[Phim] Thanos xuất hiện trong cuối phim Avengers 2 là ai?
Nam Air
7 nămBình luận: 378
Thực ra Infinity War làm quái gì nói đến việc Thanos kiếm mấy viên gems. Infinity War là nói về việc thằng Thanos xuống trái đất giết 1 đứa con của nó. Thằng đó tên là Thane. Nó xuống trái đất vs 5 thực thể là lính càng quét trái đất bắt giao nộp con trai của nó ra. Nó yêu cầu Inhuman một là phải giao con trai nó ra hoặc nộp tất cả đầu của trẻ inhuman độ tuổi từ 16-22. Thanos nó chơi rất nhiều gái trong vũ trụ và mục đích của nó là đi khắp vũ trụ giết con nó. Avenger đánh ko lại, cả Inhuman cũng ko. Chỉ có thằng Thane là có khả năng bắt giam Thanos mà thôi. Hulk mà còn bị đập như con chó luôn, Black Bolt thổi mấy hit cũng ko bay 😔
Này là sao? Tớ tưởng là cháu Aether vs mấy cháu gem kia tồn tại trước khi hình thành Cửu giới chứ nhỉ?
Hornet600
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy em hùng Avenger này toàn boy, có vài nữ. Không biết mỗi khi bọn nó máu lên đi xếp hình tập thể thì mấy ả này chịu nổi dữ hén. Chắc có khi to hơn cái mâm
coi phim của DC lúc nào cũng cảm thấy có một bầu không khí u ám thế nào ấy, MV làm phim có vẻ "tươi " hơn - cảm nhận cá nhân.
quocviettv
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thanos cắn heart thì mới đc gần như TOAA , còn bình thường tụi living tribunal nó bem cho chết :v
còn mà so sánh DC với Marvel thì mỗi ng mỗi ý, tới tết cũng chưa giai quyêt xong
lvg
Trứng
7 năm
chỉ là viên ngọc thôi mà có cần phải mạnh như vậy k?
micheal nổ
ĐẠI BÀNG
7 năm
trong thế giới marvel........vợ là mạnh nhất...😁
vậy là Vision sẽ tèo với Thanos
hienlanh
TÍCH CỰC
7 năm
Thằng Thanos này là vô đối rồi, mấy ông Avenger chỉ là tép riu
😁 mình coi loạt phim này, toàn chú ý cảnh quính nhau.

Không ngờ có cả một hệ thống cốt truyệt xuyên suốt như vậy. Đọc bài thấy giống như video game hay phim hồng kong võ thuật hồi xưa :D
Thế Thanos là mạnh nhất trong marvel à mn ???
Thật ra, người mạnh nhất vũ trụ chính là tao nhá. Tao có 1 thanh kiếm Titanium và 2 viên ngọc Dương Vàng Đen huyền thoại. Chính tao là người hấp diêm Góa Phụ Đen đẻ ra thằng Superman, chính tao cũng là người bắt thằng Thanos thổi sáo tới mỏ nó sưng như môi Angelina Joile nha. Cuối cùng vì chịu ko nổi mà tao phóng ra 1 làn dịch nhầy phá hủy liên ngân hà đó nha. Thằng nào ko tin cứ hỏi thằng tác giả đang bị tao thông, coi tao nói có đúng ko.
kahnaduh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thanos chỉ bá khi mà infinity gaunlet, còn không có thì cũng chỉ ở mức mutant trâu hơn hulk. còn so về đánh tay bo thì bá nhất server marvel (không tính thần nhé) thì phải là e sóc squirrel girl
knonlylove
TÍCH CỰC
7 năm
AVENGER triệu hồi SONGOKU mới chơi dc
@knonlylove Thời này làm gì đã có Hoipoi capsule. nên chưa có Songoku. Nên không thể triệu hồi được.
bàn luận như thật thế này thì sau này các bác đừng có hô hào tận thế này nọ nhé vì đã có avengers chống đỡ r mà kkkk
gặp siêu xay da cấp 10 thì tắt điện :v
đọc bài này mới để ý 3 viên ngọc còn lại đã từng xuất hiện :v biết mỗi viên power
vậy là Vision sẽ tèo với Thanos
MrBphone
TÍCH CỰC
7 năm
Thua thánh Lệ Rơi vn mình, hát 1 bài cả vũ trụ tắt điện lun

Sent from my ASUS_T00J using Tapatalk
MrBphone
TÍCH CỰC
7 năm
Thua thánh Lệ Rơi vn mình, hát 1 bài cả vũ trụ tắt điện lun

Sent from my ASUS_T00J using Tapatalk

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp