TIKI Freeship June

Phân biệt PS5 bản ổ đĩa và bản Digital qua hộp: PS5 có ổ đĩa hộp màu trắng
Nam Air
7 thángBình luận: 52
Nhầm được cũng ạ 😁
mattino
ĐẠI BÀNG
7 tháng
giúp em phân biệt tay cầm PS5 DualSense của bản có ổ đĩa và bản digital với ạ
@mattino Hai cái không khác nhau nha bác
@mattino Tay cầm thì liên quan gì máy mà khác, máy nào chả xài 1 loại tay cầm.
Hay quá ạ.phân biệt vậy rõ ràng. Nhiều anh em đỡ phải hỏi đâu xa.
NatvPa
TÍCH CỰC
7 tháng
Đọc kỹ thông tin là được mà, như cái hộp đen nó có ghi dick-free console đó.
@•﹏• Hoặc cũng có nghĩa c* miễn phí =))
@Hồ Đăng Khoa Free trước danh từ mới là miễn phí, đứng sau là không có 😃
@NatvPa cái nào chả dick-free console! có ai dùng c* để chơi game ps đâu 😂
@NatvPa Đúng là đồ dick-head ...
vậy bản có đĩa vần download từ playstation qua internet phải k các bác
@zone91cr Đúng bác, bản đĩa chơi được cả 2. Bản digital phải tải
ceo_gp
TÍCH CỰC
7 tháng
@zone91cr Tất nhiên rồi. Y như PS4 đó bạn.
abc_8989
TÍCH CỰC
7 tháng
Sony bá đạo, PS5 đa sẵn trên kệ số lượng nhiều, mùa mua sắm cbi đến, Christmas is coming, sony lại giàu...
@abc_8989 giàu là nhờ bán game và dịch vụ chứ bán máy đợt đầu này lời lãi mấy bác, chung quy lại chỉ bán điện thoại là lãi nhất thôi nên nhà nhà đua nhau làm.
Syter
TÍCH CỰC
7 tháng
@boyngo1988 Đánh vào tâm lý kì lễ cuối năm, người ta muốn tự thưởng hoặc tặng cho người khác một món quà, vì thế sức mua tăng cao hơn nhiều. Bình thường nếu có PS4 rồi thì chả ai muốn nâng cấp đâu, nhưng cứ tới lễ như Thanks Giving, Christmas hay NYE thì nghĩ khác ngay. Đó là lý do tại sao Techtober ra đời: bùng nổ sản phẩm công nghệ vào dịp cuối năm, và Sony cũng không thể nào chê miếng bánh này được.

Công ty mình chỉ làm media thôi nhưng vẫn phải tăng công suất 300% để lùa doanh thu vào 3 tháng cuối năm này. Sang đầu năm sau là sức mua chỉ còn 50%.
SoyHungry
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@abc_8989 Bán sạch cả rồi chứ đợi mùa mua sắm gì nữa. Giờ muốn mua là đợi 2021 đấy chứ đâu còn nữa đâu 😆
SoyHungry
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@Syter Bán sạch 2 đợt lauch với post lauch rồi. Đợi christmas gì nữa 😆 giờ muốn phảo đợi 2021 chứ làm gì còn mà mua đc cuối năm 😃)
quan trọng là ngày ra mắt còn máy ko mà mua, dự là đầu năm sau mới có hàng sẵn để mà mua =))
Xin hỏi ? Store Or Đĩa of PS5 vẫn phân chia Hệ ( vùng ) Store khác nhau..đĩa K cùng hệ với Account là không Mua dc DLC phải không?
Hay là như Store của M$ trên Xbox One..All in One
sẵn đây mọi người cho e hỏi ngố cái ạ. hiện giờ mình có nên mua ps4 ko. mình nào giờ chưa chơi game ps4 bao giờ
@tranducphongvx Mua PS5 vẫn chơi dc game PS4 nhé bạn. Tích thêm tiền đợi một thời gian rồi mua.
akb48
TÍCH CỰC
7 tháng
@tranducphongvx Vậy thì cứ chơi những gì trước đó chơi, h mua ko chơi bỏ đó sẽ phí.Consoles chủ yếu là chơi game độc quyền, đá pes, fifa.
Mình thichd bản Digi hơn, vì mình thích sự cân đối 😁
klein
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Bản nào rẻ là digital, mắc là with bluray disc, bên Can đang hot quá chừng, digital version hiếm lắm
kích thích
thangbem
TÍCH CỰC
7 tháng
Chỉ có thằng ngáo mới nhầm
Mù hay sao in sờ sờ trên hộp mà ko thấy chời???
Racisttttt
@daovangiangtnvn Phân biệt chủng tộc rõ ràng, tại sao PS5 thấp cấp hơn lại đen, cao cấp hơn lại trắng. Nào các đồng chí ơi, chúng ta phải vùng lên, đi loot đồ thôi nào, đòi lại công bằng cho nhân loại!
#BlackLootMatters #FreePS5
trontu20
TÍCH CỰC
7 tháng
Vẫn còn nhiều người đame chơi PS quá nhỉ
pin A
TÍCH CỰC
7 tháng
@trontu20 Ở những nước phát triển như Mỹ ai mình đang ở thì có văn hoá chơi game nên hầu như nhà ai cũng có máy , chơi để hưởng thức nội dụng nó hay hơn coi phim còn vn tiếng Anh kém nên k nhiều ng hứng thú đâu
Chờ đợi mãi mới ra PS5. Và cuối cùng đã làm 1 con Dell Alienware card 2070 super. Xong khơi mua ps nữa
Thích bản có ổ đĩa hơn 😀

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019