PISEN ra mắt 3 mẫu sạc dự phòng nhỏ gọn, đa năng, hỗ trợ sạc nhanh

Minh Dự.
9/10/2020 7:53Phản hồi: 108
PISEN ra mắt 3 mẫu sạc dự phòng nhỏ gọn, đa năng, hỗ trợ sạc nhanh
PISEN vừa mang đến thị trường Việt Nam ba dòng sản phẩm sạc dự phòng bao gồm Quick Super Mini 10000mAh, Quick High Power Box 10000mAh và PISEN Pro-All 10000mAh. Mỗi dòng sản phẩm mang những đặc tính riêng, phù hợp với nhu cầu người dùng với nhiều mục đích khác nhau

PISEN Quick Super Mini 10000mAh: siêu nhỏ gọn với 2 cổng sạc nguồn ra

Đây là dòng sản phẩm pin dự phòng 10.000 mAh nhỏ nhất của PISEN với kích thước chỉ 7,9 x 6 cm, dày 2,6 cm, khối lượng 169 g. Sản phẩm có 2 cổng sạc ra có thể sạc nhanh đồng thời là PD và QC và một cổng sạc vào PD.
PISEN Quick Super Mini.jpg

Nhà sản xuất cho biết sản phẩm có tính năng sạc nối tiếp thông minh tiện dụng (thường gọi là pass-through). Nguồn sạc vào sẽ ưu tiên thiết bị cắm vào pin trước, sau đó mới tiến hành sạc cho pin, cam kết đảm bảo sự an toàn khi cắm liên tục cho việc sạc qua đêm. PISEN ứng dụng 10 lớp bảo vệ an toàn gồm: Bảo vệ quá áp – quá sạc – quá xả - quá dòng – chống ngược – quá tải – quá nhiệt – ngắn mạch – reset – từ trường, trong đó gồm chức năng điều tiết nhiệt cùng với vật liệu chống cháy 2 cấp độ đảm bảo an toàn.

PISEN Quick Super Mini 3.jpg

PISEN Pro-All 10000mAh, 22.5W: pin dự phòng cho đa công nghệ sạc

PISEN Pro-All 10000mAh có một thế mạnh rất nổi bật chính là việc hỗ trợ các công nghệ sạc cho nhiều các chuẩn sạc nhanh đến từ các hãng như VOOC, Dash Charge, SuperCharge, đem đến công suất tối đa 22.5W. Rõ ràng đây là sản phẩm mà những người dùng các dòng điện thoại sạc siêu nhanh đến từ OPPO, OnePlus hay Huawei đang mong đợi.

pisen-pro-all-10000mah-22_4 2.jpg

Ngoài ra, PISEN Pro-All còn mang đến tiện ích dành cho các dòng điện thoại iPhone hỗ trợ sạc nhanh khi hỗ trợ cổng sạc vào lightning in. Với tiện ích này, người dùng chỉ cần mang một sợi dây USB-C to lightning để sạc vào bằng cổng lightning, sạc ra thiết bị iDevice trên một sợi cáp, trong khi vẫn đảm bảo thời gian sạc nhanh 30 phút được 56% pin cho iPhone (từ iPhone 8, iPhone X trở lên). Với thiết kế 3 nguồn ra, PISEN Pro-All hỗ trợ sạc cùng lúc nhiều thiết bị với 2 cổng USB-A, 1 cổng USB-C.

PISEN Quick High Power Box 10000mAh: sạc dự phòng hỗ trợ USB-C có sẵn phích cắm điện.

Giữa việc lựa chọn mang 1 củ sạc và pin dự phòng để di chuyển, tại sao bạn không nghĩ đến viễn cảnh chỉ cần mang một thiết bị? PISEN Quick High Power Box 10000mAh có thể đáp ứng nhu cầu này khi tích hợp phích cắm điện gấp gọn vào trong pin dự phòng dung lượng 10.000 mAH hỗ trợ sạc nhanh lên đến 18W.

PISEN Quick High Power Box 10000mAh 2.jpg

Quảng cáo

Kích thước của PISEN Quick High Power Box 10000mAh sẽ hơi lớn hơn so với những cục pin 10.000 mAh thông thường, nhưng đổi lại bạn không cần phải mang củ sạc cho pin dự phòng nữa. Chúng ta chỉ cần mang những sợi dây phù hợp cho thiết bị sạc. Tất nhiên sản phẩm này tương thích hoàn toàn với tính năng sạc nối tiếp cùng những công nghệ an toàn bảo vệ mạch sạc và thiết bị.

PISEN Quick High Power Box 10000mAh.jpg

Có thể thấy, PISEN đã đưa ra những lựa chọn sạc dự phòng 10.000 mAh với những tính năng phù hợp để anh em có lựa chọn sử dụng cho những thiết bị di động của mình. Anh em có thể tìm mua những sản phẩm này thông qua những hệ thống bán lẻ ĐTDĐ & thiết bị công nghệ, hay những trang mua sắm trực tuyến.
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
piswn ngon không
ninh135790
TÍCH CỰC
4 năm
@qua2007 Ko ngon đâu. Nhà có con pisen, xài gì mà 5 năm rồi nó ko hư hao j
NWBE
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa thấy giá
Nhìn cục super mini nhỏ gọn, thích mắt ghê
@Munich307 vì thế nên mua ngay chục củ này quấn quanh bụng, hết pin là cắm ngay 😆
@enxzo9 Nhìn ưng ghê mà giá chưa mềm, khó tiếp cận 😔(
enxzo9
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NHAN-TS Đúng rồi bác, chắc do nó thiết kế nhỏ gọn nên giá nó cao
aloso88
TÍCH CỰC
4 năm
Nhỏ gọn
Nhiều mẫu mã để lựa chọn!
hàng pisen thì chịu ngày xưa mua cho mấy con dslr bị phù sau này mua cho mấy con alpha emount cũng rứa . mấy thằng bạn làm nghề sửa iphone đợt đầu thay pin cũng thay pin pisen cho khách , dc vài tháng khách complain quá trời giờ hết dám đụng đồ pisen luôn .
@palmtj27 Mình cũng thay cho khách vài cục cho ip 6 7 đến giờ chưa thấy ai qua lại 😁
전성득
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sharinran141 đúng rồi, có lẽ ngta sợ nên qua chỗ khác thay 😆
@전성득 Chắc thế 😁 vì thay ko tính công nên họ sợ 😁 mốt rút kinh nghiệm
@sharinran141 Pin ip nó xài ổn ko ông?
Mr_KoeL
ĐẠI BÀNG
4 năm
@palmtj27 Bác dùng hàng fake thì chẳng phù, khi xưa dslr hầu hết toàn dùng pisen thay cho original. E dùng miết chính hãng đâu thấy sao đâu, Hiện tại cũng đang dùng siêu pin pisen cho ip7p, ngon lành gần 2 ngày. Mấy cái pin pisen không nguồn gốc xuất xứ của mấy ông hàng chợ thì thôi đừng so sánh bác ạ
Không có sạc không dây nhỉ.
@liketheblues có sạc không dây đấy bạn ạ. nhiều loại lắm ý
@liketheblues M thấy pisen có sạc không dây đấy ạ, ở page Pisen Việt Nam có nhiều mẫu lắm , b qua đó tham khảo xem ạ
mình cũng hay dùng pisen, sdp an toàn cực kì mn ạ, để mà k lo phồng pin hay cháy nổ ý
M đang dùng supper mini này của Pisen ngon thật sự , viên sạc nhỏ nhẹ mà dung lượng chuẩn sạc cực nhanh💚
TanSong
TÍCH CỰC
4 năm
@enxzo9 Này hàng QT sao bác? thấy tgian giao hàng tận 2 tuần
enxzo9
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phạm Song Tân Mình ko dùng nhưng bạn mình dùng , nó nói ok cỡ mấy con xiaomi
TanSong
TÍCH CỰC
4 năm
@enxzo9 Tại mình cần cái nhỏ gọn vs chất lượng một chút. vô TIki k thấy 1 cái đánh giá nào lun. Trống queo
_ Con 10 000 nhỏ gọn nhìn được phết, thích hợp cho người hay di chuyển 😁
colenao00
TÍCH CỰC
4 năm
Shopee chưa có Pisen mini 10k kia nhỉ?
enxzo9
ĐẠI BÀNG
4 năm
@colenao00 Tiki có đó bác
https://tiki.vn/sac-du-phong-pisen-quick-super-mini-10000mah-pd-qc-18w-hang-chinh-hang-p67890065.html
pvl181080
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình thích loại nhỏ gọn ntn nhưng có dây kèm theo thì tốt, không cứ lích kích dây rợ cũng mệt.
mrcuongth
TÍCH CỰC
4 năm
Nhà sản xuất cho biết sản phẩm có tính năng sạc nối tiếp thông minh tiện dụng (thường gọi là pass-through). Nguồn sạc vào sẽ ưu tiên thiết bị cắm vào pin trước, sau đó mới tiến hành sạc cho pin, cam kết đảm bảo sự an toàn khi cắm liên tục cho việc sạc qua đêm. PISEN ứng dụng 10 lớp bảo vệ an toàn gồm: Bảo vệ quá áp – quá sạc – quá xả - quá dòng – chống ngược – quá tải – quá nhiệt – ngắn mạch – reset – từ trường, trong đó gồm chức năng điều tiết nhiệt cùng với vật liệu chống cháy 2 cấp độ đảm bảo an toàn.
kết quả sạc mini
trước giờ brand Pisen mặc định hàng bình dân, bán đại trà ở mấy kiosk lề đường, dung lượng thực tế cực kỳ thấp, cục 10000 chắc sạc ip 7+ 2 lần là cạn
@Mr_KoeL dạ em sinh năm 90, không biết vị huynh đài sinh năm bao nhiêu mà biết em sn mấy mà phán như đúng rồi vậy. 😃
@Matuoc89 ai cấm ở đây, sai thì sao bạn, ngu thì sao, ai tự tin biết hết, đúng hết?
hay ý bạn là nên như bạn, không phát biểu để không ai biết sự ngu ngốc của bạn luôn 😃
Mr_KoeL
ĐẠI BÀNG
4 năm
@PhanDat123BL 90 và 94 nó cũng khác nhau mấy đâu, tuổi cũng đc gọi là 9x rồi. ý của mình là bạn có phát ngôn ko thích hoặc bạn có đang làm cho 1 brand khác thì cũng đừng dìm hàng hài ước vậy. Pisen thì quá nổi tiếng rồi, điều này những người có học thức ai cũng biết. Về tuổi thì vào năm 2005 mình đã biết vác canon/ nikon bắn phá khắp tây bắc và đương nhiên lúc đó chỉ xài Pin pisen thôi.
@Mr_KoeL Sao tui vào SaiGon Centre dạo 1 vòng có Booth của Mai Nguyên, thấy họ có bày bán Pisen vậy mấy ông? Lề đường ở VN giờ nó hịn vậy... Hoang mang quá!
zới 1 đứa thích chơi game như tui mà xài iphone siêu hao pin nên tui khoái mấy cái sạc dự phòng cực kì, hên sao đc ng quen chỉ bé này của pisen, kiểu siêu cute mà sạc cũng lâu nữa 😔(( đỉnh kout lắm mng nên sắm 1 em điiiiiii
Hàng dỏm giá rẻ.
Matuoc89
ĐẠI BÀNG
4 năm
@zone91cr Phát biểu lôm côm, thiếu trách nhiệm với lời nói. Chả hay ho gì cả
hanata4291
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trời, pisen lại về hàng mới nữa ah, nhìn đẹp phết quá nhở. Hàng Pisen sạc dự phòng thì chất rồi khỏi nói lun mn !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019