Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm làm video ảnh chuyên nghiệp trên “IPHONE”

vuquoc1993
24/9/2018 7:13Phản hồi: 0
Phần mềm làm video ảnh chuyên nghiệp trên “IPHONE”
6 Phần mềm làm video trên iphone được sử dụng nhiều nhất
Phần mềm VivaVideo – Tạo video Cực Độc – Cực Chất – Cực Đỉnh
Kể đên các phần mềm tạo video trên điện thoại mà bỏ qua phần mềm VivaVideo thì quả thật là một lỗi lớn không thể bỏ qua. VivaVideo là một phần mềm cực độc đáo trong việc tạo ra các video độc lạ. Với nhiều tùy chỉnh của nhà phát triển người dùng có thẻ thỏa sức sáng tạo ra những video cho riêng mình để chia sẻ cho bạn bè và người thân. Và còn độc đáo hơn nữa khi chúng ta có thể dùng chúng hoàn toàn miễn phí.

Bạn có thể tải phần mềm VivaVideo và sử dụng nhé

Animoto Video Maker cho iPhone
Animoto Video Maker for iOS với ứng dụng này bạn có thể tạo cho mình những đoạn Video từ những bức ảnh có trong album do chính tay bạn chụp trên iPhone, iPad, iPod Touch với chất lượng cực tốt. Rồi từ đó bạn có thể chia sẻ Video đó với bạn bè và người thân trên các trang mạng xã hội.

phần mềm làm video ảnh trên điện thoại Animoto Video Maker
Bạn có thể tải về ứng dụng Animoto Video Maker cho iPhone cho điện thoại iPhone, iPad. Animoto Video Maker for iOS với nhiều Frame dựng sẵn cùng những hiệu ứng tuyệt đẹp, chắc chắn sẽ tạo lên những video “cực chất” cho bạn
Tải phần mềm : Tại Đây

Phần Mềm PicTrip for iOS
PicTrip for iOS là ứng dụng giúp bạn thể tạo những Video từ những bức ảnh có trong iPhone hoặc iPad một cách nhanh chóng, với nhiều hiệu ứng đẹp, độc đáo để từ đó mà bạn có thể chia sẻ với bạn bè và người thân cùng biết.

Tải và cài đặt ứng dụng PicTrip cho iPhone

Phần Mềm Steller cho iPhone
Steller là ứng dụng cho phép bạn làm video từ ảnh của mình với nhiều tùy biến mới lạ, bạn có thể chèn các ký tự cho thêm sinh động và chia sẻ cho nhiều người cùng biết đến trên các trang mạng xã hội như Facebook, Twitter…Ứng dụng này chỉ tương thích với iOS 7 trở lên.

Tải và cài đặt ứng dụng Steller cho iPhone

Quảng cáo

Phần Mềm Replay cho iPhone
Với Replay for iOS có thể ghép nhiều ảnh thành một đoạn Video Clip sinh động ghi lại những kỷ niệm đẹp của bạn một cách chuyên nghiệp. Ngoài ra ứng dụng còn có thể chèn thêm các ký tự và nhạc nền vào cho Video của bạn, và sau đó là chia sẻ với bạn bè cùng biết trên các trang mạng xã hội. Ứng dụng này được cung cấp miễn phí và chỉ tương thích với iOS 7 trở lên.

Tải và cài đặt Replay cho iPhone

Phần Mềm Flipagram cho iPhone.
Flipagram for iOS ứng dụng này cho phép người dùng iOS tạo ra những Video từ ảnh có sẵn trên iPhone, iPad hoặc iPod Touch. Ngoài ra ứng dụng còn cho phép bạn tạo ra Video tù thư viện ảnh trên Facebook của mình. Bạn có thể thêm các ghi chú, thay đổi kiểu chữ, màu chữ… để cho Video thêm sinh động và độc đáo với độ dài khoảng 30s, rồi từ đó có thể chia sẻ với mọi người trên các trang mạng xã hội.

Bạn có thể vào đây để tải về ứng dụng Flipagram cho iPhone cho các thiết bị iOS của mình.

Quảng cáo

Cung cấp dịch vụ làm video ảnh 3D theo yêu cầu của khách hàng

Cung cấp dịch vụ làm video quảng cáo, làm video sinh nhật, làm video ảnh cưới, làm video giới thiệu sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng.
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019