Phần mềm Dice Bot phiên bản Pro(Kiếm bitcoin cực nhanh) + Không Scam
TungTung2306
10 thángBình luận: 10
Chào các bạn, mình là Tùng, hôm qua mình có đăng 1 tool 500$ giúp trade coin rất ok mình mua trên web nước ngoài và share free cho ae, ae nào chưa xem có thể xem lại( Tool rất ngon), hôm qua mình lúc đêm mình cũng bảo là hôm nay share tool ngon tiếp cho ae😃😃 Thế là hôm nay mình ngồi đây viết bài này luôn.

Tool lần này mình share là bản dicebot pro, hỗ trợ full tất cả các web chơi dice tiền ảo( ae nào chưa biết thì tham khảo trên gg nhé), hầu hết ae nào chơi dice rồi thì sẽ biết là rất khó để ăn được, vì mình chơi vs máy, có thể dính chuỗi loss vì bị máy gài( Mình cũng từng mất 0.07 btc cho cái trò này😃))) ) do đó, mình đã tìm đc trên mạng có 1 phần mềm đánh dice trên rất nhiều web uy tín( freebitco.in, bla,,..bla..., mình thì hay chơi trên freebitco.in), sau 1 thời gian chơi bằng bản free mình thấy vẫn còn nhiều vấn đề, như là: không tự động reset hash lại sau khi chơi khoảng 1 thời gian, dễ bị máy gài,..... Do đó mình quyết định đầu tư mua 1 bản pro( cũng tầm 100$/ 1 bản), chơi win rất ok, tool còn có chức năng sắp xếp chiến thuật, phân tích từng dạng, từ đó đưa ra kết quả chuẩn nhất), đến bây h mình cũng chuyển qua trade coin rồi nhưng cũng nhờ có vốn từ đợt chơi dice ms sang đc( khoảng 0.5 btc, tính ra là lãi đc 0.4 btc😃))) Ae nào cũng chơi dice thì nên tải về, link mình để dưới đây:

Ngày 13/8/2020:
Update Bản Pro v3.4.10.1:

Link: Tại đây | Password: hoash13464

Link Code Tự Động Reset Seed Random( Giúp Không Bao Giờ Bị Dính Chuỗi): Tại đây

mong ae ủng hộ để lần sau mình gửi tool ngon hơn!! Ủng hộ bằng cách like share nhé!!!;);)
nuka1234
ĐẠI BÀNG
10 tháng
bro ngầu vãi! tôi cũng chơi dice bằng dice bot này, toàn bị máy bắt chuỗi, thấy trên shop của nó có bán bản pro mà ko có tiền mua, đằng này bro còn share luôn, bro quá xịn hihi, cảm ơn nhiều
@nuka1234 hahah, mua về dùng mãi rồi ms share ae đấy... nhưng tool vẫn ngon lắm, hôm qua check thử vẫn win đc 0.01 / 1 ngày, nhưng chơi cái này đừng tham quá đấy.. vốn nhiều ms đc.
sao mình không tải được nhỉ
@Longta Đã Update phiên bản mới
nuka1234
ĐẠI BÀNG
1 tháng
thấy bác bảo update mình nhảy vào đầu tiên luôn, hehe, cảm ơn bác nhiều nhé! Nhờ tool bác up lên mình cũng kiếm được ít tiền cafe mỗi sáng.
sao bản OLD run được còn bản New máy em không run được ạ
vampirexxx
ĐẠI BÀNG
14 ngày
Link Code Tự Động Reset Seed Random dùng thế nào bác ơi. Cám ơn.
vampirexxx
ĐẠI BÀNG
14 ngày
File ZIp tải về giải nén ko được, cũng ko có phần nhập pass word để giải nén. Vậy cũng up lên.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019