PhonGee - Lợi ích khi mua iphone Viettel tại PhonGee.

Phongee_Phong
2/4/2010 5:45Phản hồi: 90
PhonGee - Lợi ích khi mua iphone Viettel tại PhonGee.
Kể từ tháng 4 năm 2010, PhonGee chính thức bán hàng Iphone chính hãng của Viettel:

Mua hàng Iphone của Viettel tại PhonGee, bạn sẽ được hưởng những chính sách hỗ trợ tốt nhất khi khi kết hợp lợi thế và ưu đãi của cả 2 đơn vị:

*) Ưu đãi từ Viettel:

1. Bạn có thể chọn các gói cước của Viettel theo đúng chính sách đã công bố của nhà mạng này.

2. Hàng chính hãng Viettel với đúng giá công bố.

3. Bảo hành chính hãng Viettel 12 tháng.

4. Hàng nguyên seal, tự tay khách khui seal.

*) Lợi thế từ đại lý ủy quyền của Apple - PhonGee:

1. Cài đặt phần mềm bản quyền miễn phí.

Quảng cáo

2. Có thể chọn hình thức mua máy không cần bất cứ cam kết nào với nhà mạng.

3. Được phục vụ chu đáo hơn (vì các điểm bán hàng của Viettel hơi đông do phụ trách quá nhiều việc khác nhau 😁 ). Nhân viên bán hàng và kỹ thuật phục vụ tận tình, niềm nỡ và chu đáo, đem cảm giác thân thiện và không khí gia đình đến cho khách hàng.

4. Được mua các linh phụ kiện kèm theo với giá tốt nhất (đặc biệt có cả miếng dán da của KhacTen.com :D )

5. Được lựa chọn phiên bản lock với giá tốt hơn hẳn!

6. Được tư vấn miễn phí tất cả các sản phẩm Apple.

7. Cung cấp các sản phẩm và dịch vụ chính hãng cho tất cả các sản phẩm của Apple.

Quảng cáo

8. Được hướng dẫn sử dụng iphone miễn phí.

9. Thủ tục mua máy và đăng ký các gói cước nhanh gọn lẹ.

Vài dòng thông tin đến cùng mọi người, hi vọng nhận được sự đóng góp ý kiến từ anh em TinhTe để PhonGee ngày một hoàn thiện hơn, là nơi mọi người an tâm nhất khi muốn sở hữu một thiết bị công nghệ đỉnh cao.

Thân!
PhonGee_Phong
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bây giờ cửa hàng không nhập hàng xách tay nữa mà bán hàng viettel luôn rồi.up cho phonegee
luôn có nhiều sự lựa chọn cho khách hàng tại PhonGee bạn àh, nhưng dù là lựa chọn nào thì sản phẩm bạn nhận được đều là hàng chất lượng nhất! 😃 PhonGee cam kết như vậy! 😃
Một địa chỉ đáng tin cậy cho NTD....................................
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
up cái nè..........................................
Ồ tiện quá, gần chỗ em. Đỡ chạy xa mua rồi. Cho em hỏi iphone 3Gs 16Gb bản world hàng Viettel ko bắt buộc xài sim Viettel thì giá tổng cộng là bao nhiêu ạ? Em có được tặng dung lượng 3G như trong khuyến mãi ko?
pvgas
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá ổn, với tư vấn của cửa hàng và hỗ trợ của Vịt tel, mong sẽ dứt là thuận lợi cho khách hàng

Chúc mừng bác 😃
Nếu Bác sử dụng sim Viettel thì vẫn được tặng 300mb dung lượng miễn phí mỗi tháng trong 12 tháng Bác àh! 😃 Giá sẽ là 14,2tr như đúng của Viettel công bố Bác àh!

Cám ơn Bác, PhonGee cũng nhận được sự hỗ trợ từ phía Viettel khu vực phía Nam thôi! 😃

Cám ơn Bác! PhonGee hi vọng ngày một hoàn thiện hơn để phục vụ mọi người! 😃
ncccnn
ĐẠI BÀNG
14 năm
chỗ này hay đăng trên mạng một đằng rồi bán một nẻo nà
nản cái kiểu làm ăn
Bác vui lòng cho dẫn chứng, nếu đúng sự thật, PhonGee cam kết đền bù thiệt hại mà Bác gặp gấp 5 lần! 😃

Ngược lại, nếu không đúng sự thật, mình sẽ đề nghị BQT diễn đàn có biện pháp xử lý với nick của bạn, khi phát biểu điều gì, mong bạn suy nghĩ thật kĩ!

Thân!
chằc là nguoi cùng nghề voi bạn
vote cho bác Phongee.. Đã từng mua hàng của bác. dùng rất good. chúc a bán đc nhiều nhé 😃

Thế ra cái iphone dưới chữ ký là từ PhonGee rồi! 😁

Bạn có đi đâu vào Nam (tại thấy cư ngụ HN) thì ghé update thêm game và ứng dụng mới nha! 😃

Thanks Bạn!
đợt trc' nhờ ông ank họ trong đó nhờ mua của bác mà.. Nếu có dịp sẽ ghé vào chơi :d
đề luôn chủ đề là mua Iphone viettel cho rồi lại còn phải quảng cáo như hàng xach tay :happy:

---------- Post added at 05:16 PM ---------- Previous post was at 05:15 PM ----------

con màu trắng đẹp thế 👼
Se7enkute
TÍCH CỰC
14 năm
cái ảnh đầu tiên chụp cửa hàng, trang trí đẹp lắm
chúc pác đk nhé 😃 ^^
bác phongee_phong ah` bây giờ chỉ bán iphone viettel không bán iphone xách tay nữa ah` nhưng chất lượng iphone viettel có ổn hơn xách tay ko vậy
aloquo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình có một thắc mắc, Viettel không bán buôn Iphone, không biết là bạn Phongee nhập hàng thế nào....
ko hiểu sao bác Phong lại đăng dc quả toppic này ngay trong này mới ác! =]] Cái này nên cho vào mục rao vặt mới đúng! Hãi!
PhonGee có nhiều lựa chọn cho mọi người, nhưng có lẽ phiên bản quốc tế của Viettel là giá tốt hơn cả, còn bản unlock thì xách tay có giá tốt hơn. Như mình đã nói, dù là hàng nào thì PhonGee luôn đem đến sản phẩm chất lượng nhất cho mọi người.

Dù là hàng của nước nào thì vẫn từ 1 lò tại Trung Quốc sản xuất ra thôi Bác, cùng 1 chuẩn CQ hết nên không lo về chất lượng, cái lo lớn nhất là những nơi kinh doanh không uy tín, tháo tráo linh phụ kiện hoặc "dựng" lại nguyên 1 em khiến chất lượng ko được như từ nhà sản xuất ra! 😃

Cái này hi vọng anh em Viettel sẽ sớm trả lời cho mọi người nhé! :d
Bài viết mang tính chất giới thiệu chứ không mang tính kinh doanh bạn àh! 😃
sinh viên như tụi em thì có gói cước nào hợp lý không bác ? 😕 đọc rườm rà khó hiểu quá.
công bằng mà nói thì SV nên mua không cam kết, vì cam kết thì mỗi tháng lại bị ráng buộc số tiền sử dụng cước quá nhu cầu của 1 sinh viên! 😃 hi hi
tình tình là trang web của Phongee vào không được đó các bác
bạn vui lòng ghé www.phongee.vn , refresh lại do home page quá nặng! 😔

Đang cố gắng chỉnh sửa và hoàn thiện hơn!

Cám ơn Bạn! 😃
Se7enkute
TÍCH CỰC
14 năm
sẵn cho mình hỏi ngoài lề cái nha😃
mình đang định mua cái HTC HD2 ko biết hiện taị chỗ bạn bán bao nhiêu nhỉ 😃
nhân tiện cho hỏi chừng nào phongee có Ipad zậy và giá có chát lắm không, thanks

Chào bạn!

Ipad chính xác về đến VN không trễ hơn 10/4, giá dự kiến cho phiên bản wifi 16 / 32 / 64 là 799usd / 899usd / 999 usd

Giá ban đầu khá chát do nhiều chi phí phát sinh! 😃

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

HD 2 giá 11,8tr bạn àh!
Kaka0
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình muốn mua 1 con iPod Touch 16 hoặc 32Gb. Chỗ bạn bán bao nhiêu để cuối tuần nhờ nhỏ em lại lấy. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019