Palm Pre Plus đã cập bến AT&T

sonlazio
11/5/2010 13:53Phản hồi: 72
Palm Pre Plus đã cập bến AT&T

Trước khi có tin này đúng 1 ngày, mình có nói đùa với một người bạn là sẽ không bao giờ Palm giới thiệu Pre Plus phiên bản GSM nữa đâu, mua Pre bản GSM đi chứ đừng nên chờ làm gì nữa. Người bạn đó đã mua thật và giờ đây hẳn đang tiếc lắm vì đã nghe lời mình, AT&T vừa giới thiệu Palm Pre Plus chạy GSM! Chiếc điện thoại này sẽ được bán kèm hợp đồng 2 năm với giá 149,99$, tức là ngang bằng giá của Sprint nhưng cao hơn Verizon tới 100$. Dự kiến máy sẽ được bán từ ngày 16-5 tới và được tặng kèm cục sạc không dây Touchstone trong thời gian đầu. Có vẻ như HP vẫn để Palm "rong chơi" một thời gian ngắn trước khi thật sự điều hành công ty này

Nguồn: AT&T
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xuxu09
TÍCH CỰC
14 năm
sao nhìn palm và webOS đẹp thế nhỉ, mơ ước, nhưng khi nào nó bán tại kò ré a nhỉ? vẫn là mơ ước thôi.
HP mớ rộng thị trg nhé, HP ơi..
😁
really nice phone....
bằng chứng
nhìn webos đẹp thật
ước gì đc dùng thử
Vậy là anh Sơn có lỗi với bạn anh rồi, mới hôm trước khuyên mua Pre, hôm sau ra Pre Plus 😁
trunkz
TÍCH CỰC
14 năm
Chuyến này bạn của Sơn bắt Sơn mua lại cái Pre đi thôi 😁
BànhKi
TÍCH CỰC
14 năm
Lại thêm 1 ao ước 😁, mình ngày càng nhiều ước mơ
ufdb
CAO CẤP
14 năm
kết em này lâu rùi nhưng ko biết bản simfree có mắc ko
Dung2503
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đẹp quá, vẫn thích palm pre lắm
mặc dù thấy giao diện khá đẹp nhưng mặt ngoài vuốt cong nên trông yếu ớt quá; thắc mắc 1 điều là theo như cái hình mô tả, mấy cái biểu tượng trạng thái nằm trên phần vỏ lun, đúng ko? vậy nó hoạt động ra sao nhỉ? Thấy nó đâu giống vỏ cảm ứng 😁
Con plus hơn con thường ở chỗ gắp đôi ram và gắp đôi bộ nhớ trong. Vs lại nó bỏ viên bi đi. Đó là cách phân biệt giữa palm pre plus và palm pre 😁
risket
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho hỏi tại sao palm lại bỏ viên bi vậy ? e sắp có người nhà đi Mỹ. vậy cho em hỏi giá mua ko hợp đồng là bao nhiu và mang về vn có cần fai unlock hay xài luôn đc ở vn.
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
bỏ viên bi đi thay bằng cảm ứng ngang chìm ở dưới bạn à...cả cái mặt trước của Palm Pre là cảm ứng chứ không phải chi riêng cái màn hình bạn ạ
Tại viên bi ấy nó chẳng giúp đc gì hết ngoài việc out các ứng dụng nhưg mà mình lấy tay vuốt từ dưới lên trên là tự nó out rồi nên nghĩ ko cần tới viên bi đó nữa thay vào đó là chỗ cảm ứng giống mấy con cảm ứng ánh sáng giống máy nghe nhạc samsung í 😁 Còn cái giá thì mình đoán 15 chai trở xuống đó :D GSM thì gắn sim vô xài luôn khỏi cần unlock bạn à :D
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Palm Pre Plus chắc là chay mượt hơn Palm Pre đời đầu rồi. Chờ ra kiếm 1 em coi sao
mua ko e mua dùm cho anh ăn tôm đất

@Sonlazio:"Trước khi có tin này đúng 1 ngày, mình có nói đùa với một người bạn là sẽ không bao giờ Palm giới thiệu Pre Plus phiên bản GSM nữa đâu, mua Pre bản GSM đi chứ đừng nên chờ làm gì nữa. Người bạn đó đã mua thật và giờ đây hẳn đang tiếc lắm vì đã nghe lời mình"

Chỉ khuyên những ace đam mê công nghệ ko nên nhờ những Pro trên tinhte tư vấn----vì sao:tại vì ................ chỉ có những người tư vấn mới hiểu
hainlp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khi nào về VN ta, mê cái Webos quá đi, để dành tiên mua chú Pixi mới được
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao ở việt nam không thấy bán PIXI nhỉ , ngay cả PRE cũng thấy ít bán ,định mua mà kiếm mãi chả thấy
Bữa nào hàng về vn xem giá cả thế nào 😃 hấp dẫn thì làm 1 chú đổi gió 😁
Mơ ước, thực sự là vạy, thấy WebOS sao mà quyến rũ thế!
Giờ em đang cầm Pre nè😔( Đúng là ức thật😆
nietzsche
TÍCH CỰC
14 năm
Đòn điều tra thị trường của HP trước khi tung ra chiến lược cho Palm đây.
xtmg1
CAO CẤP
14 năm
chừng nào có hàng xách tay về VN nhỉ ?
mê con này quá chừng
tieensdungx
ĐẠI BÀNG
14 năm
ở phongee bán pre 7tr , mong sao cho sau này bán pixi khoảng 5tr thôi 😁
Cày tiền cuối năm tậu Pre Plus , các bác đã xem video plus chạy hơn 50 soft mà vẫn đua needfofspeed ko giật chưa 😁 hâm mộ quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019