Poco X3 GT: điện thoại tập trung cho gaming, giá 8 triệu đồng
Didu
2 nămBình luận: 72
Poco X3 GT: điện thoại tập trung cho gaming, giá 8 triệu đồng
Poco hôm nay ra mắt thị trường Việt Nam chiếc máy tầm trung có tên X3 GT, hướng tới đối tượng người dùng trẻ tuổi chơi game và giải trí nhiều. Với ba màu sắc gồm trắng, xanh và đen, X3 GT sẽ bắt đầu được bán tại Việt Nam từ ngày 28/7 với giá là 8 triệu đồng.

X3 GT được trang bị con chip Dimensity 1100 của MediaTek với hai SIM, kết nối 5G. Mặt trước máy là màn hình 6"6 khoét lỗ ở giữa và độ phân giải 1080 x 2400 điểm ảnh với kính cường lực Victus của Corning. Là một chiếc máy cho chơi game, X3 GT được trang bị công nghệ DynamicSwitch để chuyển đổi tần số quét màn hình linh hoạt giữa 30Hz và 120Hz.

Máy có cụm camera nổi bật với ống kính chính 64MP, siêu rộng 8MP và macro 2MP. Máy cũng có công nghệ sạc nhanh 67W, từ 0 lên 100% trong 42 phút. Pin của máy có dung lượng 5000mAh và tản nhiệt chất lỏng LiquidCool 2.0. Máy chỉ có duy nhất một tùy chọn 8GB RAM và 128GB bộ nhớ trong.

2 copy.jpg
72 bình luận
8 triệu thì mua con xr hoặc 8 plus cũ ấy. Nếu ko mua 7 plus cũ dư tiền ra trần duy Hưng mà chơi................Bởi nếu bạn mua Android về chơi game thì cuối cùng bạn cũng phải mua iPhone về để chơi game thôi. T gặp mấy thằng (5 thằng) cuồng sam đều như vậy cả.
@crazyfox bác ý thích game nhưng ít chơi mà hihi
@nhtphuc tuổi tôm hơi to , em đề xuất tuổi tép
@PVTuat Thì chỉ có mấy nhóc mới có tí tiền dồn mua con iphone rồi tỏ vẻ thượng đẳng.
Tui bán cả trăm con máy nhưng dùng con 11 pro nó sao sao ấy, mượt thì mượt nhưng ko dùng máy chính được, dùng android nó hợp hơn.
Rồi nhất là chơi game, cấu hình hay hiệu máy giờ same same nhau cả, nhưng wifi con 11 pro nó kém quá nên ko chơi được
@Haiizzzzzz Khi bạn thích game nhưng tiền chỉ có đôi chục nên bấm bụng chỉ dám mua iphone
Con chip có mạnh không ae?
@kevinmobavn Mạnh hơn SD860 nhé 😃
@max-20091 Con đó hơi bị cũ chút xíu
@kevinmobavn Thì hàng MTK chỉ tới cỡ đấy thôi chứ đòi hỏi cao quá nó làm gì có.
Cơ mà 6nm A78 khá ổn áp vì A78 là hàng mới nhất bây giờ rồi (và cũng là đời cuối của ARMv8), chơi game hay lướt web gì đấy đỡ tốn pin hơn hẳn so với 870 😃
ku.linh
ĐẠI BÀNG
một năm
Nhìn đằng sau giống con Mi10T pro của mình quá
Cười vô mặt
CYRET
ĐẠI BÀNG
một năm
@Đại 107 ổn nếu bác xét trên giá thành và hiệu năng còn mấy cái khác thì tùy mỗi người
ku.linh
ĐẠI BÀNG
một năm
@Đại 107 bác khó tính thì không nên dùng, mình chuyển qua từ iphone nên mấy lần suýt đập máy
@dzlinh812 e thì chỉ quan tâm pin + cam. hết ạ
@CYRET e thì chỉ quan tâm pin + cam. hết ạ
norimo
TÍCH CỰC
một năm
3 triệu thì đẹp
@norimo 2 năm nữa nhe bạn
Mtk dạo này ổn phết nhỉ. Tính ra còn mát hơn qualcom dù hiệu năng không bằng.
Mấy con mtk đời mới có hỗ trợ gcam ko mấy bạn? Ko game nên cũng khoái dòng này, chỉ ngán cái ko tương thích gcam. Bọn xiaomi cho cái cảm biến tốt nhưng thuật toán cùi quá
Lại Mediatek
Dimensity là dòng rất ngon nhé, chẳng qua các hãng game chưa hỗ trợ tối đa thôi.
@sanandreas12 Ngon mà không được hỗ trợ tốt thì cũng chán.
@sanandreas12 Giờ hỗ trợ chậm quá, hầu hết là đã bỏ làm rom và hỗ trợ cho mtk rồi
Dòng này xài ngon
giá ngon nhỉ
Chip MTK...
Khôn như mày :D
@LRA Dimensity 1100 (antutu 611k) nó vả snap 855 chết tươi, samsame 865. MTK dòng chip 5g khác xưa r
@LRA Mtk h mạnh ra trò đấy. Tiếc là hãng game chưa tối ưu cho nó, nhiều game ko lên đồ hoạ cao hay 60fps đc, thg phải xài tool như gfx tool fake thành máy khác để mở khoá đồ hoạ :v
@Trung Kiên7 Vấn đề là chỗ đấy. Mạnh mà không đc hỗ trợ tốt thì cũng chán.
2021 rồi cb còn chê mtk thì chịu r,
dùng thử đi rồi hãng phán nhá.
7 Triệu tìm con Ipad Mini 5 2hand về chơi tẹt ga
@Thiện đẹp trai chuẩn nhất anh
Mua con Xr có phải ngon hơn ko
Gaming thì ko nên dùng chip này. Sd ưu thế hơn nhiều mặt
Tầm giá này mua Poco F3 Pro về chơi game không hơn à
Tinh tế cũng có nhiều ếch gê, năm bao nhiêu rồi còn chê chip mtk

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156