Phim của HBO GO đã có mặt trên FPT Play, đang cho xem thử miễn phí, hãy nhập code

ND Minh Đức
18/6/2019 9:2Phản hồi: 127
Phim của HBO GO đã có mặt trên FPT Play, đang cho xem thử miễn phí, hãy nhập code
Từ giờ anh em chúng ta đã có cách thuận tiện hơn để xem những nội dung độc quyền trên HBO GO bởi nó đã được tích hợp vào trong FPT Play. Bên cạnh những mục phim bộ, phim lẻ theo từng quốc gia thì FPT Play hôm nay đã có thêm mục HBO Go với khá nhiều những đầu phim nổi tiếng như Game of Throne đủ các season, West World, Rome, Broadway of Empire,… Ngoài ra thì có cả phim lẻ.

Anh em nào muốn xem thì dùng code HBOGO để nhập vào và xem thử. Đây là code thử nghiệm và hiện chỉ giới hạn cho 5000 tài khoản, anh em nhanh chân nha.

Hiện FPT Play trên nhiều nền tảng, từ Playbox FPT, Android, AndroidTV, iOS và cả web đều nhận được cập nhật này. Mình thử vào xem Game Of Throne thì có hẳn phụ đề tiếng Việt, chất lượng cao nhất là 1080p. Khá nhiều đầu phim để xem. Mình có hỏi thử thì hiện tại FPT mới cho demo thử, tới tháng 7 sẽ ra mắt chính thức và chưa biết giá cả sẽ thế nào. Tuy nhiên, đây là một tín hiệu đáng mừng cho anh em mê phim HBO mà trước giờ không có điều kiện chính chủ để coi cho tiện. Mặt khác, việc FPT Play bổ sung thêm HBO GO sẽ giúp họ có thêm điểm cộng trước người dùng, cạnh tranh ngon hơn với Netflix vốn đang phổ biến tại thị trường nước ta hiện nay.

127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gauanh08
ĐẠI BÀNG
5 năm
[Edit]
Xem trên Safari ko dc nhưng trên Chrome thì OK.
mình nhập code báo thành công rồi mà vô xem thì ko dc, chỉ thấy media player ko có nút play, có link báo ko tìm thấy nữa.
gauanh08
ĐẠI BÀNG
5 năm
@adagioleonard free thì cứ nhận xem thôi chứ vẫn thích netflix hơn
Meomuopxu
TÍCH CỰC
5 năm
@gauanh08 Có serie Rome ko nhỉ

Mình thấy các serie như GOT, Rome của HBO chất lượng rất cao , có lẽ là hơn của Netflix
bakabonvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Meomuopxu Breaking Bad, Stranger Things, Narcos, Viking,...?

Nói chung mình đánh giá cao Netflix hơn
Ở nước ngoài có bị chặn IP không ta 😁
nhtphong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dtgame92 Mình mua lúc đầu để xem nên Nat Geo, xem dc 1 năm nó cắt, kếu muôn xem phải đóng tiền. Roi chức năn xem lại cũng mất luôn . Định mệnh FPT.
@bkpro185 Pr hơi quá lố. Đang dùng thấy lắm lỗi vcc.
@nhtphong Mình thì chỉ dùng để cho trẻ con xem youtube, với thời sự trên con tivi đời cổ. Ngoài ra chả đăng kí thêm dịch vụ gì, bởi nó hút máu cũng không nhẹ 😁
akira6789
TÍCH CỰC
5 năm
@Wolfrain Ko được nha bác ,kể cả app + box ,muốn dùng phải kèm thêm VPN
theeonao
TÍCH CỰC
5 năm
Coi có bị cắt cảnh xxx không ? 😁
@autosoft Truyền hình thì chỉ vậy thôi, xoá mờ phần dú hở nữa là 😆
@Hybrid Gs Coi GOT mà kg coa cảnh nude thì thôi xem mẹ gì phí công 😁
nathai
TÍCH CỰC
5 năm
@thongphan1989 Mình thích nó cắt hơn. Xem cùng cả nhà có người già trẻ con mới tiện
lordgon
TÍCH CỰC
5 năm
@nathai Bác ơi phim nào cũng có rate hết. Bác xem rate trước rồi hãy mở cho gia đình xem. Got mà mở cho trẻ con xem là thôi rồi.... cho dù có che hay cắt nội dung cũng k phù hợp đâu
vhhai_c3
TÍCH CỰC
5 năm
Có bạn nào share acc netflix premium ko mình ké với. Share dc đủ 4 người thì tốt. Tính ra có 60k/ng 😃
pekoj123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhmk95 Mình đang tìm người share nè. Kiếm thêm 2 người nữa đi bạn
@pekoj123 Đủ người chưa bạn? 😆
zochaoway
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vhhai_c3 Đủ người chưa bạn ơi? gom 4 người mua chung.
vhhai_c3
TÍCH CỰC
5 năm
@zochaoway Nhóm mình đủ rồi bạn ạ, tiếc quá. Có mấy bạn ở trên cũng hỏi đó bạn thử chat riêng xem sao 😃
Code 30 ngày nhưng 30/6/2019 hết hạn nhé
đã lụm
Vừa kích hoạt mã, ko biết code này có giá trị free đến bao giờ nhỉ :eek:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-06-18 at 16.14.26.png
@crazysexycool1981
À, đây rồi, được 12 ngày o_O
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena | ​

Screen Shot 2019-06-18 at 16.17.08.png
@crazysexycool1981 30/6
hieunhaque
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 30/6, xem trong lịch sử giao dịch có đó anh
@Hiếu Tròn A coi rồi, hạn sử dụng còn 12 ngày nữa ;)
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Cảnh xxx chắc bị cắt
Web vẫn còn lỗi, nhập code rồi lại bắt nhập lại, xong nhập theo yêu cầu lại báo nhập rồi, hic
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
HBO Go toàn phim cũ, ngoại trừ GoT ra thấy chả có gì hay
@beluxubu Thời gian đâu mà xem hết hả bạn? Chỉ lướt qua các phim đang có của Netfix xem phim nào chưa xem thì xem thôi, vào phần Recently Added là thấy hầu hết toàn seri phim của Netfix là chính
@gauto988 Netflix dạo này cải thiện rồi, lịch sắp tới được update Spiderman - Into the Verse và WonderWoman 😃
Mặc dù chậm hơn 1 năm so với ngoài rạp cơ mà thế này là nhanh với web nước ngoài bản quyền rồi
stifler1127
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Sr_9x Bạn lấy lịch này ở đâu thế :3
Mình hóng với
@stifler1127 Tab Coming soon trên app đt có đó bác!
ntnam1972
TÍCH CỰC
5 năm
Tks, đã lụm luôn!
nhanho@ussg
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã nhập được. Cám ơn mod đã chia sẻ
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@nhanho@ussg Làm sao nhỉ? Vô app fptplay trên ios ko thấy? Vào trang fptplayer.vn thì không được
giangcj
TÍCH CỰC
5 năm
Cảnh nóng bị cắt thì thôi mình lại quay về với netflix hoặc web lậu 😆)
hieunhaque
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc code từ đầu tháng mà giờ MOD mới share 😆
Chris Edward
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có nhiều phim hơn netflix ko
huyluan2011
ĐẠI BÀNG
5 năm
Để xem chất lượng thế nào.... Không có 4K là thấy khó cạnh tranh với Netflix rồi.... Dịch vụ FPT Play thì mình vốn ko thích.... Mua gói Serie A 1 tháng 50k mà không cho xem lại là thấy chán rồi.
Vẫn cay vụ Mẹ Rồng Huhu cay quá =]]
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
@Rich Leon Con mẹ chảnh chó đó chết là đáng rồi, từ phần 7 đã thấy nó bắt đầu láo láo, nếu mà nó ko yêu thằng Jon thì còn ghê hơn nữa
@beluxubu Chết thế nào mới được chứ chết kiểu đó chán thấy mồ. Chơi theo mô típ cũ, quá dễ đoán.
Láo thì láo từ nhiều season trước rồi. Nhân vật này đi đúng tuyến nhưng cách phim thể hiện nó chán vkl.
Thật sự cái kết cụt lủn, chả ra làm sao. Muốn mua sách của Martin mà khó kiếm quá.
beluxubu
TÍCH CỰC
5 năm
@Yan20142297 Đọc sách còn chán hơn, dài lê thê. Nói chung Mẹ Rồng chết cũng hơi cụt thật, nhưng cá nhân tớ chả ưa nhỏ này nên thấy cái kết vậy cũng ổn, hehe ^^
Đã kich hoạt thành công và coi được Game of Thrones trên Chrome 😃
ngthtg735252
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thèn này ứng dụng trên tv LG cực kỳ khó xài, nói thẳng lun là thiết kế ngu học.
phoipha
TÍCH CỰC
5 năm
@ngthtg735252 Đúng là ngu thật. May có thằng netfix nó bù
shizuaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngthtg735252 Mang tiếng Fpt mà ngu thật
@ngthtg735252 Mua gói K+ mà mỗi lần muốn coi, phải scroll qua phải muốn gãy tay. Không biết app FPT Play trên android với box thì sao...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019