Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PlayBook OS v2.1.0 Beta ra mắt, tập trung cải thiện ứng dụng Android trên nền tảng

uhraman
1/6/2012 0:37Phản hồi: 410
410 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng là hỗ trợ android tốt hơn hẳn.E hay đọc tin qua cái Taptu,bình thường cứ fải install với loading 1 lúc,h là vào thẳng đc luôn 😁
Arena8686
ĐẠI BÀNG
12 năm
còn khoảng pin thì sao các pro?có như 2.0 ko?
Chiều nay mới lên quán có wf để up đc, các bác cứ thảo luận tiếp đi
21%. chắc chiều muộn mới xong. háo hức quá.
Homg nay Tinhte khong con ho tro go tieng viet nua ta.
Homg nay Tinhte khong con ho tro go tieng viet nua ta.
em up không đc nó bảo host bị lỗi tính sao các bác em up đc 30 % rồi
cia
cái này là do playbook bj kiệt pin thôi bạn ah, mình cũng từng bị rồi. cắm sạc 1-2 tiếng rồi khởi động máy bt ah, thân
@ngovantoan90 Em đã làm hết đủ mọi cách mà vẫn ko được bác ạ, cái này nhiều người bị lắm 😔
đã up xong. đến đoạn cuối nó bứt tốc up nhanh kinh.
@****C*L*O*V*E*R*** chúc mừng bác, sử dụng và cho mọi người nhận xét nhé, chờ tin bác. up hồi sáng jo mới có 82% ah, hix
tớ up từ 10h đến 12h mới được 20% đến 14h thì lại down 100%. h đang ngồi check e no đây. thích cái đa nhiệm được android.
mình up lên rồi cũng bình thường
mình up lên rồi cũng bình thường. Tuy nhiên có vài mục mới như wallpaper trong picture. hinh nên rất đẹp. Có thêm 2 game free và Apps Blackbery News (cái này add feeds rss của tinte.vn vô đọc hay lam như báo thật vậy - Trắng đen.
ĐÃ NÓI RỒI CỨ BẮT TÔI PHẢI NHẮC CÁC BÁC ĐẾN MẤY LẦN NỮA ĐÂY CÁC BÁC MỚI CHẤM DỨT VIỆC CẠI NHAU VỚI NHỮNG THẰNG ĐÓ, CÁC BÁC KHÔNG THẮNG CHÚNG NÓ ĐƯỢC ĐÂU VÌ CHÚNG QUÁ NGU, QUÁ ĐÔNG VÀ QUÁ NGUY HIỂM
đề nghị tinh tế có thêm nút "ghét" để anh em giải quyết tranh chấp bằng hành động 😁
nói thật với các bác, mới dùng pb 1 tuần, bực thật, rất là bực, lúc mới mua cài mấy app vào thấy người lâng lâng, giờ thấy dận hờn, phải chăng mình đã yêu em nó =))
lâu quá anh em ơi 😁
Ban nao da len os moi test ho minh game real football? Minh cai lai ma ko choi dc.
@sbilly Real football trong đó chơi được hả?
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
@****C*L*O*V*E*R*** ố yè
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
@3gpower bác vào đây down về thử nhé: http://www.mediafire.com/?5xyb2advv32mvaa (link bên topic bác daiduong3007)
@sbilly ok bro. choi được rồi.
có bác nào chơi StarFront Collision HD ko bị lỗi âm thanh ở os 2.1 ko?
tình hình là nếu update từ bản 2.0 lên 2.1 thì các app chạy bình thường nhưng khi mình wipe lại và nó tự update lên 2.1 luôn thì khi cài các app cũ vào thì một số app ko chạy như yahoo và một số app android thì ko chạy dc. Có bác nào bị như vậy không ?
matrixbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hongquan2208 Bác cho em hỏi tý. Wipe xong thì máy trở về phiên bản 2.0.1.358 à bác?
@matrixbk hình như thế vì khi mình lên os 2.1 wipe máy xong nó đòi update ~400mb.
@****C*L*O*V*E*R*** Mình thì nó bảo 488MB lận 😁
@trungcvbt khoảng khoảng đây mà bạn. m ko nho chinh xác
@matrixbk ko bạn ạ, nếu đã update lên bản 2.1 thì khi wipe lại nó vẫn lên bản 2.1 chứ ko về bản 2.0 đâu nhưng như trường hợp của mình thì một số app của mình ko chạy sau khi wipe lại.
Trộm vía,,,e của mình chỉ sau 1 tiếng 15' đã ắp xong...wifi ở công ty quả là khủng bố 🆒
Và hiện giờ tất cả mọi thứ đều bình thường......
Mình cũng ko thấy thay đổi nhiều lắm.....
Hết 😁
Ngon. Mình cũng đang up lên os mới. Nhiều người up quá nên tốc độ hơi chậm 😁
Sent from my Blackberry Playbook using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019