Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời nhất vừa được Adobe cho free
cuhiep
4 năm trướcBình luận: 133Lượt xem: 67.223
133 Bình luận
Mình lỡ tay lưu 1 đống ảnh vô cái phần lightroom. Giờ làm cách nào để xoá đi mod ơi, tìm hoài ko thấy nút xoá trong phần đó 😔
IP6 lag mù lun ! 😔
Không đến nỗi ghê gớm nhu vậy. Có thể hữu dụng trên ipad. Trên iphone thì không có gì đặc sắc. Cũng chỉ có mấy công cụ đơn giản. Dùng qua Afterlight thì thầy cái này quá bình thường
@Béo Khùm Chưa xái cái aferlight nên chưa dám phán hihihi

Retouch hơn Photoshop fix luôn hả bạn?
@cuhiep để tối về nghịch,nhưng có vẻ không ăn được pixelmatol.
@Béo Khùm Bạn chỉ mình trên Afterlight xóa dây áo ngực, xóa máy nhận khói, chỉnh màu theo khu vực chọn ....sao mình ko thấy?? o_O
@Cả trái đất Cái gì mà chờ tối về nghịch ? Tối về thì nghịch cái.....dzì vậy. hahahaha
@pond1597 ban ngày nghịch nó không thú😁
require iOs 8.1 or higher thì em nhịn vậy. hiu hiu.
xem 2 hình cũng na ná nhau, cái sau thì có vẻ đẹp hơn tí k đáng kể, chắc mắt kém 😁
Đánh lừa thị giác ghê vậy 😁
Má ơi, lấy hình ghệ ra photoshop xong cười lăn cười bò =))...nhất là chỉnh cái khuôn mặt =))...
@Cupertino Thì bồ có tính năng đó hay mà
Tốt thì tốt thật chứ bảo tuyệt vời nhất thì chịu, mấy cái này ko xài nhiều nhưng thấy nó cũng chả hơn dc cái Pixlr của Autodesk cái gì nữa mà kêu là tuyệt vời nhất :rolleyes:
@longhons Không xài nhiều thì nên dựa cột nghe. Hâhhaha
Mình đã thử & thành công 😁
Pixel mator cũng rất good. E mua lúc nó mới ra. Giá chơi chua 😆) giờ có thêm app này nữa thì cậu bé đã ảo diệu nay sẽ ảo diệu hơn xưa 😃))))
Androi k có để thử phát
Có nhiều app Adobe cho chỉnh sửa hình
http://9to5mac.com/2015/10/05/adobe-photoshop-fix-capture-cc-mix-lightroom-mobile-creative-cloud-sync/
Mục đích từng app và sự thay đổi
Ấn tượng thật..!! :eek::eek: Android sớm nào!! 😁:D:D
IP hư rồi sao down đây 😔 chắc kím ai mượn đăng nhập acc down quá
@liemstar bạn lấy máy tính dùng itunes đăng nhập acc down để đó, đâu nhất thiết phải down trên IP
@liemstar Vkl. Dùng máy tính mà download. Gà vkl!
@biglazybear Uhm mình hôm qua tính thử nhưng nhìn lại chưa cài itunes nên k biết đc ko.
phải chi có sớm trên android thì hay quá, down ngay và lun
Các bác cho em hỏi chỗ chuyển ngôn ngũ ở đâu vậy ạ. Trả là e đang ở bển, lên tải về nó mặc định luôn là ngôn ngữ của bển. Bây h e muốn chuyển nó về tiếng anh họ thì phải làm thế nào ạ. Các bro cho e xin lời chỉ giáo ạ. Arigato các bro nhiều ạ
Toàn xài trên pc. Trên ios thì kéo raw thế nào nhỉ nếu kéo dc raw thì xài
Đau nhỉ, Android vẫn chưa có. May mà dùng iPhone đấy.
Bớ Android đâu rồi huhuhu

Cái chi chi cũng iOs...iOs...iOsssss.....

Mà cũng đúng, phải iOs thì người ta mới biết tới chứ haha
Các bác thử cái snapseed của Google chưa. Dễ sử dụng thử và số sánh khả năng nắng nhé. Kaka mình đừng speed xong ko muốn dùng cái khác nữa

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019