Oppo hợp tác B&O: mua điện thoại tặng loa A1

Didu
24/2/2020 9:1Phản hồi: 68
Oppo hợp tác B&O: mua điện thoại tặng loa A1
Oppo vừa chia sẻ thông tin họ sẽ hợp tác với hãng loa Đan Mạch Bang & Olufsen (B&O), cụ thể hơn khi mua điện thoại flagship trong tháng 3 này bạn sẽ được tặng ngay loa B&O A1 trị giá gần 8 triệu đồng. Ban đầu khi nghe thông tin hợp tác này mình nghĩ rằng B&O sẽ giúp tinh chỉnh âm thanh cho loa hoặc tai nghe của điện thoại Oppo nhưng mua điện thoại tặng loa di động là rất hay.

B&O là hãng loa cao cấp hầu như ai cũng biết, không cần nói nữa. A1 chính là chiếc loa di động mà mình đã từng nói trong một bài viết, nó là loa di động đẹp nhất, nghe hay nhất mà mình biết. Chưa biết flagship trong tháng 3 sẽ là máy nào nhưng nhiều khả năng nó chính là Find X2. Mua Find X2 và tặng A1 để nghe nhạc thì còn gì bằng.

Anh em dùng loa di động nào? Lý do mình chọn BeoPlay A1
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quầy ngon v cơ mà mua ss tặng harman kardon cũng ngon 😆) bye oppo
@Ngothien123 Harman đâu cùng đẳng cấp với B&O =)
@Hà Quang Đại nhưng chẳng ai vì cái loa mà quên mất cái điện thoại mình đang thích cả bạn ơi. haha
@Anthonie Le Mình biết =)) haha
@Anthonie Le Nói chung là dụ đc mấy bạn quê tỉnh lên như công nhân thêm qc đứng đường phát bong bóng làm xiu lòng người
Mấy người hiểu biết thường ko chọn oppo vì con chip ko đáng giá tiền ngoài camera ảo 😁
@Ngothien123 Hình như bạn k biết harman là gà nhà của ss thì phải. Bán ss+ bán harman chứ tặng gì bạn
DEAL này có vẻ ngon nhỉ. flagship chắc cũng phải 2x củ
Rồi lại giá cao, về VN mấy cha sẽ quảng cáo là giá cao nhưng nếu các bạn không lấy quà sẽ được giảm tiền 😆
Ngon thât chờ thui
bomy
CAO CẤP
4 năm
hóng loa b&o bán lại 😆)
Dần rồi danh tiếng = nổi tiếng = tiền miếng
Ốp pồ chơi lớn đây
Hóng ai đó bán lại =))) Con P2 của mình có vẻ yếu pin rồi 😔 Có bro nào biết thay pin ở đâu không?
Viết bài về Oppo và B&O mà cũng chèn con tab iPad vào cho được thiếu chuyên nghiệp vãi
cabk
TÍCH CỰC
4 năm
@Rainwalker vì đây là tinh tế nhé.
@Rainwalker do b nhạy cảm với iphone ipad quá thôi mà :3
@Didu Thật mà, hình ảnh minh hoạ bài viết, trong hình ảnh k thấy Oppo đâu
@Rainwalker đến như thông tin oppo gửi mình còn chả có hình đt oppo thì nói sao giờ 😁
Đấy tặng cũng phải tặng con xịn xịn thế này chứ
kết hợp ko biết nâng tầm thương hiệu oppo lên hay giảm trái trị của B&O ko biết nữa
Thời gian sử dụng pin của A1 là bao lâu vậy mod?
Kèo thơm 😃
p01_k03
ĐẠI BÀNG
4 năm
A1 giá gần 8tr..?!
@p01_k03 Hàng chính hãng đắt lắm, thương gia xách tay new tầm 4tr
zippi
TÍCH CỰC
4 năm
: )) hóng B&O bán nửa giá
sau đó tiến tới mua luôn B&O, B&O đang làm ăn khó khăn mà, mong là không về tay thằng tàu 😔
@Nexus 9 Mình nói thế đủ rồi, không tin thì bạn có thể tự đi kiểm chứng, google 5s là ra mà còn không làm được thì tranh luận gì ở đây nữa.
@NicholasWoo Ai bắt bạn nói đâu
@NicholasWoo https://www.google.com/amp/s/stereo.vn/tin-tuc/xu-huong/harman-se-mua-lai-mang-am-thanh-xe-hoi-cua-b038o-808.html?amp=1

Mua lại có mảng âm thanh xe hơi chứ đâu phải mua cả công ty hahhaa
@Nexus 9 Ra là vậy
anhutsg
CAO CẤP
4 năm
Mua loa di động được tặng điện thoại oppo là quá ngon rồi.
Giáo Vũ
TÍCH CỰC
4 năm
Loa này trị giá 8 củ mà có ngon hơn mấy con onyx studio ko các bạn, mình nghe thử con đó thôi đã thấy ngon rồi,
@Giáo Vũ Onyx to mồm hơn bác nhưng lại ko có yếu tố di động như con A1.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019