[Phim] 20th Century Fox công bố dự án chuyển thể phim Assassin's Creed, cuối năm 2016 chiếu

Nam Air
28/8/2015 12:35Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoatongoc
TÍCH CỰC
9 năm
Điều dở hơi nhất ở phim Warcraft và AC cũng như mấy phim khác làm từ game qua là cố tạo 1 cái cốt truyện khác hoàn toàn, trong khi người xem chỉ cần quan tâm là "nhân vật game của họ thích có được giữ nguyên tính cách và ngoại hình như trong game khi ra đời thực hay không?"
chờ phim mòn mỏi :oops:
ndthuanx
TÍCH CỰC
9 năm
Hình nhân vật giống Samurai lai kiếm khách TQ.
minhquoc85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Game này khá hay, ko biết chuyển thể sang phim xem có ra j ko?
HuluHala
TÍCH CỰC
9 năm
Thực ra Assassin mới chính là một tổ chức tội phạm 😃 giết người như ngóe. Và lại giết cả thường dân vô tội 😃
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@HuluHala Assassin ko giết thường dân nhé ( trừ khi ng chơi mún 😁 )
HuluHala
TÍCH CỰC
9 năm
@angelsun :p thì người chơi là assassin mà. Mình đi vô đám đông mình lụi người dân hoài :p
Assassin thật là tàn nhẫn quá quá phải không nào :rolleyes:
angelsun
TÍCH CỰC
9 năm
@HuluHala em chơi chưa bao giời giết thường dân cả, chỉ có khi rảnh rỗi thì đấm tay không văn nghệ với thường dân cho nó xỉu rồi vác nó quăng xún nước thôi 😁
@HuluHala Cái đó là do bản thân người chơi thôi. Game họ để cho mình thoải mái mà.

p/s: thình thoảng cũng kill nhầm thường dân, hoàn toàn ko chủ ý, vì nó tự lock nhầm mục tiêu, hoặc là quên ko cất dao, muốn đấm 1 quả đùa chơi mà thành ra..... xong cũng thấy áy náy bác ạ.
chú Michael vào vai này thì mình ko có ý kiến nhưng mà hãng Fox thì ... :v
Mình đang chơi lại phần 2, Ezio. Nhìn tạo hình này chán nhỉ.
khoa-ckd
TÍCH CỰC
9 năm
mình thích hình ảnh của AC3 nhất.
Hóng ... đừng trở thành bom xịt như bộ tứ
Phim chuyển thể từ game bao giờ cũng xịt chả mong chờ. Mặc dù hiện tại vẫn thích dự án phim Warcraft
Vỏ Bọc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cũng đáng để hóng ....
Razor11
CAO CẤP
9 năm
Hitman với mấy thằng này toàn chém mướn
P/s: hy vọng nó làm giống black flag cảnh đẹp vl
dniw0601
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Razor11 Em thấy Unity cũng đẹp phết. Paris tỉ lệ thật nhé. Đi bộ là mệt nghỉ!
nhoga_cf
ĐẠI BÀNG
9 năm
Film chuyển thể từ game thường Fail, điển hình như phim Hitman mới chiếu. chỉ tiếc là laptop không chiến nổi bản unity
rungvang
TÍCH CỰC
9 năm
Sao đạo diễn vô danh vậy
Có hot lắm ko? Dự là không bằng game rồi. 😁
Oxob3000
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mong là Assasin đc vào Marvel !😃😃
Chuyển thể luôn LoL nữa luôn,tầm hơn 100 con tướng nhảy vào đại chiến thì sẽ rất mãn nhãn 😆
Từ trước đến giờ, chưa có cái phim chuyển thể từ game, hay cái game ăn theo phim nào ra hồn cả o_O
@Nguyễn Nguyên hiro game theo phim có middle earth :shadow of morder theo đánh giá nhiều người là khá hay bác ạ,sắp tới có mad max điên nữa 😁
@Nguyễn Nguyên hiro Hitman thì sao cậu?
@Nguyễn Nguyên hiro Need for Speed hay mà. phim đó đua xe cảnh y chang lúc chơi game luôn.
@phuong.1992 Phim doanh thu không cao, không nổi bật, đặc biệt khi so vs series F&F. Nên suy ra không thành công.
@kira6866 Hitman cũ (2007) thì đâu thành công, thu về có 40m$. Cũng chẳng phải nổi bật trong thời gian chiếu. Phim chuyển thể mà ra hồn thì phải thành công, gây ấn tượng cho phần đông khán giả, chứ không phải chỉ gamer. Vd như HarryPotter, Hunger game, Maze runner.....mà chỉ đáp ứng cho đọc giả thì coi như vứt. Mà nó thành công vì đọc giả đến ng chưa đọc đều ưu thích. Vậy mới được gọi là phim chuyển thể ra hồn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019