Orange chính thức bán Toshiba TG01 tại Anh

vuhai6
14/7/2009 16:5Phản hồi: 35
Orange chính thức bán Toshiba TG01 tại Anh
Thật là một tin mừng đối với những người yêu mến hệ điều hành Windows Mobile, và đặc biệt đối với ai đang sống tại Anh. Vừa qua Orange đã chính thức bán Toshiba TG01 với mức giá thật hấp dẫn. Bạn sẽ được tặng miễn phí chiếc điện thoại khủng này nếu như ký hợp đồng sử dụng với thời hạn là 2 năm.

Hãy nhanh chân để lượm chú em này đi nhé: Toshiba TG01 - Orange. Cũng lên nhắc một chút về cấu hình khủng bố nhất hiện nay của Toshiba TG01

• Hệ điều hành: Windows Mobile 6.1 Professional
  • Chíp: Qualcomm QSD8250 Snapdragon processor at 1GHz.
  • Kích thước: 70x130x9.9 mm.
  • Khối lượng: 129g.
  • Màn hình: 4.1-inch, 480x800 resistive touchscreen.
  • Chụp ảnh: 3.2MP camera.
  • Bộ nhớ: 512MB ROM/256MB RAM.
  • Quad-band EDGE (850/900/1800/1900); 2100MHz for HSPA.
  • aGPS.

Tuy nhiên vẫn còn một chút lăn tăn đối với dung lượng pin của Toshiba TG01, dung lượng của nó chỉ có 1,000mAh, liệu có quá ít đối với cấu hình này không? Chuyện này đành chờ những phản hồi từ phía người dùng, trong lúc đó mời bạn xem thêm một đoạn clip quảng cáo rất hay về chiếc điện thoại này

[relate]tg01, orange[/relate]
35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ntnk1984
TÍCH CỰC
15 năm
Đúng là sướng thiệt, phải chi mình ở Anh nhỉ
Ở VN có bán con này mấy tuần rùi bác ơi 😁
Bác search tinhte và handheld là thấy ngay mơ ;))
Việt Nam mình mới là sướng nhất, thế giới có ĐT nào hay là VN có ngay sau đó. he he
Aeris
ĐẠI BÀNG
15 năm
Pin 1000 Mah thì chỉ để nghe gọi thì hợp thui. hix
Đồng ý với bạn, màn hình 4.1", CPU 1GHz mà pin 1000mA thì chỉ có thể nghe gọi chứ cần vào Wifi, GPS là chắc là phải bỏ túi theo đồ sạc pin thôi.
Để xem phản ảnh từ người đã sử dụng, xem sao :no6xn:.
chipheotk
ĐẠI BÀNG
15 năm
ƯỚc gì em ý chạy Android, WM chẳng ghiền !

Chuẩn ko cần chỉnh.... 😃 ........... 😁
nhưng dù sao thì với cấu hình và kiểu dáng như thế là mê rùi! giá như có "em" ngay bây giờ thì sung sướng quá........
mà có bác nào biết giá để có đc em này ko vậy....
trunkz
TÍCH CỰC
15 năm
Trời, ở VN mà có vụ ký hợp đồng được rinh 1 em free thì tui rinh ngay. Sao nước người ta sướng thế :no6xn:
phanuyvu
TÍCH CỰC
15 năm
Sao ngây thơ quá vậy bạn? Người ta có câu: "ở đời này không có gì là cho không cả", cái này mà kí hợp đồng tại Việt Nam, mỗi tháng bạn phải đóng "hụi chết" 1 triệu, bạn lấy cái điện thoại free và ký hợp đồng ngay không?
csk88
ĐẠI BÀNG
15 năm
1 sản phẩm mang tính thử nghiệm cao ^^ pin bjo ít phải 1500 mAh... iPhone vẫn chưa phải lo sợ gì :p
cấu hinh thi rõ khủng pin thì rõ....ẻo thế này thì chạy nổi 1 ngày ko nhỉ
Nhưng biết đâu được công nghệ tiên tiến, dùng rất ít năng lượng thì sao! 😁:D
ai biết ở đâu bán tg01 này không, ship về cho mình 1 chú với
quan_bi
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có vẻ như sẽ là 1 đối thủ nặng kí cho iphone đây !
có anh nào biết giá con này nếu bán là bao nhiêu không nhỉ. Mình ghiền con này từ lâu rồi. Chắc kiếm người quen mua thôi hihi
taolao
TÍCH CỰC
15 năm
Mua đứt mà xài cho sướng, cái vụ kèm hợp đồng 2 năm này số tiền hàng tháng phải trả đâu có rẻ cũng giống như iPhone và Palm Pre tính ra sau 2 năm trả miệt mài thì tổng số cũng lên đến 2.500 hay 3.000 USD chứ ít gì. 😔
thằng này ở đức có rồi .. hôm nọ ra xem nhìn to vãi chưởng ... đựoc có mỗi cái mỏng chứ chả có gì .. ở ngoài nhìn xấu lắm
http://cellphoneuk.com.vn/Hang-doc/TG01.html
mình thấy bên này có hàng rồi này.nhưng giá chát quá.không bít có bác đại gia nào làm một con về review cho anh em mở mang tầm mắt.
peacemoon
ĐẠI BÀNG
15 năm
dùng chán kinh khủng, khuyên mọi người đừng nên mua , chỉ đc cái cấu hình mạnh thôi chứ các thứ khác thì chán tận cổ
Padydohv
TÍCH CỰC
15 năm
Trên forum mua bán điện thoại pda có cửa hàng cellphoneuk nhập về rao bán 15tr490k từ 10 ngày trước rồi mà
xe360.vn
TÍCH CỰC
15 năm
Định mua mà các bác đã chê roài .. Chán ko mua nữa ..
hellblade0x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao trong quảng cáo nó chạy vèo vèo thế nhỉ
coi mấy clip demo trên youtube nó chạy ì ạch,đặc biệt là mấy cái sọc sọc đó,vuốt 3-4 cái nó mới lật.
ơ,con này chạy WM ah....hi,hay nhỉ,ở VN thì bao nhiu nhỉ?
nói chung là ký có 2 năm theo kiểu vn thì mỗi năm chỉ trả tiền điện thoại khoảng 3 đến 4triệu / năm thì ai cũng rước chứ không phải mình bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019