Paragon Handy Converter v2.09 Unsigned - Phần mềm chuyển đổi tiền tệ

haiquan0220
20/1/2011 18:6Phản hồi: 3
Paragon Handy Converter v2.09 Unsigned - Phần mềm chuyển đổi tiền tệ
Paragon Handy Converter v2.09 Unsigned
Phần mềm chuyển đổi tiền tệ, các hệ thống đo lường...

Một phần mềm quen thuộc. Handy Converter cho phép bạn tiết kiệm thời gian và tiền bạc của bạn, đặc biệt là khi bạn đi du lịch ở nước ngoài, thực hiện các phép tính đơn vị tiền tệ khác nhau và các chuyển đổi đo lường trên màn hình điện thoại di động của bạn! Cho dù bạn đang đi công tác hoặc nghỉ phép, hãy để Handy Converter tính toán thay bạn.

Handy Converter cho phép bạn:

• Nhanh chóng và dễ dàng chuyển đổi được số tiền lên đến 3 ngoại tệ tại cùng một thời điểm!
• Mới! Chọn Giá tiền tệ dự trữ liên bang cung cấp bởi hệ thống của Mỹ, Ngân hàng Canada, Ngân hàng Trung ương châu Âu hoặc Ngân hàng Trung ương Nga.
• Không còn nhầm lẫn bởi các hệ thống đo lường khác nhau nữa! Handy Converter sẽ cung cấp cho bạn với một số lượng nhất định các chuyển đổi thường xuyên nhất để bạn sử dụng: chiều dài trọng lượng, nhiệt độ, tốc độ, diện tích, khối lượng ...
• Chuyển đổi các loại kích thước khác nhau: quần áo, áo sơ mi và giày dép từ 7 thang chính quốc tế. Tất cả các chuyển đổi theo từng cách riêng biệt cho nam giới, phụ nữ, và trẻ em.

Hỗ trợ các ngôn ngữ:

Bungary, Trung Quốc HK, tiếng Hoa, Cộng hòa Séc, Đan Mạch, Hà Lan, Anh, Pháp, Đức, Hy Lạp, Hungary, Ý, Nhật Bản, Latvia, Bồ Đào Nha, Rumani, Nga, Tiếng Slovak, Tây Ban Nha, Serbia, Thụy Điển, Thái, Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Ukraina

3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ông này online là tôi lại phải bận rộn với cái n8.
Haha.
Tiếc quá không có tiền VNĐ nhỉ có cách nào add thêm tiền VNĐ không hả bạn ?
bác này sưu tầm toàn hàng độc không, tiếc là không có tiền VN, kakaka

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019