TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

Phiên bản mới của Apple Powerbeats Pro sẽ sớm được ra mắt trong thời gian tới
AudioMate
1 nămBình luận: 45
Phiên bản mới của Apple Powerbeats Pro sẽ sớm được ra mắt trong thời gian tới
Anh em sẽ sớm được chứng kiến phiên bản mới của Apple Powerbeats Pro hay ít nhất thì phiên bản thương mại của chúng đã được kiểm duyệt xong. Sau khi vượt qua bài kiểm của FCC thì nguyên mẫu thương mại của Apple tiếp tục được SIRIM chấp thuận.

Một số thông tin rò rỉ từ kho dữ liệu của SIRIM cho chúng ta biết hai nguyên mẫu bluetooth mới được đánh số hiệu lần lượt là A2453 và A2454, lần lượt cho củ tai trái và phải. Bên cạnh đó, phân lớp của sản phẩm mới được đánh giá là “hybrid wearable”. Bản cũ trên SIRIM được đánh số lần lượt là A2047, A2048 cho hai củ tai và A2078 cho hộp đựng. Tuy nhiên, ngoài thông tin về số hiệu cũng như hình dáng sơ lược bên ngoài, chúng ta không biết thêm nhiều về các thông số kỹ thuật khác. Theo những thông tin được rò rỉ từ trước thì có lẽ Powerbeats Pro đời mới sẽ được trang bị các công nghệ gần với AirPods Pro.

Apple vẫn luôn nổi tiếng với lịch sử delay lịch ra mắt các sản phẩm thương mại của mình. Tuy nhiên, khi các nguyên mẫu đã vượt qua tất cả bài kiểm tra và sẵn sàng lên kệ thì không có mấy lí do để Tim Cook chần chừ.
Nguồn: AppleInsider
Toanvn80
TÍCH CỰC
1 năm
Nhìn chất quá đi thôi
toanlb
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Toanvn80 Các ông auto comment hay bot vậy nhỉ?
Cái ảnh thì là ảnh cũ mà ông nào cũng khen lấy khen để.
Toanvn80
TÍCH CỰC
1 năm
@toanlb Người hịn bác nhé. Cũ người mới ta 😉
AudioMate
TÍCH CỰC
1 năm
@toanlb Do chưa có hình ảnh render chính thức nên cover là dòng sản phẩm cũ cho anh em dễ hình dung ạ. Còn hai tấm của SIRIM kia thì là đồ leak của gen mới ạ.
ruanyoufu
TÍCH CỰC
1 năm
Nhìn đã quá, giá chắc cũng chát
Quá đã
bhuubao
TÍCH CỰC
1 năm
Các bác xài rồi cho em hỏi con này nghe hay không ạ? Thấy bây giờ giá cũng mềm rồi.
Tầm giá 4tr có con bluetooth nào nghe hay hơn không ạ?
vuvantinh
TÍCH CỰC
1 năm
@bhuubao Tai nhỏ đeo cái này thoải mái hơn mấy cái tai khác tầm 4 củ bác nhé. Mấy tai kia to lắm.
anhpham12k
ĐẠI BÀNG
1 năm
@bhuubao Hay nhất trong dòng tai nghe apple nhé
Có chống ồn chủ động rồi tính tiếp,
IPAD II
TÍCH CỰC
1 năm
anh em so sánh em này với em airpod Pro dc ko ạ
vuvantinh
TÍCH CỰC
1 năm
@IPAD II Airpod pro chất âm thì tuổi gì hử bác. 😆)
anhpham12k
ĐẠI BÀNG
1 năm
@IPAD II Chất âm tốt hơn kha khá
Mr Dulo
CAO CẤP
1 năm
Tuyệt vời
quân ken
TÍCH CỰC
1 năm
Sản phẩn này ngon kết nối tốt thế nhưng hơi kén người dùng chỉ dành cho dân thể thao
ptp49
CAO CẤP
1 năm
@quân ken Ai nói nó chỉ dành cho dân thể thao?nhiều người mê phim sex ghét thể thao vẫn sắm như thường, như tui chẳng hạn kkkk
quân ken
TÍCH CỰC
1 năm
@ptp49 Vãi bác kkk
Phan Ryan
ĐẠI BÀNG
1 năm
Đang dùng con này từ thời mới về. Tuy đắt nhưng chất lượng tốt. Đeo rất chắc trên tay và quan trọng là âm Bass rất đầy. Nghe nhạc EDM khi tập thể dục cực đã.
qng171
CAO CẤP
1 năm
@Phan Ryan Case to tổ cụ nữa bro =))
@Phan Ryan Me too
@quyetbuu991 Hy sinh case để có thêm 24h sạc nữa 😁
dattran17
ĐẠI BÀNG
1 năm
hóng quá
Thật sự là Beats từ ngày Apple mua lại thấy chất lượng kém quá. Con Beats X của mình dùng đc 3 tháng thì hỏng, đổi cái mới thì vừa hết hạn bảo hành thì tèo. Ngày xưa mua 2 cái Beats, 1 cái overhead, 1 cái in ear cả chục năm ko vấn đề gì.
杜越英
TÍCH CỰC
1 năm
@drluongtuandung Hên xui thôi bạn ơi có phải ai mua về cũng hỏng như bác đâu 😆
@杜越英 Thấy report nhiều lắm trên apple ngày trc bạn ơi, toàn 1* vì lý do như mình. Giờ apple bỏ chức năng review rồi
Adam Phan
ĐẠI BÀNG
1 năm
nhìn rất sang trọng
tancantn
TÍCH CỰC
1 năm
Nhìn mới thấy airpod vẫn đẹp nhất nhưng dễ rơi 😆)
Nhìn nó sao sao ấy.
Mình đeo kính nên ko thích cái quai kiểu này, đeo vào kính cứ vênh vênh khoa chịu vl
Tuanpht
TÍCH CỰC
1 năm
Sì pót đấy
Loa beats hay tai nghe beats cũng chẳng phải là thứ đồ ngon lành gì nhưng cứ yên tâm, một khi đã vào tay của Apple thì nó chắc chắn sẽ có cái giá rất cắt cổ cho coi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019