Phạt nguội ở 14 tuyến đường trung tâm HCM từ ngày 10/03/2020
su béo béo
20 ngày trướcBình luận: 140Lượt xem: 118.222
Toàn là SG đi trước
Hồi xưa năm 200x có làm phạt nguội rồi . Gui hoá đơn bưu điện về theo biển số xe mà người dân không đi đóng . Rồi bỏ
Lí do cho xe mượn/thuê phạt thằng chạy chứ tui đâu có chạy mà phạt tui . Nó mượn/thuê Té xe tông xe csgt bắt là nó làm nó chịu đền nguyên lại xe
Lí do đã bán giao cavet, có giấy mua bán rồi tiền trao cháo múc rồi . Khách chạy phạm luật , rồi bán xe tiếp cho thằng khác chạy phạm luật nữa mà không sang tên hoá đơn cứ về nhà tui . Tui không đóng
Mấy chú choai choai chạy PKL tha hồ nhé. Rú ga rồi lấn lane cho đã, về nhà có sẵn phiếu bé ngoan.
@tigerboy Nó đã rú ga lấn lane thì che camera có gì khó. làm bụi bẩn biển số, biển giả, treo túi che biển số, căng băng rôn khẩu hiệu gì đó che biển số, phun phản quang khiến ánh sáng từ camera phản lại camera lóa không rõ gì luôn... nếu chỉ nghĩ cách phạt dân mà không phạt quan thì muôn đời chó má. thượng bất chính thì hạ tắc loạn.
@muahangnet Việc ai người đó lo, mình làm cho đúng trước. Tiên trách kỷ hậu trách nhân, ko ai thắng được toà án lương tâm đâu. Ai gây nhân người đó tự chịu quả. Mình sai thì cố tìm cho được lỗi sai của người khác để bảo ông cũng sai à. Tào lao! Xã hội có kỷ luật mới văn minh. Nhìn vào mặt tốt của xã hội đó. Phạt nguội là hình thức phạt bổ sung của phạt nóng, hiểu chưa. Ở Mỹ cũng phạt nguội nhé.
Kể cả xe máy luôn hả các bác
Cẩn thận nhưng hay ah
khá là căng...
Cái này hay nhiều người vượt đèn đỏ lắm.
Có Bác nào bị gọi chưa 😁
Có Bác nào bị gọi chưa 😁
Cẩn thận thôi
Dự là bà con ăn món vượt vàng mệt nghỉ .

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019