(Phần II) Hướng dẫn sao lưu khôi phục unlock bằng phần mềm
ngocha2006
8 năm trướcBình luận: 6.343Lượt xem: 585.609
Rất hay, Cảm ơn đã chia sẻ
Chúc mừng hội đắp chăn hihi, up cho ae
Chuyện gì sẽ xảy ra nếu lỡ sim bị hư (đã save / restore lockdown) và lắp lại sim mới có cùng số nhỉ ?
@phuongboss Đương nhiên cũng phải thao tác lại từ đầu rồi bạn , mỗi phôi sim là 1 số iccid khác nhau mà
@phuongboss thì chịu chứ sao, vì vậy nên ko nên manh động up lên FW mới, dù unlock đc vì lỡ hư sim thì lại còn dùng sim ghép được.
sao mình làm tới bước revert lockdown to stock, sau đó vào more information thì activationstate nó trống trơn, các bạn giúp mình nhé 😔 máy mình là ip4 ATT
@kinas008 gắn sim vào bác ơi, bác quên gắn sim đấy
@kinas008 Reboot lại là ok
@anh_khoa_2506 mình có gắn sim mobi vô đàng hoàng mà 😔 vẫn ko đc
up cho ai chua lock duoc may!
Cái này đã dc test trên 4.12 chưa nhỉ ? và còn 4s fw 5.1 gốc nữa
có bạn nào unlock được con iphone 4 của sòtbank chưa . giúp mình với
Vì cái này mà sáng giờ ko làm bài tập !!! chìu thầy kiểm tra bik nói sao đây !!! ai học ngân hàng vào bày tui làm với TT.TT
"Cắm Iphone qua cáp USB,mở Itunes nếu không hiện bảng lỗi active là được,còn nếu hiện bảng lỗi active thì làm lại từ đầu nhé.(hiện lên bảng có chữ update và restore)"

E không làm được bước này. Bác bảo làm lại từ đầu thì làm từ bước nào hả bác
@votinhspt ko quan trọng cứ làm tiếp nhưng nhớ là khi cắm itune phải để nó no service mới bật itune!!!
làm lại từ đầu là làm lại từ b1 đó bạn =))
Đánh dấu tối về test thử xem sao 😁
làm 1 đoạn video đi bạn, chi tiết hơn..
cám ơn rất nhiều
Cách này của hacker người TQ làm chứ phải VN đâu mà tung hô thể, chỉ cần lên mạng đọc bài và dịch lại thôi. tớ đọc từ ngày hôm qua từ trang Redmondpie
làm nhát ăn ngay luôn, tung chăn mát mẽ quá....
có bạn nào unlock được con iphone 4 của sòtbank chưa . giúp mình với
@nguyengia em cũng như bác nè. mãi mà ko làm đc
thank bác, đã like, quá tuyệt vời
sim em ko có iccid thì có làm đc ko 😔
tuyệt vời quá
Ai ở đà nẵng unlock rồi dư Tp-sim hay R-sim không cho mình mượn được không , thank nhiều
Apple iPhone từ 2G 3G 3GS 4 4S lam vậy xong là sài như quốc tế luôn sao mấy anh vậy là Việt Nam gioi quá he he
cho minh hỏi với h mình lên 5.0.1, xong jbhttp://www.tinhte.vn/threads/1004098/ nhu nè có vào được màn hình chính và cài cydia không nhỉ
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019