Palm thỉnh thoảng nháy sáng đèn bàn phím có phải là hiện tượng bình thường không

freeman_trang
20/9/2009 17:10Phản hồi: 10
Bàn phím thỉnh thoảng nháy sáng hơn thường lệ! Em hỏi bác mà bán cho em cái máy này thì bác ấy bảo Palm 650 hay 680 thỉnh thoảng nháy sáng đèn bàn phím là hiện tượng bình thường! Các bác thấy hiện tượng như vậy có phải là bình thường không?
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thấy đèn bàn phím 1 là sáng (có thể chỉnh tỉ lệ sáng bằng Power Hero) hoặc là ko sáng (tắt nó đi) 😁
o.5s trước khi thông báo có tin nhắn, phone thì Palm sẽ sáng lên. Còn lâu lâu nháy màn hình chỉ thấy ở WM thôi
new99
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này tui cũng bị nè.
nhưng mà là lúc sạc. nhiều khi cũng bực mình vì đêm ngủ để máy cạnh gối thỉnh thoảng nó sáng làm mất cả ngủ.
k biết là tại gì nữa
Ý của em không phải vậy!Máy em đang dùng bình thường ví dụ như đang soạn tin nhắn thì màn hình vụt sáng rồi trở lại bình thường cơ ạ! E chẳng biết đó có phải là bình thường không nữa
như vầy thì chắc chắn là ko bình thường rồi bạn ơi
làm gì thì làm, phải Hard Reset xong , xem có bị lại hay không mới chắc được. Nếu sau khi HR mà vẫn bị thì máy có vấn đề.
HR mà không được cứ mang đến cho bác ngoctrongda bắt đền 😁
cái này em cũng dính. máy của em ko sạc được pin. đi thay main thì nó unlock ko sài được sim của Việt Nam. thế là lại mất công toi đi unlock. 200k lận. về dùng bình thường nhưng dùng powerhero để tắt bàn phím thì chỉ tắt độ sáng 1 nửa thôi (tức là vẫn còn sáng). và thỉnh thoảng nháy bàn phím một cái nhìn cũng vui mắt. Còn bàn phím nó ko tắt hẳn em nghĩ là điện thoại của em nó rất thông minh. dùng vào ban đêm ánh sang dịu vừa đủ sài. ka2
Treo 650 không thông minh đến thế đâu bác, muốn ngon bác thay cái board bàn phím là ok hết.

Treo 650 có 2 cái rất dở: Jack audio hay bị kẹt nếu lâu lâu dùng headphone và bo bàn phím hay bị hư do tháo ráp em nó hay bị rớt hoặc vô nước.

Còn mọi thứ khác nó vẫn là nhất so với các nhiều ...... nhiều điện thoại khác. Độ bền bỉ là vô địch.
Jack audio và bo bàn phím thì treo 600 lại vô cùng bền đúng ko anh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019