P990i frimware R9G007,ko sử dụng được tai nghe???

mr.bao
9/11/2007 11:7Phản hồi: 11
Em vừa update frimware R9G007 thì không thể sử dụng tai nghe với nhửng phần mềm cài vào...smartmovie,Jukebox....Để phát loa vẩn nghe nhưng sừ dụng tai nghe thì ko nghe được.Phần mềm nghe nhạc và xem phim của máy thi vẩn sử dụng bình thường.Xin chỉ giúp em với..Thanks
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cugieo
TÍCH CỰC
16 năm
Tôi vừa update lại FW cho P990i xong thì FW mới nhất là R6E28 không có FW như bạn nói. Tôi nghĩ những phần mềm như smartmovie hay jukebox thì bạn phải sign thì mới cài đặt được, bạn nên cài đặt lại mới dùng được.FW mới nhiều cái hay và chạy nhanh hơn FW cũ rất nhiều.
Son_Do
TÍCH CỰC
16 năm
Bạn ý nói phone version ấy mà, R9G007 có FW là R6D23. Các phần mềm Smartmovie và Jukebox bạn thử khởi động trước rồi mới cắm tai nghe xem sao.
mr.bao
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình đả thử nhưng chỉ đươc 1 bài rồi lai..y như củ
Son_Do
TÍCH CỰC
16 năm
Bạn đổi CDA sang GW1 rồi up FW lên R6E28 là ổn ngay.
mr.bao
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bạn cỏ thể hướng dẩn cụ thể cho mình được ko? Vi mình xem trên net,ho nói vấn đề đổi CDA phức tạp...có thể thị lock máy..nên mình củng chưa dám thử
Bạn nên đem ra tiệm để tụi kỹ thuật làm cho chắc ăn 😁
giangsport
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bạn cho mình hỏi làm sao xem được phiên bản phần mềm vậy.Mình mới dùng máy nên o biết nhiều.cho mình xin tât cả các mã mà bạn biết nhé!
vietvn
TÍCH CỰC
16 năm
- Khi đóng flip thì bấm vào More (phím trên cùng bên phải) rồi chọn Status sẽ hiện ra một bảng Phone status, trong đó có dòng cuối cùng có dạng CDA16207/2 R6E28 hoặc một dãy số tương tự như thế (Trong ví dụ trên thì R6E28 là phiên bản Firmware)
- Còn khi mở Flip thì bấm vào Menu chính sau đó bấm vào hình tam giác xuôi ở trên đỉnh màn hình, bấm tiếp System Information và tìm dòng CDA....
Bạn có thể tham khảo tại đây http://uiq3.sourceforge.net/wiki/index.php/CDA
bạn nào cho mình hỏi có phiên bản mới cập nhựt của máy p990i
Hiện giờ thì chưa có FW mới cho P990i bạn à, bạn có thể theo dõi thêm tại trang http://uiq3.sourceforge.net/wiki/index.php/CDA/P990i

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019