Lenovo ThinkStation

Lenovo ThinkStation

Phi Nhung - tuổi thơ và quê hương trong tôi
Bài hay!/7 người
lxhungdp
2 thángBình luận: 65
Bậu ơi đừng khóc!

sboy888
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Fan này là fan cứng ngắt luôn rồi. Thật sự thì có nhiều ca sĩ nữ hát trữ tình rất hay, nhưng nếu thích nhất thì mình cũng chỉ chọn ra được Phi Nhung, chất giọng nghe một lần làm mình nhớ mãi.
lxhungdp
TÍCH CỰC
2 tháng
@sboy888 bác cũng thế, cũng cứng mà 😆
giọng phi nhung người không am hiểu sẽ kêu chói tai. Nhưng chính cái chói tai đó làm nên một phong cách đặc trưng rất "quê" và rất Việt Nam của PN. Hồi mình nghe phi nhung khi chưa biết mặt, cứ nghĩ con bé lấm lem thôn quê nào cơ.
thương quá
lxhungdp
TÍCH CỰC
2 tháng
@IceNinja PN vẫn như thế, vẫn thôn quê từ thuở nhỏ cho đến già.
@lxhungdp vẫn nhớ mùa hè năm 1994 tới nhà bà ngoại thấy con bé tây nào lại hát được tiếng việt mà lại nghe giọng đúng là cái giọng của cái băng mình hay nghe ... 😆
nlht
TÍCH CỰC
2 tháng
Người thì chết, con lăng loàng thì đi tù, miền trung dính bão ko còn thấy mạnh thường quân hay MTTQ luôn.
zuzutpk
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nhắc đến PN là tức điên ,sôi máu với con cuồn cuộn chúa Bình Dương,Khi nào con cuồn cuộn chúa trả quả báo vậy mọi người ?
lxhungdp
TÍCH CỰC
2 tháng
@zuzutpk sôi máu thiệt chứ
Cám ơn tác giả, bài viết quá hay về cuộc đời người nghệ sĩ tài hoa và nhân ái, mãi mãi ko quên chị..
Đi thi văn viết 27 trang trong truyền thuyết đây à
Thuyết âm mưu có khi nào bà đi Mỹ rồi không
cảm ơn tác giả
Bài viết quá chi tiết , quá hay.Có yêu quý trân trọng mới viết được như vậy cảm ơn bạn đã viết về Phi Nhung .
cảm ơn tác giả, bài viết dài và chứa đựng nhiều tình cảm đặc biệt
Phi Nhung thì có liên quan j đến Tinhte, liên quan j đến trang công nghệ hàng đầu Việt Nam 😌
lxhungdp
TÍCH CỰC
2 tháng
@Huuhoanh Son để nghe Phi Nhung hát thì cần phải có loa hay, thì liên quan đến phần âm thanh đó bạn
Theo ý kiến chủ quan của mình bài này hơi dài ad nên chia ra để ae dễ theo dõi ( mình mới đọc 1/2), nội dung rất hay
sigemura
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ai đọc hết bài viết này giơ tay
Người nào đọc hết bài này hẳn phải thần tượng lắm, còn mình cảm thấy cô ấy đã làm đúng nhân tâm, tình đồng loại. Chỉ tiếc là ở một nơi quá khắc nghiệt và sức khỏe yếu nên không qua khỏi.
huong080
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Xem post này chỉ có scroll và scroll. Tác giả của post này thặc toẹt zời. Rút cuộc là nói về gì zạ?
bài dài và công phu quá, có biết chị PN nhưng không nghe nhạc, sau khi biết chị nhận nuôi nhiều trẻ mồ côi thì rất cảm phục.
Bao nhiêu bài viết này thế 😮‍💨

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019