[Phim] Mời xem teaser trailer Power Ranger: 5 anh em siêu nhân

Nam Air
8/10/2016 14:6Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

destjny87
TÍCH CỰC
8 năm
Diễn viên đẹp là ngon rồi , xem bản mỹ vẫn hay hơn bản nhật , có quả nhạc nền đúng chuẩn " siêu nhân "
congthach
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tuyệt, hóng 😁
Vongtongtai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mighty Morphine Power Ranger là phiên bản siêu nhân mình xem đầu tiên và cũng là phiên bản mình thích nhất. Bây giờ mình vẫn còn tìm để xem lại.
-K-
ĐẠI BÀNG
8 năm
qua thời hưng thịnh của các điệp viên , rambo , súng ống. Hollywood đang khai thác mỏ vàng từ các siêu anh hùng giả tưởng.
Mình thì chỉ chờ avatar 2 vừa ăn khách vừa nghệ thuật
TPQUANG
TÍCH CỰC
8 năm
@-K- Thật ra nó ăn khách phần 1 do vụ 3d, chứ mình nghĩ phần 2 ko đc mong chờ baqng đâu
soibac1010
ĐẠI BÀNG
8 năm
@TPQUANG Đồng quan điểm với bác. Vì là phim mở đầu cho trào lưu 3D nên thế. Chứ phần 2 chắc bằng cỡ nữa phần 1 là ngon lắm rồi!
Không có Năm Anh Em Tinh Tế Bảo Vệ Thế Giớ à
Hải6791
ĐẠI BÀNG
8 năm
nghi ngờ bọn này là tay chân của anh tony lắm nha .
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
Bộ Power Ranger nhãm cứ t nhất là mấy cái phim của Nhật, nhí nhố nhí nháo chả ra cơm cháo gì cả 😁
@vhtn8381 mightymorphin cũng lấy mấy cảnh đánh nhau lúc biến hình là của Nhật ghép vô mà bác. nên lúc mặc đồ thì có mỗi em Hồng là có vếu. còn em Vàng bản Nhật có gai nên áo ko có vếu đó bác.
Rola
TÍCH CỰC
8 năm
Phim tào lao con nít Siêu nhân GAO ngày nào...nhớ xưa mê tít...suốt ngày cầm củi phang mấy cái cây trên hàng rào.
Ruiz
CAO CẤP
8 năm
Tôi là người đơn giản, tôi thấy vếu tôi mua vé đi xem 😁
thôi, chán siêu nhân lắm rồi
phim hay =))
Cái này mới hay nè:

bilovingyou
ĐẠI BÀNG
8 năm
@DarthTyr cái này xem cũng đc..cơ mà đánh đấm nhìn chán, trang phục như đồ ngoài chợ , ngoài cái mũ
@bilovingyou Phim dạng fan-made, kinh phí không nhiều thì chỉ thế thôi. Quan trọng là ý tưởng.
trungkn
TÍCH CỰC
8 năm
công nhận hồi pé chỉ coi đc siêu nhân mỹ bản đầu tiên, mấy cái sau ko thể nào ưng đc ... giờ cũng đc 26t r :v
Cái này mà có đứa con nhỏ đưa nó đi xem cũng đc này 😁 . Chỉ tiếc là bây giờ ny chưa có 😔
Bác nào có bộ sưu tập 5 anh em siêu nhân ko ạ? Cho em copy ké với cho cháu xem
thang18191
TÍCH CỰC
8 năm
dự là bom xịt
Power Ranger, 8x ko ai ko hoài niệm ^^, còn tụi sn Gao là thứ sao chép sao bằng đc 😃, hóng
Hồi xưa còn học cấp 1, mình là siêu nhân xanh lá cây cơ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019