[Phim] Rise of the Guardians: Bộ 5 siêu đẳng "bất đắc dĩ" trong thế giới cổ tích

cuLong
11/11/2012 10:59Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

à chắc phim cho Noel này ;)

chán nhể ước gề có ai cùng đi xem vs mình :rolleyes:
Dreamworks làm thể loại này thì hơi lạ 😆
Thích dreamworks từ hồi how to train your dragon (chứ ko phải shrek), kịch bản cũng mới lạ và kiểu già quá lứa hơn so với pixar và disney
Nhưng hình như hình ảnh giống trong game 3D các bác nhỉ, tạo hình thằng nhóc tóc bạc nữa....
north là phía bắc đúng r mà
hoangmao
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hoạt hình cho mọi lứa tuổi mà. Cũng giống như Up( Vút bay) mình chưa bao giờ biết chán bộ này, xem mãi xem hoài vẫn cứ hay và ý nghĩa 😃
thích cái kiểu làm phim và dựng kỹ xảo thế này. Oánh nhau bay nhảy như mình mơ khi ngủ, kaka
Phim này ra là phải đi xem liền mới đc ! HiHi thích quá đi !
Cũng có vẻ hay phết.
Mình thì từ trc đến nay thích xem nhất là tom and Jerry xem đi xem lại k thấy chán , mà k hỉu sao k sx phim đó nữa vậy ? Cả phim ở nhà 1 mình nữa 😔
channha25
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp và hấp dẫn lắm😃
linkingok
TÍCH CỰC
11 năm
có vẻ không hay.
chắc phim mùa giáng sinh rồi
enix88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không đi coi không đc rồi có vẻ hấp dẫn đó :x
ông già noel sao cơ bắp thế nhỉ?
Lớn rồi nhưng vẫn thích xem phim hoạt hình, đặc biệt là phim 3D như "Up", "Kungfu Panda", "Ice Age" và cái này :p
Cho em cái link HD, càng sớm càng tốt!
ông già Noel vừa ngầu vừa đô =))
anh523110
TÍCH CỰC
11 năm
minh cung dg mong SOHA cap nhap phim nay. LIKE 😃
xuanhuy5889
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đây là bộ phim mình sẽ coi khi nó công chiếu
Mình thích xem hoạt hình
Tạo hình phong cách Scandinavia ghê 😁, toàn nhân vật bắc âu mà :D.
Jack Frost thì lại dính đến Viking mới lạ.
Pixar trông thế nhưng phim ý nghĩa lắm, không trẻ con đơn thuần như bạn nói đâu.
Điển hình là Wall-E, Up.
Phong cách Pixar làm độc đáo và chuyên hoạt hình, chứ Dreamworks thì làm mọi loại phim. Thậm chí mình thấy phim hoạt hình của Dreamworks còn trẻ con hơn Pixar cơ.
P/S: Gọi là "Bộ 5 siêu đẳng" không hay lắm vì 5 nhân vật này là immortal Guardians, nghĩa là bất tử dạng như God, và là thần bảo hộ, kể cả Jack Frost, đều là chính diện. Cái tên "Bộ 5 siêu đẳng" chỉ nói lên họ có khả năng đặc biệt mà thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019