[Phim] Ben Affleck vào vai Batman, đối thủ của Superman trong Man of Steel 2
cuLong
6 năm trướcBình luận: 71Lượt xem: 21.801
71 Bình luận
Thor đánh với Hulk ở trái đất phải nhường đến nửa sức vì chỉ cần Thor gõ hết sức xuống trái đất thì vỡ luôn trái đất. Khi lên đến Rune King Thor thì gần như đấng toàn năng. Hulk làm gì có tuổi. Ở trái đất cũng còn cả đống thằng có thể đập được Hulk ví dụ setry, pre-recon Mocule man, Mad Jim Jasper, Juggy, Hercules... hay Hawkeye dùng tên tẩm muramasa thì Hulk cũng thốn phết. Nói chung lên phim thì Hulk đc làm khá bá còn bọn khác thì bị dìm chìm nghìm
@devil_handsome Thế bạn đã xem World War Hulk chưa, một mình Hulk chấp tất cả siêu anh hùng luôn, lên đến Asgard Hulk vẫn đập Thor ra bã.
Còn Rune King Thor là 1 dạng buff kiểu Superman Prime của DC thôi
mặt bale lạnh hơn ben.nhưng loạt phim batman thì thật sự là phần 2,3 nhân việt của bale mờ quá.ko phải lỗi do bale mà do những vai kia quá ấn tượng.trong phần 2 man steel này batman mà phản diện thì có khi bale đóng lại chuẩn hơn
Các bác có vẻ mê truyện tranh quá ha. Bàn luận chán về Bat vs Super rồi lại chém sang Hulk vs Thor 😃
Mà cá nhân mình chả thích cái kiểu anh hùng liên minh này nọ như Avenger, Justice League. Truyện về thằng nào thì có thế giới riêng của thằng đấy hay hơn.
không có Christian Bale đóng thì thôi ứ xem.
nói thế tính ra trong DC thằng superman là yếu nhất , mỗi thằng khác cứ dấu 1 cục nha đam trong quần là thằng sup tiêu , thế à ?
Nếu Batman vs superman mà Bat ko có cục nha đam thì thắng superman kiểu nào ? đặt bẩy à ?
Noi chung mình ko thích bên DC , các char có sự chênh lệch lớn quá , như Batman và joker chỉ là người bình thường thôi , nếu vô tình superman thổi cho 1 phát thì từ US mà bay đến tận vn , lúc đó lại mắc công 17 tiếng bay về US nữa.
Bên Marvel các nhân vật đều là siêu nhân cả , bỏ ra đánh thì chưa biết ai thắng ai bại đâu.
Download bản đẹp HD Bluray 720p link fshare và mediafire đây:
http://www.hotevents.asia/forum/forumdisplay.php?2-Download-phim

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019