[Phim] Mời xem đoạn video giới thiệu Avengers: Infinity War

Nam Air
11/2/2017 13:58Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thuyte37
ĐẠI BÀNG
7 năm
AD không review phim 50 sắc thái à :#
@thuyte37 PHIM ĐÓ MÀ CŨNG PHẢI REVIEW À, KÉM THẾ
Hóng 3D thôi 😁
gbone
ĐẠI BÀNG
7 năm
hy vọng Thanos đừng bị đánh bại dễ dàng quá, kết thúc kiểu chiếu bí hoặc hòa hoãn với trùm như trong Dr Strange thì hay hơn, chứ như kiểu Ultron thì chán.

Ờ mà hy vọng có thể sẽ gặp lại idol Thanos trước trong guardian of galaxy hay phim kế của Thor, năm nay ra.
Chả hiểu mấy ông nội kia vô đây rồi bình luận kiểu phim cho con nít, phim nhàm ko đáng xem đại loại ta đây lớn rồi, xem thể loại hack não thôi.

Tôi xin nói lại câu a nào đó nói, bác thể hiện cái quái gì ở đây vậy, bác nói lên cái quái gì với cái câu đó, bác ko thích thì có quyền đi ra, ko comment, tự nhiên comment kiểu ta đây lớn, ta phải coi Maria , ta phải coi Akoi ah. Mấy bác thể hiện gì ở đây, đây cũng chỉ là topic anh em fan và những người thích giải trí vô bàn về phim, mấy bác phải rảnh đến nổi vô comment nói được mấy câu đó ah.

Dạo này thấy tinhte càng ngày càng đi xuống, topic Apple thì 1 nùi chuyện đâu đâu khơi ra tấu hài với nhau, rồi Topic Samsung thì 1 dàn trên trời rơi xuống, nói chả đúng cái chủ đề gì, tôi đang coi đấu trường tiếu lâm, hay web tinhte vậy.
@eochanghynt chẳng thà nghe thấy thằng fan DC vào chém nhau thì nó còn có tí liên quan, tự dưng mọc đâu ra mấy thánh thích xem phim tâm lý tình cảm, r ám ảnh các kiểu đi lạc vào đây, chắc ám ảnh, hack não quá nên bh vẫn chưa tỉnh 😁
dimota
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bửa mình cũng bị mất 1 cây búa.
Mình lại khoái thể loại này:

bao giờ điện ảnh Trung Hoa mới có kĩ xảo hoành tráng như Hollywood bây giờ nhỉ
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
@traithanhnam90 hollywood cũng làm mấy thể loại phim này mà, nhưng cốt truyện mấy phim này sao hút khách như mấy phim bên mỹ đc
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
team vệ binh ngân hà thì có ai có sức mạnh gì đặc biệt đâu, :v
Van Quan DN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thỏ mất búa và chuyển sang vũ khí mới đó chính là gậy cà rốt nhé
Có phim thì cứ coi
có mấy cha vô phán phim chủ yếu hành động cốt truyện chán =]]]

mời các bác về xem John wick 2014 nhé

thng nhóc ng nga giết chó chôm xe thng john , thng john đi săng thng đó giế luôn cha vs cái tổ tổ chức của cha nó

xem thử đi kh tốn 2h15p của các bạn đâu

có những phim mà kh phải cứ kể ra cốt truyện ms hay mà nó thể hiện qua hành động cái này là mind less fun

mình khuyên đấy nên xem thử john winck đi =]]
@Trần Võ Minh Hậu lại nhớ lúc em miêu tả nội dung phim này cho gấu nghe, nó bảo sao thấy ngớ ngẩn quá vậy, thế mà vào xem ko chớp mắt luôn, còn cứ khen Keanu phong độ 😁
yoyohakuso
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thực ra thì nội dung vẫn có thể đoán được. Ra rạp xem kỹ xảo và giải trí thì rất OK.
Mình hóng đến ngày khởi chiếu.
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
7 năm
Phần Infinity 1 là phim riêng của Thanos rồi, tức Marvel có ý cho ảnh là một main chính luôn chứ ko phải như Ultron nữa. Nên phim riêng của một nv xấu cmn xa thì chắc cũng phải đủ đất diễn cũng như khi die phải hoành tráng và drama rồi. Ko biết p2 có là của thanos ko hay của avenger 😃

chung hết đó bác, Thor nó ở vũ trụ của nó, GoTG nó ở hành tinh của nó. Gem là ko thể phá huyt nên từ xưa nó đc để ở các nới cách xa nhau, thì nguồn gốc 5 viên đã lên phim hết rồi, còn 1 viên cuối nữa ... dự là trong GotG2 sẽ có. Còn spider man và Black Pantner là 2 phim giới thiệu nhân vật, ko còn gem nữa
riverlong
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng hơn 1 năm luôn
chả thích thể loại ảo tưởng này lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119