[OSX] Với 80$ bạn có: Parallels Desktop 10, 1Password, CleanMyMac2 và còn nhiều nữa
vuhai6
6 nămBình luận: 87
Nhân dịp cuối năm thì Parallels đã quyết định bán trọn gói 8 phần mềm với giá chỉ có 80$, thay vì 365$ như giá gốc. Gói phần mềm này có những cái tên rất tuyệt vời như Parallels Desktop 10, 1PasswordCleanMyMac2, riêng bộ ba này đã là thấy đủ tiền rồi. Các phần mềm khác trong gói gồm có: Camtasia, Parallels Access, Acronis True Image for Mac và Gemini. Gói phần mềm này chỉ được bán đến 28/11 là kết thúc, do đó nếu bạn định mua thì hãy quyết định nhanh lên.

Link tham khảo và mua: www.parallels.com/mac-bundle-deal/

:3 80$ là cả 1 vấn đề đối với sinh viên rồi
@Naruto_Xboy Nó đâu bán cho sinh viên vn đâu bn
@ste7en9x91
Thì người dùng nhiều mà 😁 sinh viên cũng có chứ ^^ nhất là cái clean my mac 2 :D đa phần ai cũng dùng
ngon quá, tiếc là chưa có nhu cầu dùng 😔
ly_huynh
ĐẠI BÀNG
6 năm
ngon..vừa mua xong...kiếm thuốc hoài cũng oải, nhất là clean my mac 2, bị khoá suốt...
Sự khác biệt giữa OSX và Windows 😔 1 bên bỏ 80$ mua phần mềm, 1 bên xài free hoặc xxx 😁 (đa số thôi)
@oaioaioi Lại tóm được 1 chú ếch dưới giếng rồi, bên Mac cũng có app hack bạn nhé, cài đặt còn đơn giản hơn cả Windows 😆 Chẳng qua xài app chính hãng thì được nhiều cái lợi hơn mà thôi, mà chủ yếu là nhanh nhận được bản cập nhật và hoạt động ổn định.
@oaioaioi Mấy cái này giờ windows còn ko thèm cài, bởi nhiều quá phần mềm cùng loại nhiều như rác ấy :D
Ngon, với giá 80$ cho 3 phần mềm chất lượng thật tuyệt vời, nhất là 1Password
Đã mua, rất là thích mấy cái trong gói này 😁
@vuhai6 Đã mua 😃
Đã sở hữu 😃
Muốn mua quá mà hem quá xiền 😔 giá như khuyến mai đến hết tháng sau có phải tốt k :3
Respira
ĐẠI BÀNG
6 năm
Parallels Desktop 10CleanMyMac2 đã mua rồi, mấy cái kia thì không xài bỏ 80$ mua thì hơi tiếc :oops:
dongden
TÍCH CỰC
6 năm
đúng lúc hết tiền 😔(
mong sao chỉ còn 20$ :rolleyes:
dongnart
ĐẠI BÀNG
6 năm
6 chú thì có 4 chú mình hay dùng nhất 😃
Nhưng mà hơi tiếc xiền quá 😔
cuonghero50
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mấy bác cho hỏi, mình kích hoạt được bao nhiêu lần, mình xài hackitosh hay cài đi cài lại máy, nên sợ kích hoạt 1 lần rồi không được nữa thì cũng mắc chứ không rẻ.
Quá ngon! Tiếc là đang "no"
Hic đã sở hữu 2 trong 3 cái, biết vậy đợi thêm hai ngày nữa là dc rùi @@!

Klq nhưng có một số người thật lạ, tiền ăn tiền nhậu tiền chơi gái thì có, mà đụng tới tiền mua pm (phục vụ cho chính mình) thì lại mang chữ "nghèo" ra trưng. Mình nghĩ mấy bạn đó ko phải nghèo vật chất, chỉ là nghèo ý thức thôi. Làm ơn bỏ cái suy nghĩ dùng chùa dùm cái. Chính vì cái suy nghĩ đó mà người dùng VN lúc nào cũng thiệt thòi hơn người dùng quốc tế.

P/s: cho sorry trước mấy bạn ko đủ tiền mua thật sự nha. Nhưng bức xúc quá chịu ko nổi

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@BlackAndWhite113 Ko muốn tranh cãi với bạn chỉ hơi ngạc nhiên là bạn ko biết bạn mình là ai chua gặp người ta bao giờ sao lại nói ngay là người ta ki bẩn?!!! Bạn mình đúng là jailbreak để cài phần mềm lậu nhưng mình biết nó từ hơn 20 năm từ học phổ thông ra trường rồi bàn tay trắng làm nên sự nghiệp chưa thấy ai nói nó ki bo bao giờ. Còn lý do nó ko mua phần mềm chính hãng là chuyện của nó và đại đa số mọi người ở VN và những nước thuộc thế giới thứ Ba. Ở những nước phát triển mình ko nói, và cũng có phải là 100% người ở Mỹ và châu Âu cài phần mềm bản quyền đâu? Đây chỉ là vấn đề nhận thức chứ không phải là nhân cách, hai việc này khác nhau nhiều lắm. Thân
@trung76 Quả thật khó nói, mình cũng xài lậu 1 đống, nhưng nghĩ kỹ thì mình cũng là 1 dạng ăn cắp, thôi thì cái nào bỏ tiền ra mua được thì mua, cái nào không nổi thì đành phải cắp.
@baoking97 TQ nó dùng chùa là chuyện của nó, đùng có lấy lý do người ta sao mình vậy, anh xấu là chuyện của anh, tôi khác anh, tôi ko vậy. Nếu như nói TQ xài chùa thì mình cũng xài thì xin lỗi nha, tư tưởng của bạn cũng chỉ bằng 1 thằng TQ thôi
@trung76 Này bạn, trong tâm lý học, nhận thức và tích cách có quan hệ khá chặt chẽ với nhau đấy, tính cách có ảnh hưởng đến nhận thức, và nhận thức cũng góp phần định hình tính cách.
huyvq
ĐẠI BÀNG
6 năm
em đã đọc qua về điều khoản sử dụng. nhưng e muốn hỏi lại cho kĩ. Là:
nếu mình mua bản quyền rồi, cài lên con máy đang dùng. Thời gian nữa bán máy này đi, mua máy khác thì có dùng dc trên máy mới ko hay là phải mua lại nhỉ.
cuonghero50
ĐẠI BÀNG
6 năm
@huyvq cùng câu hỏi với bạn này, bạn nào mua rồi giúp cái để mua luôn cho nóng.
@cuonghero50 Bản quyền thường là có thể chuyển đổi được từ máy này qua máy khác. Chỉ cần deactivate trên máy đang dùng là có thể thoải mái chuyển qua máy khác và activate như bình thường. Cách làm có thể nhắn email đến bộ phận hỗ trợ của họ để có câu trả lời chính xác!
leeanhtuanhp
ĐẠI BÀNG
6 năm
thật sự là rất muốn mua nhưng không có xiền 😔
hiego
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mới sử dụng Mac. Mong chủ thớt cho cái review cho sơ lược mấy phần mềm trên xem có cần thiết để mua hay ko?
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019