Phim mới ra rạp tuần này: Avengers Infinity War, Duck Duck Goose, 100 Ngày Bên Em

Nam Air
26/4/2018 7:40Phản hồi: 123
Phim mới ra rạp tuần này: Avengers Infinity War, Duck Duck Goose, 100 Ngày Bên Em
Khỏi cần nói thì cũng biết là anh em đang rất mong chờ Avengers: Infinity Wars, phần 3 của loạt phim Avengers - Biệt đội siêu anh hùng của Marvel. Ở phần này, Thanos sẽ chính thức xuất hiện để đi "thu gom" 6 viên đá Infinity Stone nhằm thực hiện mục đích bá chủ vũ trụ.

Avengers: Infinity War
Đạo diễn: Anthony Russo, Joe Russo
DV chính: Dave Bautista, Karen Gillan, Tom Holland, Robert Downey Jr....
Thể loại: Sci-fi, hành động
Phát hành: Disney
Khởi chiếu: 25/4
Xếp loại: C16

Duck Duck Goose
Đạo diễn: Christopher Jenkins
DV chính: Jim Gaffigan, Zendaya, Lance Lim, Greg Proops, …
Thể loại: Hoạt hình, thiếu nhi
Phát hành: GFM Animation
Khởi chiếu: 27/4
Xếp loại: P
Tóm tắt: Duck Duck Goose xoay quanh cuộc hành trình của chú ngỗng tên Peng. Cậu ta luôn nghĩ rằng mình giỏi hơn những chú ngỗng khác. Peng rất hay tự mình thực hiện những pha nhào lộn với tốc độ bay rất nhanh. Chính vì thế mà một lần nọ, khi đang mải mê với những cú nhào lộn ấy, Peng không may đâm phải một đàn vịt và chia rẽ 2 chú vịt trong đàn là Chao và Chi. Từ đó, cuộc phiêu lưu đầy ắp những tiếng cười của họ bắt đầu.

100 Ngày Bên Em
Đạo diễn: Vũ Ngọc Phượng
DV chính: Jun Phạm, Khả Ngân, Bê Trần, Lê Tam Triều Dâng, Gin Tuấn Kiệt, NSƯT Mỹ Uyên, NSƯT Chiều Xuân….
Thể loại: Tình cảm

Quảng cáo

Phát hành:
Khởi chiếu: 27/4
Xếp loại: C13
Tóm tắt: Ngày Bên Em là câu chuyện về hai con người tưởng chừng như ở hai thế giới khác nhau nhưng nhờ một “biến cố” mà đã tìm thấy tình yêu của đời mình. Họ đến bên nhau, cháy hết mình cho tuổi trẻ, cho tình yêu. Để rồi, nếu chẳng may có buông tay nhau ra, cả hai không phải hối tiếc điều gì.

123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ShynHy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Infinity war ko như mong đợi. Chưa thoả mãn được marvel fan. Cơ mà tinhte dạo này cập nhật lịch chiếu trễ nhỉ? 😃 mod Nam air hơi làm biếng 😁
playgirlll
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ShynHy Thành phần này chắc chỉ xem xxx là thỏa mãn
bocua
CAO CẤP
6 năm
@ShynHy Thế nào mới thoả mãn được nữa 😃)))
@ShynHy trời đụ, đánh giá iw vậy hả man =]]]]
@ShynHy Chắc viết thiếu là" marvel fan phong trào" nhỉ, vậy mà còn chưa thỏa mãn thì không biết sao mới thỏa mãn được 😃
Mới xem hôm qua. Quá chán với a Hulk và a Starlord đội Galaxy. Chuyển cảnh nhiều xem mệt. Mãn nhãn được đoạn Iron Man và Dr strange.

Thắc mắc sao Iron Man mạnh vậy trong khi trong civil war winter soldier bóp phát gãy tay.
tungvu1987
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Liemmobi Kế hoạch của Bác sĩ Trang mà. Lão nhìn ra 1 cách duy nhất trong 14 triệu cách để đánh thắng Tha nốt. Chắc phải để Tha nốt lấy đủ 6 viên, giết nửa thế giới trước, rồi mới có phần 2 để câu tiền khán giả tiếp 😃
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Liemmobi Ông bác di làm vây. Lấy đâu phim cho bạn coi phải vậy mới đánh đấm cho đã chứ.
TTX_412
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenminh56547 Civil War neft iron man để cho cân bằng với Cap + Winter thôi
TTX_412
TÍCH CỰC
6 năm
@tbdat11 Công nghệ nano này Stark tự phát triển chứ không phải của Wakanda nhé
Tập này siêu anh hùng rụng như lá mùa thu kkkk
huaphatduy
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phim nào ra rạp cùng thời điểm với Avengers thật là ko may mắn cho lắm 😆)
@huaphatduy hết vé thì qua những phim còn lại =]]
joethinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vui lòng không spoil nha các Key Heros 😔. Chế nào xem rồi thì cứ bình tĩnh, không cần công bố cho bàn dân thiên hạ biết đâu.
tunglinhk1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đứa nào trước đây bảo Ironman chết ấy nhỉ. Tự vả vào mồm đi.
@tunglinhk1 Ai cần bạn spoil vậy? Vô ý thức vl
bocua
CAO CẤP
6 năm
@kEn ViP Dạo này ko biết các nhà ý thức học ở đâu vậy
@tunglinhk1 Tự vả vào mồm mày đi , thằng trẻ trâu spoil :mad::mad::mad:
@NhaLauXeHoi 🤔? Vậy theo bạn sống không có ý thức là tốt?
Cả nhà ơi, ai có bản cam "Avengers: Infinity War" cho em xin link tải với, Thanks!
anhtkl
TÍCH CỰC
6 năm
@saobang85_2001 Coi cam mờ mịt, ức chế vl, lại phải đi xin link. Sao ko ra rạp mà xem đi bạn? Thời đại j rồi mà ý thức kém thế
@saobang85_2001 Ai có link cho bạn ấy tải xem đi, để bạn ấy dành tiền đi cắt kính và đóng phạt cho cảnh sát giao thông. :rolleyes:
@saobang85_2001 50k 2D ra rạp bác ơi. Khó khăn j đâu. Phim mới ra đã đòi link xem chùa là sao?
@saobang85_2001 có đoạn 10p36s trên trang web đó bác
infinity biến rạp ban ngày đầu tuần cũng như ban đêm cuối tuần , full load, đến lúc 8h mà suất từ đó đến 11h30 full ghế, phải dời đến đầu h chiều 13h30 do còn vài ghế trống tại rạp lotte 😔 cơ mà phim rất tuyệt , xứng đánh để chờ đợi, cái khúc mà cap xuất hiện ở ray tàu điện ngầm và thor nó xuất hiện ở wakanda cả rạp nó reo lên như đúng rồi ấy :p hào hứng v~
Eldimio
CAO CẤP
6 năm
@tyller end Tôi mua trước có 1 ngày (rạng sáng 24) mà muốn chọn suất nào cũng được này. Cuối cùng chọn suất đầu tiên tại Hà Nội (8h sáng 25/4). Đi ra rạp mua mới khó chứ ở nhà mua online trước 1, 2 ngày thì không vấn đề gì.
@tyller end Rạp BHD Phạm Hùng vắng tanh, 1 mình ngồi nửa cái rạp.
Phim hay.
Còn ai bới lông tìm vết, vạch lá tìm sâu thì cứ việc ở đó mà chê.
mrcuongth
TÍCH CỰC
6 năm
Toàn phim hay
Định nghỉ lễ đi coi Advangers mà ko biết hay ko, đang phân vân 😁
Hợp wp
TÍCH CỰC
6 năm
Thanh niên thanos tốt vãi. Hi sinh rất nhiều để cứu cả vũ trụ.
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Eldimio Mình nghĩ nó muốn giết ông sấm chọt mắt thì cần j lúc thornas bóp đầu nó nó dem biên trà sữa ra chi . lúc đó thornas cũng đâu bit ai ju viên trà sữa đó.
@nhật cubu Thôi lần sao bác nói con xanh xanh hay thằng ốm ốm đi.. vãi cả diễn tên =)))) cơ mà tên bác viếc k đúng ah =))))
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@davidphamhong Uh .tên minh viết nhanh viêt thiếu hoài. Uh nữa mình kêu ông to to có cái bao tay. Thằng to to màu xanh thằng chó đen . bàn ủi . xe vi son . nhỏ tóc vàng dài dài kaka. Nói thiệt chứ mình kém mấy vụ nhớ tên nguoi nuoc ngoài lắm.
@nhật cubu Cơ mà mây em gái khoái tên bác á ;) rán viết đúng đê :V
Mới coi Avengẻ hôm qua, thiệt hay, coi xong rất nhiều cảm xúc. Nhưng buộc lòng phải ngóng tiếp phần 4, và có khi có cả phần 5 mới xong,chứ phần 3 chỉ mới là bắt đầu,
Cả nhà ơi, ai có bản cam "Avengers: Infinity War" cho em xin link tải với, Thanks!!
KHABT
TÍCH CỰC
6 năm
@saobang85_2001 java trừ a hd dot com nha chú.
@saobang85_2001 tào lao quá nhóc. phim hay thì bỏ tiền vài chục ngàn ra rạp coi đi xin bản Cam làm gì và ở đây ko phải chổ xin link
suhaothui
ĐẠI BÀNG
6 năm
có bác nào xem after credit phim avengers ko ? mình xem xong ghẹ giục về quá ko xem dc ? thấy bảo hay ho lắm
@suhaothui after credit liên quan đến chị đại đó 😁
@deptrainhatTT chị đại là ai bác nhỉ, mà phần này thor mạnh quá, quả búa xuyên màn đỡ của thanos luôn @@
@toivaem986 Chú Thanos giờ thành toàn năng rồi, mình thích thì mình lãnh búa thôi. Các trận đánh từ đầu đến cuối có vẻ như Thanos trêu đùa tất cả mọi người.
@cloud5trike cũng ko hẳn đâu bác, mà đoạn cuối thor xuất hiện quá muộn @@, bác sĩ ns có 1 cơ hội thắng thanos chắc là xuất hiện ở phần sau rồi, giá mà phim dài 3 tiếng rưỡi thì xem mới đã kaka
tr4n
TÍCH CỰC
6 năm
Vừa xem về. Ko spoil gì đâu, chỉ thấy nhiều ng chê film này nọ kiểu trình xem film cao vút k có film nào đủ tầm. Film vậy là đủ thoả mãn rồi. Còn ai ko thấy hài lòng blab blab blab thì thôi ở nhà đọc truyện đi vì coi kiểu gì cũng bĩa môi chê cho cao giọng.
Bộ phim thật nhiều cảm xúc, hài vô đối, cũng rất buồn. Cap xuất hiện cả rạp vỗ tay. Thor Tele xuống wakanda cũng vỗ tay. Khúc cuối Nick sms cho biểu tượng chị Cap Maverl cũng vỗ tay. Phim rất phê bõ công chờ đợi. Hóng tiếp Phần 2 tháng 5 năm sau 😁.
Kết buồn nhất cho anh Sắt. Nhìn thấy mọi người tan biến mà k làm gì được. Cảnh cuối Thanos ngồi trong nhà mình nhìn ra xa xăm chắc đang suy nghĩ " mình làm như vậy đúng hay sai " :D
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Shandy Thuận Mình thì kết khúc thornas no khóc . thấy rõ trong hắn có j đó ....lúc đó thấy hắn jong anti hero hơn là người xấu.
@Jolin Tsai cảnh đó Thanos đang tưởng nhớ về con gái Gamora, tự hào gì mà tự hào, coi phim như cc
Jolin Tsai
ĐẠI BÀNG
6 năm
@deptrainhatTT Chán mấy ông coi film mà chẳng nghe được lời thoại. Có đoạn Thanos hắn nói là xong việc sẽ nghỉ ngơi và ngắm vũ trụ biết ơn hắn. Mua vé xem lại đi. Hoặc học thêm tiếng Anh đi nhé.
Sao mà MV có thể gom bi siêu anh hùng thập cẩm hay vậy 😃
@heobanhki infinity đã là gì . đợi secret war đi lúc này đa vũ trụ đã sụp đổ. vài trăm hero luôn
Bản chất Avenger Infinity War này là phần 1, phải chết nhiều để buộc khán giản phải xem phần 2 cả đám Revive lại, chứ ko thấy khó chịu trong người! Marvel "thâm"thật!
Spoil: thằng Nhện chết, trong khi đó Nhện thuộc sở hữu của Sony chứ đâu phải của Marvel hay Disney đâu mà có quyền giết chết nó!?!
Hầu như chắc chắn phải có yếu tố đi ngược về thời gian, mới có thể để giải quyết vấn đề, revive cả đám:
1) sử dụng viên đá Vô cực thời gian màu xanh lá cây để quay ngược lại thời gian
2) Dùng Găng tay vô cực mới (găng tay cũ sau khi "búng tay" đã bị phá hủy rồi, nhưng găng mới có tác dụng ngược lại là hồi sinh những ai nó giết! Nếu dùng chiêu này thì quá xàm!
3) Nghe nói thằng Cable trong Deadpool 2 cũng biết đi xuyên thời gian
4) Người Sói và con nhỏ đi xuyên tường trong XMen kết hợp có thể đi ngược lại thời gian trong Người Sói trẻ, từng xài trong XMen Day of Future Past, Fox bị Disney mua rồi nên nguyên team XMen xài lại được! Ko biết cái after-credit Nick Fury gọi cho ai nhỉ, nhóm XMen/Fantatic 4??
5) Ant Man thu nhỏ đi vào thế giới lượng tử nên có thể đi ngược lại thời gian?
6) Du hành thời gian qua lỗ sâu như Thor:Ranarok, theo kiểu StarTrek????
7) Avenger Infinity War sau khi chết 1 mớ, sức mạnh suy yếu rõ rệt, sẽ phải mời nhóm của XMen, Fantatic 4 (bị Thanos giết chết 50% còn Fantatic 2 ha ha), X-Force của Deadpool 2...
8) Cảnh cuối cùng báo chí nói thấy Thanos "quy về ẩn dật" trên ruộng bậc thang của VN.
Chắc bác "giác ngộ CM", về VN làm guộng xa lánh thế sự, nhưng vẫn giữ 6 viên vô cực làm của nả, Bill Gates qua đòi mua mà ko bán! 😁
Biết đâu Thanos cuối cùng sẽ là người giúp revive 50% sinh linh trong vũ trụ hắn đã giết!
Nói chung là chằc chắn tui sẽ đi coi Avenger Infinity War 2 rồi đó!
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tungvu1987 Mình cũng nghĩ jong bạn trên thằng nhện mới vó bản quyền phải gom được j cứ gom nó chết r sao mà vét dc trum . phần sau mình nghĩ cứu lại dc . với anh chó đen nữa ai chết cũng có lý nhưng mình nghĩ thằng nhện với chó đen hk chết dc . nếu chết thì jong như chó sói của xmen ông nào muốn ctay hay muốn nghĩ đóng sẽ cho nhân vật đó chết 1 cách hợp lý . cho tui hỏi tẹo sau hom wa tui hk thấy ông kiến.
joethinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@MrDuc2010 Lạy thánh. Thánh thích troll thì kiếm chỗ khác đê, hoặc troll sao nó hài xíu. Không thì tụi fan Marvel nó cho bác đủ gạch đắp chục cái mộ luôn á. Logo Captain Marvel mà thánh liên tưởng sang X-Men thì sml rồi.
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@joethinh Như như này là con nhỏ gái hả bác
@MrDuc2010 Marvel vừa giành đc quyền sở hữu hình ảnh người nhện từ Sony rồi bác ơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019