[Phim cũ mà hay] Inception đang chiếu lại ngoài rạp, đồng giá 49k/vé

Nam Air
21/8/2020 2:51Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang kéo link Fshare: 1080p.BluRay.DTS.x264-CtrlHD - 13GB, tối nay coi lại.
Thanks Mod.
dra.long10
TÍCH CỰC
4 năm
@Art VU 1080p mà tận 13GB luôn hả bác?
@dra.long10 Mình vừa coi film xong, phim rất hay, cuốn từ lúc bắt đầu luôn. Xem xong xoá luôn.
Chờ hết covid rồi mới đi xem. Ở nhà là yêu nước
cuchuoi137
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dịch bệnh mà ra rạp làm gì. xui xui dính covid còn ko đi cách ly cũng mệt. Netflix cũng có nên cứ thế mà mần trên tivi thôi ae ơi.
Trước coi phim này phải tới lần 3 mới hiểu hêt nội dung, mà công nhận phim này hay
QuyetND_Jr
TÍCH CỰC
4 năm
trên netflix có đó =))).
mrHz
CAO CẤP
4 năm
Ngày xưa hồi sinh viên chưa dám xem, vì thấy cmt trên mạng bảo hack não. Giờ có tuổi, có nhiều trải nghiệm nên tối nay sẽ xem bản 4K, để xem nó hack não đến đâu. Sẽ edit cảm nghĩ tại cmt này, hehe
trước khi xem phim này thì đọc review bảo rất khó hiểu, một số người xem 2-3 lần mới hiểu ý nghĩa phim.
Thế mà mình xem 1 phát hiểu luôn, chỉ ko rõ mỗi đoạn con quay cuối phim là mơ hay tỉnh nên phải tra google.
Vì thế ko hiểu phim này nó khó hiểu với người xem thật sự hay mình thấy thấy quá ez nhỉ?
Chưa xem lần nào
TaKaMuRo
TÍCH CỰC
4 năm
Xem phim ở rạp này phí tiền lắm, chính xác hơn thì tốn tiền chứ ko hẳn là phí
Vì xem một lần chưa hiểu thì phải xem vài lần, mua mấy lần vé 😁
tuần sau đi coi Tenet
HD2TillNow
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chatbot @crazysexycool ko xem nổi phim rạp hoặc Netflix phải xem lậu trên phimmoi ah. Admin Tinhte có quy đổi điểm comment tích cực sang netflixp cho anh chàng tích cực nhất năm ko 🤣🤣🤣
Ki Em
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mai đi Hội An hoặc Đà Nẵng xem lại
@Ki Em Ở quê không có nỗi rạp phim à 😁
Ki Em
ĐẠI BÀNG
4 năm
@liketheblues E ở giữa ĐN vs HA bác ơi :v. Nói đùa thôi chớ đang dịch có rạp nào mở được đâu mà đi xem :v
@Ki Em Ở gần đấy thì đi chợ còn lo, huống chi ...
Ki Em
ĐẠI BÀNG
4 năm
@liketheblues Dịch cũng đỡ nên mọi người cũng khá bình thường lại rồi bác. Đi chợ cũng e dè chút thôi. Nhưng không được chủ quan
thanhkiem
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rãnh ra rạp coi cho sướng lùi cùi cái máy vi tính rõ chán
oxechip
TÍCH CỰC
4 năm
Nghe nói là con quay cuối phim đó là thực tại chứ không phải mơ thì phải?
hungkhoia10
ĐẠI BÀNG
4 năm
nghe đâu phimmoi lên 3 Z rồi
@hungkhoia10 Lại bị chặn nữa nên thêm thêm chữ Z nữa á!!!!
vào app K+ xem có không nhỉ
ndtrung
TÍCH CỰC
4 năm
Quả này hay. Bao giờ bán cho em mua 1 slot Giáo Sư thiên văn nhé. Món đó em chưa học " Thậm chí hiện nay nhiều nhà khoa học đang nghiên cứu cách cấy kiến thức vào não con người mà không cần học."
danhle1709
ĐẠI BÀNG
4 năm
Coi 3 lần rồi. Khá hay. Nhưng chống chỉ định cho ai muốn xem phim để chill hoặc vừa xem vừa làm việc linh tinh. Có trên Netflix
Nhớ là mod có Netflix mà, trên đó đang có,49k để dành mua đồ ăn vặt ở nhà coi cho an toàn
quá hay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019