Phần mềm Active Windows Office Vĩnh viễn với ACTIVATE AIO TOOLS v3.1.2
Hải1406
8 thángBình luận: 14

ACTIVATE AIO TOOLS v3.1.2 là công cụ sử dụng kỹ thuật Script. Script là một kỹ thuật tự động chạy một tập lệnh để giải quyết công việc cụ thể nào đó. Phiên bản này hỗ trợ kích hoạt vĩnh viễn với office và Windows với giấy phép kỹ thuật số.

Ưu điểm công cụ:
  • Kích hoạt tất cả các phiên bản WINDOWS 7 - 8 - 8.1 - 10, Windows Server, Windows 10 thành vĩnh viễn với bản quyền kỹ thuật số (Digital Lisence).
  • Kích hoạt Office 365
  • Kích hoạt Office tất cả phiên bản VL(Volume) với bản quyền 6 tháng, từ Office 2010 - 2019. Tự động gia hạn bản quyền vĩnh viễn.
  • Hỗ trợ kích hoạt Windows / Office bằng key Online và key By Phone.
  • Convert Office từ bản VL (Volume) sang bản Retail (C2R) và ngược lại.
  • Xóa bỏ Key Office không cần thiết. Kiểm tra trạng thái bản quyền Windows/Office, Version Windows.
Hướng dẫn sử dụng tool ACTIVATE AIO TOOLS V3.0:

Đầu tiên bạn hãy tải công cụ ở link dưới:
Chạy file Activate AIO Tools v3.0 với Run Administrators sau đó chọn chức năng mà bạn mong muốn:

Bạn có thể nhập O để tiến hành kích hoạt Windows và Office, tự động gia hạn vĩnh viễn. Ở đây mình ví dụ nhập O nhé.

Ở đây bạn có thể tiến hành nhập 1 để kích hoạt Windows và Office. Sau này khi bạn muốn gia hạn Offfice thì hãy nhập 4. Bạn có thể tải và tìm hiểu thêm công cụ này nhé.

Chúc bạn thành công!
Hải1406
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Mọi người vui lòng làm theo hướng dẫn 1 chút xíu để tải nhé, chờ 10s để nút Getlink Xuất hiện là có thế tải được. Mong các bạn thông cảm.Mình kiểm tra thì link vẫn tốt.
@Hải1406 tks bác nhé.
@BoBo2017 https://drive.google.com/file/d/1-xCQcIH4rTvMURGOIzpnXXkium3_qF6U/view?fbclid=IwAR0uQ_iz1TOLMpUYPC33m2v9EqdNBphf5Tab1goJxr2GP5L0BZZ77XniZJk
Link khỏi cần quảng cáo nhé, thớt dùng của người khác lại còn tạo link quảng cáo
https://drive.google.com/file/d/1-xCQcIH4rTvMURGOIzpnXXkium3_qF6U/view?fbclid=IwAR0uQ_iz1TOLMpUYPC33m2v9EqdNBphf5Tab1goJxr2GP5L0BZZ77XniZJk
Link khỏi cần quảng cáo nhé, thớt dùng của người khác lại còn tạo link quảng cáo
socnhim
TÍCH CỰC
8 tháng
@ducpnj Giải nén lỗi bác ơi
socnhim
TÍCH CỰC
8 tháng
@socnhim À ngon rồi, phải tải 7-zip về mới giải nén chuẩn. Nãy xài WinRar bị lỗi. Cám ơn bác nhiều nhé!
Hải1406
ĐẠI BÀNG
7 tháng
UP
mọi người cho mình hỏi pass giải nén file active là gì vậy
lâm.app
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@hung9998 HQCNTH nhé bác
HMG2020
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Cái này của Hội Quán CÔNG NGHỆ TIN HỌC. Kích hoạt win và office mình dùng MPAct Pro 1.0.0
Hải1406
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@HMG2020 Vâng bạn, Cám ơn b. Thấy anh em share miễn phí nên share theo thôi 😃
Đúng cái đang cần, thk thớt.
Vncinew
ĐẠI BÀNG
6 tháng
KMSAuto Lite Portable (v.1.5.6) - Kích hoạt Windows và Office
https://tinhte.vn/thread/kmsauto-lite-portable-v-1-5-6-kich-hoat-windows-va-office.3109848/
Hải1406
ĐẠI BÀNG
4 tháng
.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019