Ốp lưng ipad XUNDD xoay 360 độ

hoangminh2018
18/8/2022 5:0Phản hồi: 16
Ốp lưng ipad XUNDD xoay 360 độ
Mình vừa mua cái ốp lưng cho Ipad Pro M1 2021 trên Shopee với giá 229k. Sản phẩm của XUNDD - Trung Quốc. Mẫu này dành cho các dòng ipad sau: ipad Air 5. Ipad Pro 11/12.9 inch. Ipad gen 7 - 8 - 9.

Sản phẩm có 2 màu, xanh đậm hoặc đen.

Khung sườn bằng nhựa mềm, phía sau lưng là nhựa cứng trong suốt. Mặt gấp đậy màn hình làm bằng TPU.

Ưu điểm: Có thể để ipad dựng đứng, hoặc nằm ngang đều được. Có thể tháo mặt trước ra sử dụng như một cái ốp lưng ipad bình thường.
Lắp vào ipad Pro 11 2021 vừa khít, khớp với lỗ loa cũng như lỗ cắm sạc. Các phím bấm cạnh sườn máy đều OK.
Hạn chế: Không có khe cắm bút apple pencil.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đang thèm mà chưa dám múc con ipad huhuhuhu
@Bape Bụ Bẫm Phải nghĩ trong đầu, cứ múc trước đi, rồi mình sẽ cày cuốc kiếm tiền bù lại. Như thế mới có động lực.
Turing
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Bape Bụ Bẫm Nếu tài chính không dư giả thì làm con Ipad Gen cũng đc. Đủ dùng giải trí, nhu cầu học tập cơ bản. Dòng Ipad thật sự rất bền, mình vẫn còn con Ipad 4 và Ipad mini 2 từ đời ơ kìa dùng đến tận bây giờ vẫn chưa hỏng
Andydo611
TÍCH CỰC
2 năm
Cần 1 mẫu tương tự có bút cho con mini 6 mới mua. Ốp đẹp
Turing
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Andydo611 Bạn lên shop hangdang mua nhé. Nó gần giống như này nhưng ko xoay đc, thương hiệu tốt hơn, chất lượng giá khoảng 6-700k nếu mình nhớ ko nhầm
Dùng chán các loại r lại về dùng folio case
@vanlinh2905 Cái này àh? Giá cao hơn gần 300k lận, có thêm chỗ gắn bút, nhưng chắc ko tháo rời được cái nắp ra đúng không?
@hoangminh2018 Không, e dùng folio hít nam châm của kenke thôi
hunggh
CAO CẤP
2 năm
Cũng đang dùng cái y hệt. Thấy cũng bt, dựng nghiêng thi thoảng bị trượt
Cái nút đằng sau làm khi không sử dụng để trên bàn nó bị kênh
@kEn ViP Không hề nhé. Mặt sau có viền nhựa cao lên khoảng 2-3 mm để bảo vệ camera, nó cũng bằng độ cao của nút tròn ở giữa nên để xuống mặt bàn không kênh. Xem hình
@hoangminh2018 Bạn gắn cái tấm cover vào đi.... Không lẽ để lên bàn phải tháo cover ra?
Turing
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái chỗ gắn 2 phần case lại với nhau không biết dùng lâu có đc bền không, hoặc có gây xước lưng cho Ipad không. Theo mình thì case này không ngon bằng mấy case dùng cơ chế hít nam châm tương tự như smart case của Apple cũng đến từ TQ nhưng giá chỉ tầm 4-500k
@Turing Chỗ nút mặt lưng đó nó sụt xuống nên không lo trầy máy nhé
256abc
ĐẠI BÀNG
2 năm
ốp ngon bổ rẻ thì xundd mà quất, trung trung thì ringke, xịn thì spigen 😂
chuoi1437
TÍCH CỰC
2 năm
đang dùng cho air 5. Có 2 nhược điểm lớn:
1. Tháo cái mặt trước ra quá cứng.
2. Sử dụng viết ngay khúc con ốc xoay sẽ thấy giống như là bị ấn vào màn hình => không tốt cho màn hình ở ngay vị trí đó khi sử dụng lâu dài. Nếu không sử dụng viết thì case này khá ok.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019