Các bác nghiện thuốc lá có ai đổi sang cái dòng pod này chưa? Cảm nhận thế nào chứ như vape hút xả khói nhiều phát gớm. Mà hút không biết vị nó khác thuốc lá truyền thống không các bác nhỉ?
Ai chuyển từ truyền thống sang dòng pod này cho em ý kiến phát nào
0
15
pod tôi thấy nặng hơn vape rất nhiều
0
@nampd
CAO CẤP
chuyển sang điếu cày để phòng chống covid rồi =))
1
có sợ ung thư ko ?
0
tưởng mic ko dây hát karaoke
0
Benz Long
ĐẠI BÀNG
Cái này có xài pin ko bạn? Mình rất sợ những món đồ ngậm vào miệng mà có xài pin, cảm giác bất an.
0
BeanMrr
Trứng
Mẫu này hình như Pod System phải ko bác? E chưa xài dòng này nhưng cho bác 1 số góp ý. Pod System là dòng chuyên để hút nicotine cao (phù hợp cho người đang hút thuốc hoặc đang có ý định bỏ thuốc) như mình đã gần bỏ hẳn thuốc lá truyền thống vì hút pod quá ngon đi 😆. Còn vị thì tất nhiên là khác rồi bác (có tinh dầu vị xoài, đào, cam, ổi, dâu,.... Nhiều lắm). Tinh dầu có loại lên ngọt trên miệng nữa, nói chung là đã lắm haha. Sẳn đây nói bác 1 số lưu ý (bác có thể gg tìm hiểu thêm):
+ Chỉ nên dùng salt nic cho pod
+ Không nên dùng salnic cho sub ohm (thiết bị có điện trở <1 ohm)

*Mẹo phân biệt các loại thiết bị hút saltnic hoặc freebase:
+ ohm cao (>=1 ohm): hút saltnic
+ ohm thấp (<0.8 ohm): hút freebase
+ ohm vừa vừa (=0.8 ohm): cân cả 2, nhưng tùy tinh dầu sẽ lên ngon hay dỡ ẹc 😃)))

*Còn về freebase và saltnic thì đơn giản thôi:
+ Saltnic: nicotine cao (từ 25mg - 50mg), phù hợp cho ai muốn bay cao, bay xa 😃)))
+ Freebase: nicotine thấp (từ 0mg - 12mg), phù hợp cho ai muốn chơi khói, vị lên ngon ngọt, ko thích hợp để bay 😃))

*Recommend cho bác 1 số brand đình đám: Caliburn, Geekvape, Vlladin, Smok, Voopoo
0
Trung tâm pod hcm : https://vaporshop.com.vn/ trung tâm xử lý pod https://vaporshop.vn/
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019