Phóng sự ảnh VTV Sức Sống Mới quay Khacten.com

cuhiep
30/10/2009 14:19Phản hồi: 64
Phóng sự ảnh VTV Sức Sống Mới quay Khacten.com
Sáng nay chương trình Sức Sống Mới của kênh truyền hình VTV1 có tổ chức quay phim dịch vụ trang trí máy tính xách tay bằng da của Khắc Tên. Xin giới thiệu hình ảnh phóng sự của buổi quay sáng nay. Khacten.com là một bộ phận của cty Vimobi, cty quản lý website Tinhte.com. Khacten.com cung cấp dịch vụ trang trí điện thoại, máy tính bằng da thật với nhiều tuỳ biến cao. Chương trình sẽ phát sóng lúc 11 giờ ngày 12 tháng 11 năm 2009, anh chị em rảnh đón xem.

64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hehe, nhìn hoành tráng đấy chứ, bao giờ lên sóng vậy anh Hiệp 😁 Bác AB ngồi trông "ngoan" quá đi mất :D
Tui mừng vì Khacten cũng là quen gọi Tinh Tế ta phong cách tiếp "Khách" rất ư là ok & "đẳng cấp" ;)
Her her bro AB lấy tay che cái gì đấy 😁
Chắc nhìn em MC xinh quá cầm lòng ko đặng,đành dùng tay che cái sự tố cáo :D
che cái đòi lên tivi, phải hai tay mới giữ được đấy nhỉ (em nhỏ cũng khoẻ ghê ah 😃
Hi hi bác Hiệp được lên tivi rồi thích nhớ
abc_cad
ĐẠI BÀNG
14 năm
mấy mod tinh tế hôm nay nhìn điệu chảy nước. Hoành tá tràng đới. chúc mừng chúc mừng
Lại một thành công nữa của tinh tế. Chúc mừng các anh các chị!
tinhte bây giờ nổi quá ta kakaka....Ước gì mình được như mấy anh ấy kakaka....
hình như em thấy các bác có vẻ hơi điệu tí , nhưng mà thôi lên ti vi là cũng sướng rồi , chúc mừng các bác 😁 , em sẽ đón xem :D
hic, sao ở ngoài HN không có 1 cà phê tinhte version 2 nhỉ 😔 nhìn mà thèm quá :( :( :(
chừng nào lên sóng nhớ up lên Youtube nha mấy bác!
caphe17
TÍCH CỰC
14 năm
Khacten.com đúng là có nhiều sản phẩm đẹp thật, nhưng có nhiều phân đoạn người dùng hình như họ ko chú ý tới thì phải. (ví dụ như là sinh viên, mức thu nhập ko có, mức thu nhập tầm trung....).
tk2041990
ĐẠI BÀNG
14 năm
Từ ngày mua con bb 8700g cũng lâu rồi lên đọc bít bao nhiêu bài viết của anh co nick la cuhiep ma giờ vẫn chưa biết mặt ... hôm qua cùng đám bạn vào khacten.com làm miếng dán da con G900 thấy có anh để tóc dài cột rất là gọn mà hem biết là ai với 1 chị nhỏ nhắn xinh xinh nhưng cũng rất nhanh nhẹn ...
Àhh sẵn tiện anh Hiệp cho em hỏi nhìn như miếng dán da ở mấy góc cạnh hơi dễ bung keo ra thì phải ... nếu bung ra thì giải quyết sao vậy anh ... miếng da bạn em dán hwa hình như nó hơi dầy nhìn có vẻ không chăc chắn lắm ( theo ý kiến của em ) sao mình không làm miếng dán nó mỏng hơn có vẻ xài được lâu hơn anh nhỉ ...
Chắc chỉ là lên sóng nói về trang trí điện thoại thôi mà, có liên quan chi đến tinhte đâu mà, chắc phát 15' thôi
Oài, anh cuhiep gầy thế, ăn mạnh vào đê
TNgBiz
TÍCH CỰC
14 năm
Đón xem nào ae ơi, ủng hộ tinhte ngay càng phát triển nào ^^
đúng rồi,ủng hộ tinh tế ngày càng tinh tế and more....!:yes4lo:
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
14 năm
khách mời VTV có khác, nhìn rụt rè bẽn lẽn hẳn, k tinh tướng như lúc review sản phẩm haha
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn mấy bác hiền khô! 😃 😃
Lên VTV à, đón xem!
mrkissn
TÍCH CỰC
14 năm
AB chụp hình nhìn ngoan ngoãn quá nhở =))
Thế mới biết các bác tinhte ngày 1 lớn mạnh . Xin chúc mừng !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019