Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Phim] Những nhân vật chính trong Captain America: Civil War

Nam Air
8/5/2015 4:11Phản hồi: 122
122 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quan89tn
TÍCH CỰC
9 năm
Truyện marvel đọc ol ở đâu đc ả nhỉ ... Nghiền quá ...
kingofpain
TÍCH CỰC
9 năm
mong Tobey quay lại làm Spider-man trong tập này !!
bác nào kêu Marvel ra nhiều phim, rồi thì Cap 3 nhiều nhân vật quá bị rối thì đúng là chả theo dõi chút nào 😆 đây là MCU nên chuyện có nhiều phim khác nhau là đương nhiên. chả trách mà hôm vừa rồi AoU ra rạp trong khi nước ngoài khen ầm ầm thì bên mình đầy thím kêu phim rối rắm ko hay chả hiểu cái gì 😁 ko xem comic thì ít nhất cũng phải theo dõi các bộ phim trước đó của Marvel mới hiểu được , ví dụ như đoạn mở đầu liên kết rất hay với tập 19 bộ SHIELD ss2.

nói thế nào đi nữa, trong Civil War tới, dù cho anh Steve có thắng hay thua, thì em vẫn sẽ yêu anh 😃))))))))) càng tuyệt hơn khi anh chắc chắn ko chết vì đã kí hợp đồng tiếp rồi, chắc sẽ ko chết trong CW đâu :D
Phim Marvel làm nhiều quá, đến nỗi mình thấy nhàm chán rồi. Hồi mấy phim Iron Man mới ra xem thấy rất hứng thú, nhưng dần xem cháy nổ mãi thấy mất hết cảm giác, giờ đọc tin thấy còn cả bao nhiêu phim sắp ra nữa chắc thôi cho qua luôn 😁 :D :D
Sao không làm phim có chiều sâu một tí như 3 phần Batman của Christopher Nolan nhỉ ? Phim như thế xem một lần là sẽ nhớ mãi.
vienkhung89
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thanh.pru Mình thì mình chẳng nhớ phần 3 là phần nào. Nhưng xem mấy phần xong thì chẳng phần nào đọng lại gì ấn tượng nhiều. Loạt Marvel cũng thế.
Fast cũng vậy, phim xem lúc đó thì hay, nhưng bảo nhớ từng phần, từng chi tiết hay có gì đó ấn tượng giữ mãi thì lại không. Trừ Fast 7 !
Transporter hay Transformer cũng thế. Xem xong quên sạch ^_^
Hoàn Min
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phần lớn phim Marvel nào cũng rất hay 😁
Khéo lại giống serial never ending kiểu Đời sống chợ đêm - 1000 tập mới thôi 😁:D:D:D:D
Quá là 'Oằn tà là vằn'...
Lằng nhằng, lắm nhân vật, a triệu hồi Thanos ra đấm 1 phát nát Trái Đất là tụi bây hết chỗ đứng mà đánh nhau luôn 😁 Giá mà có Tobey quay lại đóng nhện thì hay, ko giống nguyên tác nhưng rất có phong cách riêng
Anh Cap đánh sao nổi anh iron nhỉ.phim về siêu anh hùng còn nhiều để mà khai thác
Agent 13 :x...không biết em này đóng hành động sao chứ trong series Revenge đánh ác, vừa đẹp vừa độc :3...

Ix09
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình sẽ đến rạp để xem cái thằng dởm đời CA bị đập 😆
http://viewcomic.com/?s=civil+war

Bạn nói C.A dởm đời thì chứng tỏ bạn chả hiểu quái gì về C.A 😃
@Sr_9x CA là biểu tượng, là lá cờ đầu của những siêu anh hùng, và mình rất thích CA bởi mỗi lời nói của ông đều được mọi người lắng nghe. bác kia đúng là chả biết cái cc gì cả. còn chuyện CA bị đập chắc là ảo tưởng. ko biết lên phim ra sao chứ trong comic ko vì anh Cap tự hàng thì anh Bàn ủi thua anh Cap cmnr 😃 dù thế nào vẫn thích Cap nhất trong nhóm Avengers
Ix09
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sr_9x Chuẩn, mình không đọc truyện chỉ xem phim thôi nên mình không hiểu nhiều về CA như bạn, nhưng chắc có đọc truyện mình cũng không thích motif nhân vật như CA.
artistorange
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không biết có cameo Stan Lee không nhỉ? 😁
limann
TÍCH CỰC
9 năm
Đây là thể loại giả tưởng nhảm nhất, tất cả siêu nhân trong một. Phù hợp cho trẻ U10
@limann Mình thì lại nghĩ khác. Chắc chỉ có trẻ u10 mới k hiểu biết như thế này thôi 😆)
u11dead
TÍCH CỰC
9 năm
Có một thắc mắc là thằng captain có cái gì mà để đánh lại được iron man? Iron man có bộ giáp đánh thắng được cả Hulk trong avenger 2. Nếu đánh Captain chắc 1 hit là xong.
@u11dead nói như bác thì ai chả làm đạo diễn được 😁 cứ xem rồi sẽ rõ nhé!
regist
ĐẠI BÀNG
9 năm
Freeman as Captain Britain? If so will he be a rather funny version of the character
em chỉ hóng Javenger
càng ngày càng thấy phim giống kiểu thần thoại hơn là viễn tưởng. hơi chán
nambun
TÍCH CỰC
9 năm
Phim toàn sao thế k hút máu kinh phí và tiền vé thò hơi phí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019