PhonGee, quá dễ để mua Macbook Pro
Phongee_Phong
12 nămBình luận: 159
ultimate
TÍCH CỰC
12 năm

Mình chỉ cần con 374 thôi. 375 thì mình ko mua được.
Chán nhỉ. Ko có cách nào mua con 374 nữa à ?
hwa e gọi cho bác mua con MC 374 bác bảo đặt hàng thứ 7 có, sáng nay e nhờ người nhà ở HCM đến đặt hàng thì lại hết r k đặt đc nữa 😔(
hi hi, vậy thì xúc "ai bác" thôi! :D

Hi vọng có hàng thêm để anh em được vui! 😃

hihi, hôm qua bán hơn 20 cái macbook pro đó ku! Đơn hàng ngày một dài thêm! 😃

hi hi ... anh em TinhTe đã ủng hộ PhonGee rất nhiều, chỉ muốn làm gì đó để cảm ơn mọi người thôi! List giá này PhonGee tin rằng tốt nhất thế giới đó 😃

hic hic.... rất tiếc là nhu cầu vượt quá cung! :(
nt8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em giá ipd 3G nội bộ đi nào. máu lửa lắm rồi
lần này là PhonGee cháy hàng rồi anh Phong ơi 😁
hi hi ... hết hàng đợt xả hàng lần này rồi, giờ chỉ còn nhận cọc cho lô hàng sắp tới thôi ku! 😃
hehe, anh Phong cứ phá giá thế này thì thế nào cũng bị kiện vì cái tội......ko chuẩn bị đủ hàng để phá giá 😁
Tiếc là ko đủ gạo để qua chỗ anh làm 1 món nào 😔
Phong cho hỏi. Mình mới lụm 1 B9k7 ở chổ phong. Máy bị lỗi nhỏ là phím endcall bị chập chờn, nhấn lúc ăn lúc không thì được bảo hành đổi máy khác được không.
leetromas
TÍCH CỰC
12 năm
Thích các sản phẩm của Apple, và thích luôn phong cách kinh doanh của pác!
Tiếc là chưa có cơ hội qua chỗ pác chơi...
Chúc pác lúc nào cũng bị cháy hàng...
Anh vui lòng đem máy đến PhonGee để được kiểm tra, nếu máy thực sự không thể xử lý thì mình sẽ đổi cái khác cho Bác! 😃

Hihi, PhonGee sẽ lâu lâu mở 1 đợt xả hàng hoành tráng để mọi người luôn nhớ đến PhonGee cũng như đó sẽ là lời cảm ơn đầy tri ân đến khách hàng!

Cám ơn Anh Em TinhTe đã luôn sát cánh ủng hộ PhonGee! 😃

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

bữa nào gần đủ thì í ới anh, anh giúp cho nó đủ :D
okie men, thế thì quá tốt còn gì :D
thích bác này rồi. thêm câu này của bác thì mình sẽ ráng gom chơi con Macpro xem sao. cũng máu nhiếp ảnh photoshop mà.^^
chúc bác đắt khách.
Chào bác PhonGee, em ở Hà Nội đang có nhu cầu mua iPad 3G bản 32GB. Cho em xin cái giá tốt nhất nhé.
Sdt của em: 094 331 5555. Mr. Cường.
À các bác cho em hỏi nếu dùng iPad 3G mà khi chỉ có sóng điện thoại hoặc GPRS, EDGE mà ko có sóng 3G thì có vào được internet ko?
gamapcaca
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình cộc 1 chú MC374 được không, đang cần vì lỡ cho vợ già đi mất rồi.
Thông : 0942825068😃😃
Đã trao đổi thông tn với Bác qua đt! 😃

Nếu có khách nào đặt cọc rồi mà muốn đổi thì mình sẽ thông báo suất đó cho bạn! 😃

Cám ơn mọi người! 😃
ngnhuhuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác Phong ơi, hôm qua em có đt cho bác rồi, nhưng mà dòng MC374 hết hàng rồi hả bác, nhỡ có ai thay đổi không lấy máy bác có thể để máy cho em được không, nhu cầu của em chỉ cần dòng đó, mua mấy cái khác thấy phí quá bác ah. nếu có thể bác cho em 1 suất với nhé . em tên Huân 0905281090
Ok Bác! 😃 .
hihi, cửa hàng đã hết hàng sale off mà topic vẫn hot nhỉ, chứng tỏ mọi người đang quan tâm hàng của PhonGee đấy anh Phong ơi, nhập thêm hàng về đi
Hàng seal off vẫn còn cho các dòng MC 371 / MC 375 / MC226 / MC 373 / MC 950 (1290usd) và MC 118 ku àh! 😃

Các dòng khác vẫn đang chờ chờ và chờ 😁
quangvy
ĐẠI BÀNG
12 năm
dạ mình ở núi xuống nên không biết, mình mới ở vát ở núi về mấy chục cái 15" (MC371,MC372,MC373) đang sale đó qua anh bán rẻ cho ku em
bán ở chỗ nào thì đưa thông tin lên cho a/e biết, hay là cùng bán hàng thấy cạnh tranh rồi nhảy vào đây thế
-Uhm, là thương nhân thì ko được nóng nảy hống hách, phải điềm đạm và vui vẻ như anh Phong thì mới thành đạt được, bạn đừng nên gây sự với anh Phong nữa.
-Có thể mai hoặc mốt em sẽ qua ủng hộ anh Phong con MC226 ^^
Bạn này mới đúng là người hiểu chuyện này
bán theo giá của anh Phong đi tui qua mua cho ông vài cái. phải đảm bảo chế độ y như bên anh Phong, dám không........................? cho địa chỉ đi? Dạo này nắng nóng nên người bị bệnh hơi nhiều nhỉ? Chích ngừa chưa ông?
mai mốt rút ra kinh nghiệm nha: Nhìn SAO mà nói chuyện. bực mình quá đi!
bó tay, đời lắm cha chém gió ác wá, ko biết có bán hàng ra gì ko mà vào topic của người khác cạnh khóe.
ủng hộ bác Phong làm ăn tấn tới, sáng nay mình mới vác của pác í 1 con 375, nói chung là sau 1 quá trình đấu tranh giữa nhu cầu và ham hố (do ko đủ xèng) cuối cùng mình cũng kìm hãm đc cái bệnh ham hàng "chiến" 😁. Mua hàng trong thời tiết nóng nực (trời + mất điện) nhưng mình ngồi chơi 3h mới "lết thết" vác máy về, ae bán hàng vui vẻ, chịu trao đổi thẳng thắn, mua hàng vừa đc giá mà còn thoải mái.
Cùng lúc với mình đến mua có 1 anh đến tính oder 1 con Vaio, nhưng sau khi đc ae "hăm he hằm hè phân tích thiệt hơn" a í đã mua 1 e macbook pro 15inch (mình cũng có góp chút gió cùng ae "chém"). Kết nhất là khi a í nói ko mang đủ xèng, bác Phong nói lun "a cứ đưa trc em số a có số thiếu a đưa sau cũng đc", rất ấn tượng.
Nói chung giờ Phongee sẽ đc sticky trong list shop mình sẽ cân nhắc chọn khi cần mua máy.
P/s: hôm nay e bận ko ở lại ăn bánh tráng Trảng Bàng với bác P đc, hẹn bữa nào cửa hàng "có điện" em sẽ ghé nhờ bác chỉ giáo vài chiêu xài Mac + kiếm tí bánh tráng lót dạ 😃
PhonGee luôn nằm trong best shop list của anh em TT

Chúc anh Phong làm ăn ngày càng phát đạt

Ghét nhất là cạnh tranh như thế, hàng ai nấy bán, vào topic của người ta cạnh khóe
Cám ơn mọi người đã ủng hộ và luôn sát cánh cùng PhonGee 😃

Trong đợt giảm giá lần này, rất nhiều bạn thương gia khác đt muốn ôm hàng số lượng nhiều và mình đã thẳng thắn "xin lỗi, PhonGee muốn người tiêu dùng mua được máy chứ không phải thương gia" . Có lẽ điều đó làm các anh em dealer khác bực mình chăng?! Nếu thế thì cho PhonGee xin lỗi vì đã làm các Bác thất vọng. Thực sự mà nói, đơn cử như MC 374, PhonGee vẫn đang bán cho dealer là 1230, thế nhưng đợt hàng này cho người dùng lại chỉ bán 1195 (khiến dealer bị phật lòng).

Công bằng mà nói, đều là chén cơm của anh em cả, PhonGee hiểu điều đó và đã thực hiện đúng cam kết là chỉ bán hết số lượng hàng như thông báo và nhận cọc thêm 1 số của các anh em quá nhiệt huyết ủng hộ PhonGee (nếu PhonGee kéo dài tình hình này thì có lẽ các anh em dealer còn giận PhonGee nhiều hơn nữa, PhonGee xin gửi lời xin lỗi đến anh em, tuy nhiên mong mọi người hiểu cho, chương trình này mang nặng tính tri ân khách hàng hơn tính kinh doanh, đừng vì chút bánh bị mất đi mà tị hiềm nhau trong một diễn đàn đầy tinh tế)

Một lần nữa, PhonGee chân thành cảm ơn mọi người đã ủng hộ và giúp chương trình thành công 1 cách tốt đẹp. Xin gửi đến mọi người lòng tri ân và cảm kích!

Chân thành!
PhonGee_Phong

P.S: @Longhau: em đừng quá căng thẳng nha, cười lên cho đời vui vẻ 😁
@ falcao: PhonGee luôn sẵn sàng chào đón Anh! Bánh tráng và cafe luôn sẵn có :D
Em xin lỗi, chỉ bực mình vì những người thiếu TT như thế thôi.

Chúc anh luôn luôn đắt hàng, với uy tín, chất lượng và phong cách bán hàng như thế thì có nhiều ace sẽ đến ủng hộ anh thôi :D
Được post bởi quangvy
có vài con le que mà bày vẻ sale off,alo thì bảo hết hàng order, đúng là chém gió...............

Không biết phải nói sao nhỉ....?. Cũng chỉ tại bác Phong hay PhonGee gì đó "làm dâu" trăm họ nên mới khổ. Người thương gia có kẻ này người nọ, và dĩ nhiên khách hàng cũng có thật nhìu người "dễ thương" và chỉ ít thôi: "củ chuối", mà "củ chuối" có nghĩa là sao ta!?
Hey,,,,. Đang bỏ heo đất tiền xu để mai mốt mua iPhone 4G. Ko bít bên PhonGee có chịu thanh toán bằng loại tiền này ko vậy!? Nếu có thì cho oder trước 1 "em" nhé.
bác vui tính quá, anh Phong đếm hết mớ tiền xu chắc hết cả tuần......... hihi
hì... có anh em nào chơi thế chắc PhonGee cũng cử người đếm xu đó! 😁

Sáng giờ khá đông anh em đến nhận máy đã đặt từ trước, hàng đang cạn dần, chỉ còn 375 / 371 / 373 / 024 và 950 😃 . Mọi người nhanh tay nhanh chân giúp nha! 😃

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019