PC siêu sang Gaiser High End - đắt hơn cả ôtô

niky
8/8/2009 17:26Phản hồi: 34
PC siêu sang Gaiser High End - đắt hơn cả ôtô
Chạy theo cuộc đua sản xuất các thiết bị sang trọng, phục vụ cho giới tỉ phú ngày càng đông trên toàn thế giới, Gaiser - một hãng chuyên sản xuất các thiết bị công nghệ đặc biệt của Đức vừa qua đã chính thức giới thiệu một bộ sưu tập PC siêu nhỏ và siêu sang trọng của mình với tên gọi: Gaiser High End. Giá trị của một cỗ máy tính trong bộ sưu tập này mang một mức giá còn cao hơn cả một chiếc ôtô hạng trung – cao cấp tại Châu Âu.

Hầu hết các thiết kế trong bộ sưu tập GHE này đều được làm từ titan hoặc nhôm cao cấp, dát vàng tiêu chuẩn 24K và đính kim cương theo các hoạ tiết nghệ thuật. Khi chủ nhân của một trong các sản phẩm này yêu cầu thì hãng sẽ phục vụ hoàn thiện hầu hết mọi yêu cầu đó dù là khó khăn nhất hay xa xỉ nhất được đặt ra. Bản tiêu chuẩn của GHE được cho biết là sẽ mang bộ xử lý Intel Core 2 Quad, đồ họa X4500M HD Graphic cùng đầu đĩa Blu-ray tích hợp sẵn… và có giá “chỉ” khoảng 32.300 USD (trị giá kim cương đính vào thêm nếu yêu cầu sẽ được tính theo giá trị thực tế vào thời điểm khách mua hàng).

Vài hình ảnh mẫu PC trong bộ sưu tập GHE:

Nguồn: BornRich

Quảng cáo

[relate]siêu sang, PC[/relate]
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hic, tất cả gói trong một chữ... thèm 😔
leonmap
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quá dữ luôn........................
Giá cũng rẻ bèo mai mua vài con về chơi!
chẳng thấy giống pc,giống cái gì ý
duongv3
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này là đắt case chứ nhỉ. Chứ chip hay ổ cứng dát vàng mới máu chứ 😁
Chip vẫn dát vàng mà đâu có đắt đâu 😃
chả thấy giống cái PC j cả, giống cái hộp đựng đồ trang sức:p
Ẹc. cái này có ai đến chơi. Nó cậy mất cục Diamond thì Mếu
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
15 năm
đại gia chơi với nhau chẳng ai thế đâu bác ạ =)

còn thực sự có thiết thực hay ko thì các bác cứ kiếm tiền tỷ sẽ biết =)) nhà giàu có cái thú chơi sang nhà giàu, mình ko phải tỷ phú ko biết được =)) ...
chitomk
TÍCH CỰC
15 năm
không có gì hay ho lăm, ngoài việc đính kim cương và vàng thì thiết kế quá tầm thường
Ủng hộ cả 2 tay, mình thấy cái này cũng như là mấy con Vertu dát vàng và đính kim cương, chả đẹp tẹo nào ( ý kiến của mình thôi nha )
trieunam
TÍCH CỰC
15 năm
Mình thấy thiết kế quá đẹp. Có thêm ý tưởng để mod cái case ở nhà.Giản dị,tinh tế và sang trọng.
thích cái cuối cùng nhất 😁 đẹp quá
csvifi
ĐẠI BÀNG
15 năm
sạc chi cho nag vậy trời ^^! mình có là tỉ phú cũng ko sắm cái thứ này ^^!
pnjdang
ĐẠI BÀNG
15 năm
giống cái thùng loa sub hơn là pc. Để ko thì tinh tế nhưng khi cắm dây lòng thòng vào có khi lại ...
có tiền em chẳng mua em này , dân công nghệ thì chơi hàng cấu hình mạnh chứ thèm gì mấy cái này
QHANNGUYEN
ĐẠI BÀNG
15 năm
đặt gạch, có fix giá không? mai qua lụm vài cái về làm ghế ngồi :laugh8kb::laugh8kb::laugh8kb:
Cái này cho các bà tỉ phú xài thích họp hơn các ông nhỉ...!?... Nhìn ko giống cái PC chúc nào...
phanquyen
ĐẠI BÀNG
15 năm
giá quá rẽ bà con ơi có vài ngàn à, vài chục ngàn so với vài triệu như thế nào các bác
CLong
TÍCH CỰC
15 năm
thế nào gọi là dành cho tỉ phú và thế nào thì gọi là dành cho công nghệ?
người ta có tiền thì luôn muốn đồ vật của mình gắn kim cương và vàng, đó là điều rất đơn giản đối với tỉ phú
ht8x
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chả cả gì đặc biệt ngoài mấy viên kim cương. Cho cũng chẳng lấy
/À quên, bán lấy tiền 😁
theo em thì lấy em Mac Mini ra sơn đen rồi mạ vàng "Quả Táo" trông còn đẹp và tinh tế hơn mấy con này
mr_tam
TÍCH CỰC
15 năm
trông nhìn chẳng đẹp tẹo nào ngoài dát vàng và kim cương! em chỉ thích máy mà case nhìn to vật vã thật khủng, thế mới thích😁 (ý kiến riêng)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019