[Phim] Một số series phim truyền hình đang ăn khách hiện nay
Nam Air
8 nămBình luận: 434
hippy2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cá nhân thì thấy:
- ĐỈNH CAO là Breaking Bad
- KHÔNG PHẢI DẠNG VỪA là GoT
- KHÔNG XEM THÌ CHẾT UỔNG PHÍ The Walking Dead
- NGHẸT THỞ Prison Break
- BỰA, HÀI HƯỚC, VÀ THÍCH THÀNH TỶ PHÚ là Thung Lũng Silicon
Ngoài ra có một số phim có cảm giác hay dở tùy theo cảm nhận, như THe 100, Người ngoại tộc, Huyền thoại Vikings,
Blacklist xem ss1 thì hay, nhưng qua ss2 ko hiểu sao mình thấy nó ảo quá, có cảm giác rời rạc nên mình dừng. Chỉ là quan điểm cá nhân thui nha :p
Đang theo dõi Hannibal mấy tập đầu ss1 coi căng thẳng phết, ko biết về sau thế nào, nhưng cũng đáng xem
hippy2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KuDo1908 ý mình là blacklist 2 nó thần thánh ông bố quá, có cảm giác ông ta có thể làm đc tất cả những việc mà cả 1 bộ máy chính phủ ko làm đc, và cái gì ông ta cũng biết... Nó hơi ảo và hơi phi lý... Ko sao, mình cũng đã nói là do cảm nhận từng người thôi.
@KuDo1908 có ảnh hưởng đến kinh tế nhà bạn ko? ko thì sao phải xoắn, muốn chứng tỏ mình nguy hiểm hả
hoankido
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tran quoc son Mình nghĩ bạn nên tập thói quen viết có dấu nếu muốn comment, đây là 1 cách thể hiện bạn tôn trọng chính mình và người khác nữa
@hoankido "minh se xem film game of throne" nói thế thôi cũng bị dell cmt, buồn cười vc, chả ảnh hưởng hay liên quan tới ai cả
Series The Last Ship rất hay , mình nghĩ bạn nào thích những cảnh hành động , chiến tranh , đại dịch bla bla... thì nên xem bộ phim này.
poulevarq
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng đang đợi The Last Ship, còn GOT thì... ss5 rồi mà "winter" thì vẫn cứ "is coming" còn "J. Snow" thì vẫn cứ "know nothing" 😁
ngocminh1212
ĐẠI BÀNG
7 năm
Gần đây em có coi cái Eye Candy ạ. Hơi nữ tánh tí mà là về tội phạm công nghệ cao nên coi cũng đươc! 😁
Walking dead vs games of thrones là số 1
@Liều Ăn Nhiều còn kỵ sỹ không đầu vs Hannibal nữa 😁
Game of thrones số 1, đã xem tất cả và đó là cảm nhận của mình
@tran quoc son Jon snow chết rồi 😔
@[Albus]-[Duc] R.I.P
hippy2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
đừng có lo, sẽ được mụ phù thủy lửa làm cho sống lại. mình đoán thế kkk
@hippy2009 season 6 jon snow ko tham gia nữa bạn à.
hippy2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KuDo1908 hix, thế thì tiếc quá 😔((
lvq17cm
TÍCH CỰC
7 năm
không có 24 giờ chống khủng bố thì tất cả các bảng xếp hạng đều nhảm hết! Đỉnh cao của thể loại chính trị, hành động
@hippy2009 phim này mình xem trên vtv1 thấy hay quá kéo về xem hết từ season 1>>>8 phần 9 có tên 24 giờ sống thêm ngày nữa 😁
istupid_nq
ĐẠI BÀNG
4 năm
@KuDo1908 Bạn cho mình chỗ down phim 24h được không
@istupid_nq đây bạn nhé http://nethd.org/
istupid_nq
ĐẠI BÀNG
3 năm
@KuDo1908 Phim đó giờ không ai seed nữa nên tải không được. Mấy web nước ngoài không hiểu sao tìm không thấy phim này. Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều nha.
manhten
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cay mỗi là nó cứ ra từng SS chờ lâu không chịu dc. Muốn coi phát hết full ss luôn. 😆
firstblood
ĐẠI BÀNG
7 năm
@manhten Phimmoi.net có full trọn 9 ss luôn đó bạn.
Nếu bạn thích thể loai hành động có thể xem The Last ship, Strike back, Black list...Đang cày The last ship ss2 đến ep 5, Strike back ss5 ep 4.
Nếu bạn thích thể loại kinh dị bạn có thể xem Ghost whisperer, rất hay và cảm động.
Tận thế thì có The 100, walking dead.
Các thể loại khác mình ít xem nên không giới thiệu cho mọi người.
Thân!
@firstblood kinh dị hạng nặng có hannibal đang chiếu đến ss03 tập 6.
firstblood
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KuDo1908 Uh, phim đó cũng đang theo, đúng là hạng nặng thật, so với mấy phim như câu chuyện kinh dị Mỹ thì theo mình phim này hay hơn nhiều. Nhưng theo mình nên xếp phim này theo thể loại hình sự, điều tra, mình đã luyện xong phim true detective ss1 của thể loại này, ss2 xem tập đầu thấy chán hẳn nên kg xem nữa.
P/s: Cơ mà bác Hannibal nấu ăn như masterchef ấy nhỉ. Nhìn ngon vãi.
@firstblood chuẩn chế biến món ăn bắt mắt phải biết.
Adamas_spa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em đã xem xong Dexter, thấy thật sảng khoái :p:p:p
xdd51
TÍCH CỰC
7 năm
cho mình hỏi là xem các tv series này ở web nào vậy ? mình tìm để tải nhưng mà chậm quá nên chuyển qua xem online
xdd51
TÍCH CỰC
7 năm
cho mình hỏi là xem các tv series này ở web nào vậy ? mình tìm để tải nhưng mà chậm quá nên chuyển qua xem online
@xdd51 Vkool.net hoặc nethd.org
saclam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn cái poster truyện kinh di Mỹ đã thấy khiếp 😔
GoT đỉnh nhất rồi 😁
kysutamhon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Penny Dreadful ko xem hơi phí

Gửi từ MI 4W của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
năm sau có avatar có cả game of thrones . sướng vd😁
8/3 ở Việt Nam mình 9/3 là có tập tiếp theo, tập winter seasson hay vãi.

The Last Ship mà không có trong đây nhỉ.
ryan_mu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết có bạn nào coi Quantico chưa, nhiều yếu tố hồi hồi và bất ngờ 😁

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019