Palm ra mắt tai nghe có chống ồn, giá 99 USD

Didu
26/10/2021 14:54Phản hồi: 39
Palm ra mắt tai nghe có chống ồn, giá 99 USD
Sản phẩm tiếp theo dưới thương hiệu Palm không phải là smartphone (như nhiều người mong đợi) mà lại là một chiếc tai nghe true wireless với tên gọi Palm Buds Pro. Đây sẽ là chiếc tai nghe chống ồn nhỏ gọn mà người dùng có thể đặt trước từ hôm nay với giá 99 USD, nhưng sau đó sẽ sớm tăng lên thành 129 USD.

Palm nói tai nghe được thiết kế theo triết lý của những điện thoại Palm, ưu tiên nhỏ gọn. Tai nghe của Palm có thiết kế gồm phần tai nghe chính và núm là một phần hình trụ, trên đó có 3 microphone. Đại diện Palm nói các kỹ sư của họ đã tạo ra một chiếc tai nghe chống ồn tiên tiến trên thị trường và đem tới chất lượng âm thanh studio.

Tai nghe có thời lượng pin khoảng 4,5 tiếng với chế độ chống ồn, nếu không sẽ tăng lên 5,5 tiếng. Tai nghe sử dụng củ loa 10mm và chống nước IPX4. Palm sẽ bắt đầu bán ra tai nghe không dây từ tháng 11 với màu đen duy nhất. Đặt trước tại palm.com.

Nguồn: Palm
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sỹ Nam
ĐẠI BÀNG
2 năm
1 cái tên đã chết là ko liên qua đến âm thanh ra mắt 1 san phâm tai nghe ko có j đặt sắc vê thiết kế vậy khó ma canh tranh đuoc với các hãng khác
@Sỹ Nam Chưa chết bạn hiền ơi, còn sống nhờ vào TCL nhé. Mặc dù đang ngáp ngáp 😄
một bước đi quá bất ngờ của Palm. Mà chắc lại cho mượn brand làm gì đó thôi.
Quầy anh em ơi 🙂🙂
ZomboDroid 26102021235953.jpg
@️ mig29f ☑️ quá chuẩn luôn, nó dùng sóng âm để bắn luôn 😁
Vi Diêng
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mấy cái hình ảnh quảng cáo bắt mắt quá nhỉ ! Cơ mà mình không có ý định bỏ 99$ ra mua một tai nghe mà mình chưa nghe nhiều về tiếng tăm trong làng tai nghe
@Vi Diêng thuê Tung của gia công rồi gắn mác thôi. mà có khi chính TCL làm cũng nên
Thiết kế khá lạ mắt, trông có vẻ cũng xịn xò đấy, không biết dùng như nào thôi 😁
tichla
ĐẠI BÀNG
2 năm
ô , cái hãng này tưởng chết rồi
@tichla A CuHiep nói bên trên chắc đúng, cho mấy hãng TQ mượn thương hiệu để sx tai nghe
nokia lumia
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ảnh gái đẹp chứ ko quan tâm tới tai nghe
tai nghe nào đi tập gym 1m tốt tầm dưới 2tr các bác nhỉ , mấy con ss busd có ok ko các bác
@toivaem986 tùy vào tốc độ chạy nữa bác , chạy giảm cân như mình thì tốc độ pace 5-6 ( 5-6 phút / 1 km ) , còn chạy điều hòa tim lưu thông máu huyết chỉ cần pace 10-11 . hoặc nếu về tốc độ thì chạy điều hòa máu huyết chỉ cần 6-6.5km /h còn chạy giảm câm 9-10km/h . trên am1y chạy nó thể hiện hết thông tin hoặc nếu chạy ngoài đường bác dùng các app như strava để đo đạc.
@nospecial có mic hết mà?
shcodon
CAO CẤP
2 năm
Chỉ thích palm ra mắt điện thoại tròn tròn và chạy palm os cực kỳ đơn giản
Lâu lâu làm phát để cho anh chị em biết mình vẫn còn sống 😁
Rồi ai cũng chống ồn hết
1 sản phẩm nhạt nhòa giữa rừng tai nghe TW hiện nay, với ngân sách quảng cáo hạn chế nữa thì việc chết yểu là điều ko ngạc nhiên. mà có khi chính TCL làm cũng nên
=)) lạc quan voãi TCL ơi
Cười vô mặt
1 thời đã xa, giờ chỉ còn xài Palm trên ti vi LG
kidhitech
TÍCH CỰC
2 năm
đẹp phết
wow thật sự bất ngờ đó 😁
nhìn đẹp quá
Ổn trong tầm giá đấy nhỉ
Giá nó lại hợp lý quá, chỉ không biết chất âm như thế nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019