[Phim] Rò rỉ trailer giới thiệu tên 15 phim của Marvel Cinematic Universe Phase 4

Nam Air
13/5/2015 8:10Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Enzolight
TÍCH CỰC
9 năm
Tinhte câu view là chính nên mọi người vẫn vào xem thì vẫn để nha! Gạch đá nhận thoải mái!
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
9 năm
đến phần nào thì thằng thronos mới xuất hiện là nhân vật chính nhỉ?
@sonbkmta Infinity war bạn ơi. Thanos
sonbkmta
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hoàng Minh Centurion nghĩa là tầm 2018 là thắng màu tím đó xuất hiện rồi nhỉ, nghe đồn là thằng đó sẽ tìm đủ đc 6 viên đá vô cực.

Nghĩa là thằng vision chỉ sống đc có vài năm ngắn ngủi thế thôi á!

Ai đọc truyện không cho mình hỏi chút, mình có để ý là sau biệt đội báo thù phần 1 thì cây trượng của lokgi đc nàng natasha nhặt lên để khóa cánh cổng không gian lại.

Sang phần 2 hà cớ gì nó lại rơi vào tay của bọn Hydra? để bọn nó thử nghiệm và tạo khả năng đặc biệt cho 2 anh em sinh đôi người Solover ? SHIEID xâm nhập và phát hiện ra sào huyệt của Hydra và cử cả đội Avenger đến đập tan sào huyệt đó để cướp llạ cây trượng?
@sonbkmta Mình tóm tắt nha bạn. cây trượng của loki sau avenger 1 bị shield giam giữ. Mà trong phim Captain America 2: The Winter Sodier thì shield đó thực chất là hydra đã được tên khóa học điên zola hợp thức hoá với âm mưu thôn tính trái đất. Sau khi bị Cap đánh bại thì shield bị phá hủy và hydra 1 lần nữa phải chạy trốn. Nhưng chúng cũng mang theo cây trượng của loki và thí nghiệm tạo ra 2 anh em nhà maximoff đó.
hoatongoc
TÍCH CỰC
9 năm
Mod post bài vô trách nhiệm, ko tìm hiểu thông tin gì cả.
Thực sự thì... món nào làm người ta thòm thèm thì sẽ mãi ngon, chứ cứ nhồi mãi như này, chẳng biết có nuốt thêm được không
Dạo này thấy mod thiếu trách nhiệm với bài viết quá
Cmt quá chừng mà ko coi lại - thanh minh , thanh nga gì ráo

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
2016: China châm ngòi WW3. US, RUS tham chiến. Bom hạt nhân quăng từa lưa... End of mankind.
Câu view kiểu này tất nhiên là sẽ được nhiều view, vì mọi người sẽ nhảy vào chửi bới, nhưng về lâu về dài thì chỉ khiến cái trang thêm rẻ tiền mà thôi 😃
mikan293
TÍCH CỰC
9 năm
Thằng ngu xem đến cái phim Tiger Mom cũng thấy là nhảm nhí rồi.Mang tiếng suốt ngày đi review phim =)).
ndthuanx
TÍCH CỰC
9 năm
0 bjet con sog toi do 0.
Ôi chao.... vãi cả rò rỉ!
Lố bịch thật!
Đúng là "mua vui cũng được một vài trống canh"!
Cái này mà cũng viết đc bài, hài thật, clip thì do fanmade, tựa đề phi thì bựa thôi rồi, font thì max ảo =))
starndq
TÍCH CỰC
9 năm
:v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019