Phải cảm ơn Mỹ nhiều, vì đợt dịch này Mỹ đã gởi qua VN rất nhiều liều vắc xin Pfizer, mình cũng...
Kính Cận 0_0
2 thángBình luận: 23
Phải cảm ơn Mỹ nhiều, vì đợt dịch này Mỹ đã gởi qua VN rất nhiều liều vắc xin Pfizer, mình cũng...
Phải cảm ơn Mỹ nhiều, vì đợt dịch này Mỹ đã gởi qua VN rất nhiều liều vắc xin Pfizer, mình cũng từng được tiêm một mũi vắc xin Pfizer trước khi nhiễm Covid-19 có thể nhờ vậy mà mình vẫn còn tạm ổn khi chẳng may bị nhiễm không có bị hành lên xuống nhiều như một số bạn mình nhiễm.
Thế giới chỉ còn cách sống chung với Covid-19 vẫn phải lao động, tiêm vắc xin đầy đủ và miễn dịch cộng đồng dần rồi Covid-19 cũng sẽ đi qua.
23 bình luận
N2X
CAO CẤP
2 tháng
Một bên free 1 bên bán giá cao quá..
dvsg106
TÍCH CỰC
2 tháng
@N2X Mình nghĩ có người thích mua giá cao hơn hàng free đó bạn (đồ free có bao giờ tốt hơn đồ mắc tiền chứ !)
Xuống sân bay nào ?
@damdam33 Chắc ngoài kia. Chứ hơn tháng nay trong này ngta sinh hoạt bth rồi 😄
@damdam33 Chắc chắn là sân bay ở VN rồi 😁
ChuanThanh
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Vn giàu lắm, toàn công trình nghìn tỉ, hàng chục nghìn tỉ giao dịch chung khoan mỗi ngày, mà cứ than nghèo, ko bỏ tiền mua mà cứ ngửa tay xin vacxin. Khó hiểu
N2X
CAO CẤP
2 tháng
@ChuanThanh Bạn biết ngoại giao Vacxin ko?
Coonghy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@N2X Ngoại giao vaccine là đi xin đó. Chính phủ đi xin vaccine thì nói mẹ là đi xin đi ko chịu. Phải nói là đi ngoại giao. Mẹ nó.
N2X
CAO CẤP
2 tháng
@Coonghy Ngoại giao là 2 bên chứ ko phải 1 bên? Hiểu ko?
@ChuanThanh Bạn có tiền, nhưng nó ko bán cho thì chỉ có cách đi xin thôi 😃
@Coonghy Ko có bữa trưa nào là miễn phí, bọn tư bản nó ko tài trợ free đâu, phải có qua có lại hết.
Giãy chết mà sao dư dã hào phóng ghê ta?
@nebazoc Gần hết date thì mang tặng lấy tiếng, để lại trong kho cũng vứt
@nebazoc Tại nó giẫy hoài không chết để chia cho người khác , chứ nó chết rồi còn ai nữa mà cho ..
Cười vô mặt
@TsanHoang mồm thì chống, tay ngửa ra xin
thừa mứa ra rồi nhỉ
aovai
ĐẠI BÀNG
2 tháng
tính ra chỉ có mấy thằng ko phải anh em mới tốt với Việt Nam. 😁
@aovai Như kiểu Mỹ tốt với Afghanistan ấy hả?
aovai
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@sskkb liên quan gì?
MarsMan
ĐẠI BÀNG
2 tháng
"tư bản" ác ghê...
Pfizer là ngon rồi
Mình ở Taiwan cũng cảm ơn nước Mỹ đã cung cấp rất nhiểu vắc-xin. Đặc biệt bên này nói không với vắc xin tàu
E đồng ý đó ạ! Nên những người tuổi cao, bệnh nền nhiều được ưu tiên tiêm Pfizer cũng là một điều tuyệt vời

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019