Piaggio phân phối Beverly ở Việt Nam, giá 143 triệu cho bản 125cc

sonlazio
16/12/2010 5:34Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em đi con S 125 thì thấy uống xăng dữ thiệt còn độ ồn thì đâu đến nỗi nào. Nếu đi trên 40km/h thì máy rất êm nữa là khác.
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
xấu hơn SH không hầm hố bằng SH
wan
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn đẹp quá,mỗi e 1 kiểu,công nhận mấy dòng piagio sau làm đẹp quá
ai chê thì mình đặt dấu chấm hỏi lớn về gu thẩm mỹ
tunglt9679
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xe đẹp thật, nhưng mình vẫn thích ô tô hơn, hihii:happy:
xấu kinh, thấy mỗi Liberty là dẹp
Hic...Hôm khai trương showroom này em cũng có mặt nhưng ko phải mua Liberty mà là rước 1 em Beverly về, nay bạn này nhận xét vầy làm hơi bị buồn .... Hôm đó nhận xe còn được tặng 2 chai rượu vang của Italy và 1 hộp Socola nữa. Hehe
Không biết 2 mẫu xe đó mẫu nào đẹp hơn xin anh em nhận xét 1 cách tinh tế giùm em với ạ!
Thành thật chia buồn với bác ...
Em đành phải ngậm ngùi phát biểu rằng : Liberty nhìn đẹp hơn , thanh thoát hơn .
Beverly nhìn cục mịch hơn Li .
Đó là xét về kiểu dáng . Còn tính năng thì chắc hẳn xe của bác sẽ hơn nên bác đừng buồn nhé ....
Cũng giống như SH thôi : Bác thấy đấy , dân mình đầy người thiếu gì tiền , nhưng họ vẫn cứ đi SH 150i nhiều , chứ mấy ai đi SH 300i ngoài đường đâu hả bác ? Không phải vì nó đắt , mà vì nhìn nó không đẹp bằng thôi .....:dance:
BomVDHP
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em cũng đồng tình với bác! còn này nhìn đầy đặn nữ tính quá!
Nếu cho e rước thêm 1 e thì em sẽ chọn Li hoặc S!
Đẹp nhưng mình không thik máy piagio 😁
kid101
TÍCH CỰC
13 năm
Câu chuyện thế này! Tôi có tiền , tôi mua xe tôi thích, chú có tiền chú mua xe chú thích, cớ sao tôi mua xe phải theo ý chú và chú mua xe phải theo ý tôi? Chú thích SH thì chú cứ mua, tôi thích Pi thì tôi mua, việc gì phải so sánh? Đẳng cấp là gì? Cứ SH hay Pi mới là đẳng cấp à?

Này thì đẳng cấp: nguồn từ tra từ:

Danh từ
tập đoàn người có địa vị xã hội như nhau, được pháp luật thừa nhận, hợp thành thứ bậc tách biệt với các tập đoàn khác trong chế độ nô lệ và phong kiến ở một số nước

phân biệt đẳng cấp

tập đoàn người có những đặc quyền riêng, khác các tập đoàn khác về thứ bậc trong xã hội nói chung.
trình độ, thứ bậc cao thấp (trong một số môn thể thao)

vận động viên có đẳng cấp cao
Đồng nghĩa: thứ hạng
xe ko nói lên đẳng cấp.
Đẳng cấp là cái thằng ngồi trên xe, đầu nó nghĩ đc gì.

p/s: con này em thấy ko thích bằng Liberty và Sprint :x
mình thấy bt,nói chung là hâm mộ dòng xe phân khôí lớn nên nhìn mấy cái loại ái ái này ko thik cho lắm.xe ga thì nhìn SH vẫn là đẹp
koutouyo
TÍCH CỰC
13 năm
thích mỗi vespa của hãng xe này
vẫn thích liberty 2010 hơn 😁
đã nhìn cận cảnh iem này ... k thể mê đc... thíc iem éc hắt cùi pắp nhà mình thôi 😁
em vưỡn trung thành với Con Ju V đời đầu của em 😆
Trông cứ thế nào á .
Không xét về tính năng , xét về kiểu dáng thì em vẫn thích Liberty hơn ................:p
Piaggio thương hiệu Y, đẳng cấp Ý, giá cả lại phải chăng. Ai dại mới bỏ một đống tiền ra cho bọn HEAD nó ăn. Lần này Honda tan xương.
kungvn
CAO CẤP
13 năm
Beverly nhìn mạnh mẽ. Hầm hố hơn. Cốp rộng nữa. Mua beverly rồi làm hình tattoos dọc sống lưng. Mua thêm mấy cây mã tấu để cốp nữa là đẹp. :p

Sent from my iPod touch using Tinhte.vn
phuongbase
ĐẠI BÀNG
13 năm
@ kEn ViP: Bác chạy con Li vit thời gian rùi thấy thế nào ạ, ổn áp chứ, em thì em thấy càng chạy xe càng êm và mượn hơn, tuần sau mới đi bảo dưỡng lần đầu. Bên otofun nói sau bảo dưỡng chạy mượt hơn hẳn. Em thì vẫn gét cái đồ nhựa và cái yên không được tinh tế cho lắm. Nói chung Li thì nữ tính hơn con Beverly này, nó gần như bản sao thu nhỏ mà. Bọn PI cũng đểu, máy của thằng Beverly cùng 125 mà công xuất hơn hẳn (15HP so với 10,2HP của Li).
Được bác ạ , chạy êm , mượt , ga nhẹ .
Thi thoảng chạy chậm thì em thấy nó hơi rung tý thôi , kiểu như non lốp ấy , thấy sần sật ...
đẹp mà mắc quá.
Giá như thế so với SH của Honda thì đâu có gì mắc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019