@Phương.Nam @Lạc Việt 2020 @trimsedimua Ngày thường thầy 3 em mạnh mồm tung hô Bphone bảo mật...

2/7/2020 17:6Phản hồi: 14
@Phương.Nam @Lạc Việt 2020 @trimsedimua Ngày thường thầy 3 em mạnh mồm tung hô Bphone bảo mật hàng đầu giải ngân hà .
Giờ dính phốt các trang báo mạng đang đua nhau đăng tải vụ Bom phone tự động lén lút gửi tin nhắn , 3 em đã có kế hoạch biện minh gì chưa ?
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toni17
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lỗi do nhà mạng tự gửi tin nhắn nhé, một cò bê thều thào nói
Tất cả lỗi của bphone đều ko phải do máy. ví dụ máy lag: lỗi do người dùng, chụp xấu: không biết chụp hình,... nên đừng lo
Còn bạn chym nhớ trả lời vụ cục pin 300k còn dùng nick chym lạc thì chụp ảnh thi 100tr 😃
thanh8
TÍCH CỰC
4 năm
Bọn cò con đó trốn rồi lâu lâu tranh luận vài câu tát nước theo mưa thôi
Bphone quên quảng cáo tính năng kiếm tiền = cách tự động lén lút gủi tin nhắn.
Lại chơi đồ rồi em. A xưa giờ là khen chê rõ ràng, đó là 1 điểm mạnh và cũng là 1 đòn rất cơ bản nhưng chí mạng khiến lúc nào a cũng thắng các anti thuê.

Hiện tại anh có 1 số việc cá nhân khác cần làm. Tuy nhiên, phong độ và đẳng cấp vẫn như ngày nào. 1 cmt của anh đã đủ khiến em phải từ soidondoc86 tạo thêm soibannick02, và cay cú phải làm thêm cái nick Thần sấm này vậy.
@Phương.Nam Chào bạn, bạn tự nhận là fan sony. Bạn tự nhận mình khen chê rõ ràng, bạn có kiến thức về chụp ảnh. Bạn đưa ra nhận xét camera sony xz chụp thua bphone 2
Xin hỏi bạn seeder của Bkav @Phương.Nam luôn là nỗi sợ, luôn chiến thắng? Ngoài dùng mõmm để “nổ” như anh Quảng ra bạn có thể chứng minh được điều bạn nói. Ở đây là camera sẵn sàng chi cho bạn 100tr nếu bạn chứng minh và ngược lại
@Phương.Nam Ngoài dùng tay gõ phím, cho các anh em cmt để đi báo xấu rồi khoá acc mọi người chứ chả chứng kinh đc câu nói của mình thì ta gọi bạn là gì “nỗi sợ”, “luôn luôn chiến thắng” hay là kẻ hèn nhét chỉ biết báo xấu bài viết?
Theo bạn thì câu nói nào hợp lý hơn cho người ntn?
@ThacGiangDien Thôi bạn, cháu nó đang đói mùa dịch nên không có 100tr để chung chi đâu! Để cháu nó còn kiếm mì tôm
@Phương.Nam M lặn lâu dữ vậy ?
Haha, gáy là giỏi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019