Phần mềm cập nhật cho Symbian UIQ3

Moto A925
17/6/2007 17:56Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Soft đã có key hết rùi nhé. Chúc các bạn thành công. File Kèm Theo

Lonely_Cat_Games_X-Plore_UIQ3_v1.22.zip (513.6 KB, 0 lần tải) Swiss_Manager_Pro_v1.70.zip (588.4 KB, 0 lần tải)
Bản divx 9.1 ra ngày 30/9/2008 nà bà con ơi.
@mod ơi, có nhiều bài không cần thiết, dọn dẹp đi, đây là thread post phần mềm mới mà, trang nào cũng phải có soft hết chứ !!! mod gộp 2 cái lại giùm em, lỡ tay post 2 lần 😁
DivXPlayer_UIQ_3rd_0.zip
Cái này hỏi ở đây có lẽ không đúng lắm.
Nhưng mà cho mình thắc mắc ...
Cái Lunar Calendar đuôi .sis cài vào P1 và M600 thì chạy OK, nhưng không có submenu nào hết, cũng không có chức năng Exit. Thoát ra toàn phải bấm và giữ phím back để trở về màn hình desktop thôi :eek4wd:
Vậy là lỗi máy hay lỗi phần mềm, hay là phần mềm đó chỉ như vậy thôi ?
lucky000
ĐẠI BÀNG
16 năm
he he! riêng cái phần mềm này thì phải cài vào ổ c mới hiện đầy đủ nhé! nếu muốn cài vào thẻ thì phải copy file gì đó từ thẻ sang ổ c mới đủ được!
Dạ thưa anh Lắc ky không không không :dull8ay:
Em đã cài vào ổ C (Phone Memory) rồi à.
Em có đọc cái vụ đó rồi, đã làm rồi mà không được nên em mới hỏi lại ạ !
rockmeout
ĐẠI BÀNG
16 năm
Chọt vào cái hình tam giác cạnh chữ Lunar Calendar (hoặc Âm lịch), nó hiện ra menu gồm 4 mục: 1. Ngày tốt - xấu, 2. Hướng dẫn, 3. Giới thiệu, 4. Thoát
Khổ quá :baffled5wh:
Tớ có bị mù đâu :dull8ay:
Có thấy cái tam giác nào ở cạnh chữ Lunar Calendar trên cùng của màn hình đâu :confused1bb:
Vậy mới phải hỏi chứ :eek:o7dt:
thaiminh40
ĐẠI BÀNG
16 năm
P1i của mình cũng giông như bạn thôi.dù cài trên thẻ hay trên máy cũng vậy. mình chuyển sang xài lunar calendar.jar thì thấy ok. cái sis file nó không hiển thị gì ngoài cái bản 30 ngày chỉ thao tác chỉnh ngày tháng năm chứ không xem ngày tốt xấu được. :laugh8kb:
Bác cho em xin bản cài .jar với em cay cú vụ này từ rất lâu roài cài file sí chả ra cái ngày tốt xấu đâu cả:eek::mad:
Mình cài bản âm lịch này cũng thế, ko xem được ngày tốt xấu gì cả. Bạn có file jar thì cho mình xin với. Ko xem được ngày tốt xấu thì chán lắm.
Tớ cũng chả thấy có cái hình tam giác nào để nhấn cả😕
rockmeout
ĐẠI BÀNG
16 năm
Vậy à, hay là do theme bạn đang dùng? Cái menu này nó giống như các menu khác, có thể gọi bằng tổ hợp phím tắt Alt+Shift đó bạn.
cái tam giác đó chỉ hiện ra ở P990 mà thôi, còn mấy UIQ khác thì không có.
rockmeout
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình dùng P9, không ngờ là các máy khác lại thế, khó hiểu thật...
Các bác cho hỏi sao tôi không load được truyện ở trang thuvien xuống được nhỉ? Bác nào có file gửi cho tôi với, đỡ phải load. Cảm ơn nhiều!
Ông thaiminh40 đâu vào giúp cái mọi người đang kêu ông gửi file jar để cài còn mở tiệm xem bói cái. Dạo này giá cả tăng cao mở tiệm xem bói kiếm ít tiền tối về còn đi uống bia ôm. 😃
thaiminh40
ĐẠI BÀNG
16 năm
Ủa mình nhớ là up lên ở đâu rồi mà 😁
Up lại nè
tuvi+lunarcalendar.rar
W950i muốn chọn nam/nữ trong Tử vi: xem ngày tốt xấu chọn làm sao? (Mặc định là nữ)
Please Help e...
bàn phím của bạn có hai mũi tên sang trái sang phải như của P1i ko nếu có thì bạn làm thế này nhé: dùng con lăn lăn xuống vị trí giới tính sau đó bấm phím sang phải nó sẽ chạy vào phần chọn nam hay nữ lúc đó bạn chỉ cần dùng con lăn lăn để chọn nam. Chúc thành công
W950i không có...
Hết cách...đành gỡ ra thôi...
thaiminh40
ĐẠI BÀNG
16 năm
thế w95 thì phím chọn và lên, xuống, trái, phải như thế nào ?
Giúp mình về KDP với

sau khi update bản KDP 2.3 từ bản củ lên bản KDP 2.3 update cho đầu số 3 thì bị lổi xóa cài lại vẫn vậy *_*, ai chỉ dùm mình với😃
lethanh.8
TÍCH CỰC
16 năm
bạn gỡ bỏ bản cũ đi rồi dùng chương trĩnh X-plore vào C /Resource/Apps xóa hết các file KDP 2.3 ...di và cài lại bản mới là ok
mình cũng up lại KPD2.3 đâu có lổi gì đâu
ủa cài cái nào với cái nào để có thể coi cái lịch âm vậy bạn ơi.
1. lunaCalendar.jar
2. tuvi.jar
chọn 1 trong hai cái
cái nào vậy bạn
============ 1.lunaCalendar.jar ===============
Tôi cài Handy Clock nhưng khi mở ra nó hỏi Part 1, Part 2 là sao vậy. Mình phải có password mới được sử dụng hả bác. Bác làm ơn trả lời giúp.Địa chỉ email của tôi là quochop_vhuni@yahoo.com
Part 1 và part 2 là k*****y của chương trình, bác muốn có bản full thì phải có 02 cái đó thì mới đăng ký được.
Của bác đây , bác tải về và chạy file đầu tiên giải nén là đc
HandyClock UIQ3 FULL BY MANTRINILESH.part1.rar
HandyClock UIQ3 FULL BY MANTRINILESH.part2.rar
HandyClock UIQ3 FULL BY MANTRINILESH.part3.rar
HandyClock UIQ3 FULL BY MANTRINILESH.part4.rar
Game AGE OF MAGIC cho P1i, P990, W950

Mình ko biết trên diễn đàn đã có chưa, nếu có rồi thì MOD xóa hộ bài nhé.
AOM UIQ3.0 - Trò Chơi Chiến Lược For P990 P1 W950

Xin giới thiệu với các bạn trò chơi được di chuyển từ S60v3 sang cho UIQ3.0.Là bản SIS cài trực tiếp,tiếng Nga.Chỉ hỗ trợ 3 máy P990 P1 và W950.Các bạn tải file SIS dưới này về,rồi tải tiếp mục Keyxxx.rar ( X là máy của bạn),giải nén chép vào: C: private/e9700266 là Okie

[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG][​IMG]
[​IMG][​IMG]
Down load game tại đây: http://www.mediafire.com/?bnmjvzyy2dn

( nguồn PDAVIET.NET )
Key%20for%20P1.rar
Key%20for%20P990.rar
Key%20for%20W950.rar
thaiminh40
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao mình cài trên P1 không chơi được. Mình xóa cái P1i.dat thì chơi được. nhưng không có cảm ứng. vả lại tiếng nga cũng không rành. Chỉ biết đi chứ không biết xay hay mua lính mua quân gì ráo 😔
ặc.box phần mềm tự nhiên chình ình cái Game,hoảng quá tí xỉu 😁
đưa sang bên Game đi anh ớiiiiiiiiii
HIC, mình nhầm. Đã chuyển sang mục game
Cam ơn cam anh em, con p990i cua minh bây giơ qua tuỵet vi các phan mem mơi anh em da pot len. một lân nữa xin chân thanh cảm ơn và chúc cả nhà sức khỏe rồi rao.Thank
acno
ĐẠI BÀNG
15 năm
khi mình cài 1 phần mềm nào đó , khi nó xuất hiện detail thì thấy hạn sử dụng trong đó, nếu mình điều chỉnh time cho đúng với hạn của nó rồi cài là nó cho cài.nhưng khi chỉnh lại time cho đúng thì ko sử dụng được, cái này phải làm sao hả các pro
Bạn hack phone bằng việc cài capswitch 1.1.27 vào sau đó chạy nó bật sang OFF rồi dùng trình file manager như là swisspro 1.7 copy tệp installserver.exe vào C:\sys\bin vậy là từ này có thể cài mọi PM không cần sign không cần thời hạn gì hết kể cả PM ở chế độ UID protected cũng cài được tuốt, khỏi phải chỉnh lại thời gian máy.
acno
ĐẠI BÀNG
15 năm
cảm ơn bạn nhiều, trong C của mình koc có thư mục bin, minh tự tao ra dc ko, viết sys là viết tắt của system phải ko.
Mà sao UIQ đọc dc file .ễ nhỉ, mình tạo thư mục bin roi copy cài installserver.exe vào rồi, nhưng vẫn ko được pro ơi. mình đã cho capswitch 1.1.27 ở Off, dùng swisspro 1.7 copy. Giúp mình nha
bạn vào option chọn show hiden folder hoặc system folder thì sẽ thấy....
acno
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình ko hiểu file installserver.exe( file sis ) là gì ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019