[Vui vẻ] Ốp lưng iPhone 7 tích hợp Spinner, giá 26 USD/cái

TDNC
31/5/2017 3:32Phản hồi: 44
[Vui vẻ] Ốp lưng iPhone 7 tích hợp Spinner, giá 26 USD/cái
Spinner khắp nơi, khắp mọi miền quê, và ngay cả một hãng làm phụ kiện như Olixar còn làm cả ốp lưng tích hợp nguyên một cái Spinner ở phía sau dành cho các máy iPhone 7iPhone 7 Plus. Spinner của ốp vẫn quay được như mọi cái Spinner khác, có thẻ tháo ra cho dễ cầm, và gắn vào ốp lưng để... vừa quay vừa sử dụng iPhone. Giá của nó là 25,99 USD/cái. Bạn có thể mua nó ở nguồn link cuối bài.

44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dành cho pác nào ko có tiền mua ốp có thể tham khảo cách này.

@ecompc Chất!
huyhuyvu01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ecompc hô hô, mình cứ thấy mấy mấy tn việt cứ kiểu gì, đăng vid lên yt mà chả ghi nguồn gì cả =(((
cho ai chưa biết anh trong vid này là everythingapplepro, kênh trên yt rất hay, nhiều vid phá máy các kiểu . Vid chính chủ đây:
sebastien
ĐẠI BÀNG
7 năm

Đắt vãi hồn, ốp này ra quán tầm 5$ là kịch tim
[Guest]
TÍCH CỰC
7 năm
dành cho anh em muốn tự chế ở nhà
fancy90
CAO CẤP
7 năm
@[Guest] Dân chơi có khác
ShynHy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã xấu mà còn mắc
@ShynHy Chuẩn bài! chỉ để quay thôi mà.
doccoc
TÍCH CỰC
7 năm
Có thấy ai chơi đâu
Wave alpha
TÍCH CỰC
7 năm
Đút vào túi quần bò bằng niềm tin! 😃
SuperBuLL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trào lưu kinh khủng thật, cả cty mình giờ hầu như mỗi người 1 cái spinner :rolleyes: [​IMG]
@SuperBuLL cả cty mình đéu ai có spinner
V_P942
TÍCH CỰC
7 năm
@Methylamine cty e giống cty bác 😁
@SuperBuLL Có nói quá không bạn, mỗi người có 1 cái thôi á. Công ty mình, mỗi người 2 cái là ít.
@Cuộc sống tốt Chắc làm công ăn lương, nhiều thời gian rảnh chả biết làm gì, quay cho nhanh hết giờ....?
@Ga2018 thật ra con người ai cũng thích nghịch 1 cái gì đó quay quay được, nên thường có nhiều thứ quay quay được đặt lên bàn, hoặc chuyển động có chu kì.
Mình thì mình không ham, nhìn cái giá biết bị đội lên nhiều so với chi phí sản xuất 😁
ByY.6261
TÍCH CỰC
7 năm
Cần bán 1 con iphone 5s lỗi nhẹ: rơi xuống nước, chập main, mất rung, pin đểu, móp vỏ, sim lúc nhận lúc không, sóng lúc nhiều lúc ít, dùng 5 phút sập nguồn, bật lại lên, dùng 20 phút nóng máy hết pin, đèn màn hình mờ, liệt phím gọi, nghe, 2, 4, 6. Thỉnh thoảng hư cả bàn phím. Đúng giá 8tr không nói điêu, không bảo hành, không có sạc vì máy không sạc được, toàn dùng sạc đa năng. Đã có người trả 7tr8 rồi chưa bán. Ai cần thì inbox nhá!
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@ByY.6261 Giá hơi cao rồi bác ơi. 7tr5 alo mình.
Con đó mua về khoan ra nhét bạc đạn vô làm spinner là chuẩn cóc cần chỉnh.
@gintamaazura Bạn có thể thương lượng thêm mà, bạn ý rao thì rao vậy thôi, chứ bạn trả giá thêm thì bạn ý có thể bán đấy. Cố gắng trả đúng 9tr nha, chúc bạn mua được máy ngon, cố gắng lên nha.
@ByY.6261 7tr 8 k bán chắc 300k thì bán nhỉ. Bán iboc
@ByY.6261 Fix thêm đi bác. Tầm 8tr5 e mua
binhnn
CAO CẤP
7 năm
lazada bán 40k spinner, 40k cái ốp, dùng băng dính dán vào là xong
Quay đi quay lại...vô nghĩa vl 😁 Toàn tào lao không à....
chichung91
TÍCH CỰC
7 năm
5s mà có phím gọi, nghe, 2, 4, 6 này thì còn nhận thẻ nhớ ko bác

@chichung91 Chắc tặng thẻ 32GB chứ nhỉ, cái thẻ rẻ mà. :3
khoa861
ĐẠI BÀNG
7 năm
dành cho bác nào ko có tiền mua spinner chơi.
http://mgghot.com/spinner/
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoa861 Quay xong nhìn một chóng mặt Vl 😁
Làm riết thấy từ nhỏ tới lớn gắn liền với chữ quay. Nhỏ đi học thì quay cóp, lớn chút thì quay tay, giờ tới quay cái giống ôn này. 😃
datduongtu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có pác nào bít ở SG chỗ nào bán k? Xin cho bít đ/c. Cảm ơn nhiều
@datduongtu Mobie city 123 trần quang khải. Mới mua cái rột 40k quay 2.5p mới dừng cầm trên tay luôn =))
Thang Pro102
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn chất đấy nhưng giá MAX
Xukalala
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái giá thấy hơi cao ạ.
Éo hiểu sao lại thích được cái này 😃
like2lan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này dùng cho cá nhân giảm stress vào lúc thích hợp thì ok. Cty mình thấy vài bạn cầm cái này vừa đi vừa xoay thấy không lịch sự lắm, kiểu hơi trẻ con và phong trào, vài hôm lại tắt điện như pokemon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019