Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Opera Mini Mod for BlackBerry Multitab and Copy-paste Sign version

buoctrongmuabuon
16/2/2012 16:24Phản hồi: 3.379
3.379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào có cách tăng ký tự nhập ở ô text không ak😁
Mình đã cài đặt theo hướng dẫn, cài cả WìfiX và add host vào rồi nhưng vẫn ko dùng được. Toàn bị báo lỗi Fail to.......
Mọi người có thể chỉ giúp mình xem tại sao lại vậy ko? Mình đang dùng 8320, ko lắp sim chỉ dùng wifi thôi
Có bác nào bị giống em không, không hiểu sao em dùng wifix, dùng opera mini mod 4.4 để vào mấy trang khác thì nó dùng wifi,nhưng quái 1 cái là cứ hễ vào facebook là nó tự động lại vào bằng EDGE ạ @@
@ngokimphuc Có thể mạng wifi của bác chặn FB 😁
@vanduong942 hjx, mò cả buổi rốt cuộc chắc đã ổn rồi bác 😃 cái list trên k đủ nữa rồi, mình check trong log nó có thêm mấy cái nữa, add vô cả buổi mới được 😃
Topic đã đi vào huyền thoại :rolleyes: =)))
singfeng
TÍCH CỰC
10 năm
Huyền thoại trong tô i
Có bác nào biết bác @buoctrongmuabuon bây giờ đang ở phương trời nào không kêu mod cái opera mini 4.5 kìa, cái bản đó xài hơi bị ngon, hỗ trợ wifi nữa chứ 😃
Bữa nay ít người chơi quá chán nhỉ 😁
Từng ấy năm e lại vào đào mộ huyền thoại a

Do your best! Sent from my StupidPhone
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
9 năm
Comment cuối cùng là vào tháng 9/2014 rồi..... đào lên cho ae nhớ về thời hoàn kim của ae tinhte 😁
Cannon_Ars
TÍCH CỰC
9 năm
Nhớ 1 thời rộn ràng vì sooft này. 😁
phần mềm và rom tinhte bỏ hoang luôn rồi, những ng tâm huyết họ đi chỗ khác hết. Giờ tinhte giống như trang quảng cáo thôi
minhthong_19
ĐẠI BÀNG
9 năm
@viethung_91 chuẩn rồi bác ơi, mỗi lần tìm để up ọt hay app thì tèo hết rồi 😃 vẫn theo dõi, nhưng lâu lâu mới có ng lên nói gì đó
Cannon_Ars
TÍCH CỰC
9 năm
Hôm qua vừa ngồi cook lại rom e 8820. Nhớ cái thời lục tung cả internet để tìm 1 soft ưng ý, 1 icon theme phù hợp. 😁 Giờ lên Q10 lười hẳn, uprom toàn mang ra ngoài hàng cho họ làm... :3
mercu27ry
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhớ một thời huy hoàng 87 :v giờ BB trên tinhte nó yểu mệnh rồi , 2zz
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
9 năm
mạng phải nói là như shit, xài gói rẻ nhất mà còn đứt cmn cable... qua nay muốn comment mà ko được, buồn thiệt chớ
có ai còn bản 4.2 ko ạ cho m xin với tks nhìu :3
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hiệp251992 có mà không phải bản mod!
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hiệp251992 bác xài cho OS mấy? nếu 4.2 trở lên thì dùng OM v4.4 cho ngon!
Còn OS 4.1 thì dùng bản này xem, mình chưa test nhe
OM mod v4.2
Hôm nay lọ mọ vào đây, có con vợ 87 chỉ để nghe gọi bao năm nay. Giờ kinh tế khó khăn, làm ăn thất bát. Xe bán, nhà suýt thì bán, người may còn đó và vợ thì vẫn tốt. Lụ khụ quay về với vợ 87 huyền thoại và lục topic này, cảm ơn bác buoctrongmuabuon. Giờ không bác biết phương nào, ra sao nữa 😃. Viết những dòng này mà khóe mắt cứ cay cay, nhớ về ngày xưa, nhớ về thời hoàng kim của blackberry... Không biết một ngày nó biến mất thì sẽ ra sao, vẫn không hình dung được cuộc sống thiếu vắng blackberry sẽ ra sao nữa.
Một phút im lặng mắt rưng rưng
toanblog
ĐẠI BÀNG
9 năm
Một thời cấm đầu tìm app , việt hoá convert game cho bb bi giờ nhìn lại box bb loạn hết toan gì đâu ko
Hocxit
TÍCH CỰC
9 năm
up cái cho bít vẫn còn người quan tâm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019