Phim The Witcher tung trailer mới, chiếu trên Netflix ngày 20/12

P.W
31/10/2019 17:23Phản hồi: 83
Phim The Witcher tung trailer mới, chiếu trên Netflix ngày 20/12
“Siêu nhân” Henry Cavill từng thừa nhận, anh là một fan cuồng của cả bộ tiểu thuyết của tác giả Andrzej Sapkowski, lẫn series game cùng tên của studio Ba Lan CD Projekt RED. Vì thế, bất chấp việc các fan phản đối, đưa ra lý lẽ thế nào đi chăng nữa, thì nam diễn viên người Anh vẫn là người phù hợp để vào vai thợ săn quái vật Geralt xứ Rivia trong series phim sắp ra mắt trên Netflix ngày 20/12 tới đây. Mời anh em xem trailer và cùng bàn luận xem, Geralt trong phim mặt có hiền quá so với game hay không nhé 😁

83 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng...
@Bạn và 500 Anh Em Tớ nhờ tí. 😁
Tớ đang cần dán nilong không màu vỏ bên ngoài laptop, thì dán ở đâu hợp lý các bạn nhỉ, ở HN nhé. :D
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
4 năm
@adagioleonard Ra khu Bách Khoa bác ơi
hóng
Đang chơi witcher 2 có gameplay kết hợp với cốt truyện rất đặc biệt thu hút người chơi khám phá game rất hay. Làm tò mò phim nó sẽ có gì khác biệt với game đây
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kr_13 game này lên Steam mua rồi cài vô pc khoản 200k 1 game.
baoon1995
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kr_13 game đây nhé bác đang sale max rẻ, mà game thì max hay nhất là bác đã đọc hết rồi
https://store.steampowered.com/sub/124923/
@Syter ĐƯơng nhiên 😆 theo mình nghỉ số người biết tới truyện witcher thông qua game nhiều hơn là ngược lại
@kr_13 ĐƯơng nhiện là được và nếu bạn muốn hiểu rõ về cốt truyên của series game thì nên bất đầu từ witcher witcher enhanced edition có điều nó không hấp dẫn bằng 2 phần tiếp theo :v
Sau khi SS8 của GoT phá nát nguyên bộ phim thì hy vọng phim này sẽ không đi như vết xe đỗ của 2 biên kịch đại tài "David Benioff - D. B. Weiss"
Thấy giống trong game thật
Niwky
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa thấy phim nào ăn theo game mà thành công. Mặc dù mình rất thích game TW3 nhưng phim thì không hy vọng và háo hức nhiều.
vondutch2560
ĐẠI BÀNG
4 năm
@whisky_x Film Warcraft từ game ra coi hay vl luôn đấy bác. Do thời lượng giới hạn nên bị xén bớt cốt truyện mà còn hay thế mà.
hientoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vondutch2560 phần 2 bao giờ ra bác nhỉ ?
plamduy
TÍCH CỰC
4 năm
@vondutch2560 Căn bản bọn nó tham việc giới thiệu quá. Bao nhiêu nội dung. Nói chung film Warcraft vừa rồi chỉ có fan mới thấy dc độ hay. Mấy nguuời ko chơi warcraft ko đánh giá cao đâu
ddamme
TÍCH CỰC
4 năm
@hientoc Tương lai tăm tối lắm bác https://news.zing.vn/tuong-lai-danh-cho-warcraft-2-van-con-rat-mu-mit-post821871.html
Tại sao lại chỉ có 1 thanh kiếm ??
Nhạc phim trong trailer không giống với phong cách trong game Witcher 3. Khung cảnh và nhạc trong game đem đến 1 cảm giác rất huyền bí khó tả !
noob
TÍCH CỰC
4 năm
@degiadaosi Tập mấy nói đến kiếm bạc với kiếm thép vậy bạn?
@degiadaosi Bác có link ebook cho e xin về đọc với ạ. E mê sách lắm 😃
Thanks a lot bác !!!
degiadaosi
TÍCH CỰC
4 năm
@noob ngay tập 1 bác nhé 😆 chương THE VOICE OF REASON IV
“Như em thấy, tôi mang theo hai thanh. Mọi witcher đều như vậy. Người ta hay độc miệng nói rằng, thanh kiếm bạc là cho quái vật, còn thanh kiếm thép là cho con người. Nhưng thế là sai. Có những loại quái vật có thể tiêu diệt bằng kiếm bạc, thì cũng có những loại có thể tiêu diệt bằng kiếm thép. Và Iola à, không phải thép nào cũng được đâu, nó phải tới từ một thiên thạch."

or

“Và rồi họ dạy tôi đủ mọi thứ khác cho tới ngày tôi rời Kaer Morhen và dấn bước trên con đường. Tôi đã có được tấm mề đay của mình, biểu tượng của trường Sói. Tôi có hai thanh kiếm: bạc và thép, và lòng quyết tâm, nhiệt huyết, tinh thần quả cảm...và đức tin. Niềm tin rằng cái thế giới đầy rẫy ma quỷ này cần đến tôi, để bảo vệ những kẻ vô tội. Khi rời khỏi Kaer Morhen, tôi mơ đến lúc được gặp con quái vật đầu tiên. Tôi không thể chờ đến lúc được nhìn vào mắt nó. Và giây phút đó đã tới.”
degiadaosi
TÍCH CỰC
4 năm
@Edward Đỗ google là ra mà bác 😁 nhưng chưa có bản dịch phần 8 đâu
https://vietlib.vn/bo-suu-tap/the-witcher-series-ban-dich-tieng-viet
Không liên quan tí, sao người xưa thác loạn quá nhỉ? Xem mấy bộ phim như thế này toàn thấy cảnh chơi tập thể không ?
TaThiTan
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nhân Thắng Chứ người giờ kô thác loạn hả bác :v
@TaThiTan Tại chưa thấy? Kaka
kingpro1252
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nhân Thắng tập thể nhưng chơi kín chứ có chơi ngoài công công đâu cho bác thấy.
Clarkdale
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thấy đôi mắt anh ấy cứ buồn man mác kiểu nào ấy. Nhìn mặt khá là hiền so với nhân vật.
Hơn 1 tháng nữa thôi, ôi ngày càng yêu Netflix 😁
film anh này đóng k hiểu sao cứ ra là xịt @@
nhatminhxeom
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nguyen phi dat lần này là TV serie, có thể sẽ khác =]]
sozuoka
TÍCH CỰC
4 năm
@nguyen phi dat Phim của Henry Cavil trừ cái Justice League ra thì mình đâu đã thấy phim nào xịt về doanh thu đâu nhỉ (còn chất lượng thì tùy ý kiến cá nhân, mình thì cực kì thích MoS).
@sozuoka Mình rất thích a này và film của a này. Nhưng k hiểu sao film ra là bị thị trường k ưa chuộng. Mà doanh thu cũng k cao
@nhatminhxeom Hy vọng là thế. Kk
MLT288
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng hóng.
Tháng rưỡi nữa thôi
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa bao giờ đánh giá cao khả năng diễn của ông Cavill này. Có đúng 1 kiểu diễn là làm mặt ngầu và trợn mắt.
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
4 năm
@Reah Má, mới chơi game 1 đoạn đầu cách đây vài tuần (phần 3) thì thấy nhân vật trong game nhiều góc nó giống y chang xì lì thanh niên Henry này luôn =)) cảm giác như game copy từ film luôn vậy á. Nên cha nội nào tuyển Henry vô đóng chắc cũng cày và ngâm cứu thiết kế của game khá kĩ lưỡng 😁
baoon1995
ĐẠI BÀNG
4 năm
@-[L]C[K]- Henry là người xứng đáng đóng witcher nhất vì anh ấy cày hết truyện lẫn 3 phần game rồi
ông ấy nghiện game đến nỗi suýt mất vai superman cơ mà 😆
Lolo69
TÍCH CỰC
4 năm
@Reah Tui có chơi game, đúng là nhân vật trong game lạnh lùng cool ngầu nhưng rất phong trần. Ông Cavill cũng ngầu nhưng lại có vẻ công tử nhà giàu nên hợp với mấy hình tượng "sạch sẽ " như quý ông lịch lãm hay super man hơn.
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
4 năm
@Vrtta Minh mới chơi tới đoạn đi theo con kia, tới đó tắm táp lột đồ cạo râu thì nó lại chả sạch sẽ lịch lãm vãi ra đó chứ.
Nhân vật nữ có vẻ ko đẹp xuất sắc 😆
@KhánhDương_ib Thấy ko xinh bằng trong game ^^
manhtuan1712
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng cảnh nóng
nhatminhxeom
ĐẠI BÀNG
4 năm
anh sup cũng ngầu quá chứ, trông cũng hợp với Geralt mà nhỉ. Không biết mấy cảnh ịch ịch có làm tốt hơn trong game không =]]]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019