[Poll] Bạn thích sử dụng hãng ĐT nào
Hữu Lợi
10 năm trướcBình luận: 341Lượt xem: 47.885
Có lẽ Poll này đã có nhiều bài nhưng mình xin repost để lấy ý kiến mới.Mình thì sd qua 3 cái đt cả 3 cái đều là SS phân khúc phổ thông.

. Chết cha Xin lỗi a e tự nhiên cái quan trọng nhất tớ lại quên. Poll ko đc sửa, a e đánh vào HÃNG KHÁC = BB NHA. Poll này coi như ko có HÃNG KHÁC. Thành thật xl a e vì thiếu sót.
mình đang xài iPhone nên mình bỏ phiếu cho Apple và cũng thích dùng hàng của Apple 😁
@Mr_D thêm 1 phiếu cho iphone nha bác
Hì hoan nghênh bạn ^^! 1 poll cho apple rồi ! Mình thì ko thích apple cho lằm 1 pần vì anti- ip ~~
Thêm Blackberry vào đi bác ... thiếu cái quan trọng nhất 😔
Ớ , không có Blackberry hả , thiếu sót rồi
1 phiếu co motorola.
Thread này ế ẩm vì thiếu blackberry, hãng điện thoại mà phần đông anh em tinh tế quan tâm nhất!
1 phiếu cho Nokia ^^!
Không có BB nên vote cho Nokia. Nếu có BB thì.....
@SGC rim la ten hang con blackberry la ten dien thoai. bb la no la rim do
Đinh vote cho BB 1 phiếu vì dùng e BB thì e mới cảm nhận được cái "giá trị đích thực" của 1 chiếc đt.K có BB nên vote cho LG :d Kỉu dáng đẹp , giá dễ chịu 😁
1 phiếu cho SE, em kết SE từ đời W đang mong ngóng con X10 mini pro:p
1 st là NOKIA
2 nd là APPLE
3 rd là SE. Dù 1 thời xài SS mà mình vẫn thích Nokia vì sự bền bỉ của nó 😃
@Hữu Lợi like😃
Trước thì luôn only Nokia, giờ thì Nokia và Motorola song hành 😁.
BB thôi, dùng rồi không thích dùng loại nào khác
Đến giờ phút này thực sự mình cũng chẳng hiểu chủ Topic nghĩ gì mà không cho Blackberry nhỉ? Bó tay.
He, tùy ý mỗi người mà bạn. Mình vẫn thích Nokia
nokia, se, bb. ghét iphone, không thích ss,lg vì thấy cứ thế nào ấy, mấy dòng phổ thông java hình như không bằng nokia, không cài dc theme nữa chứ
em mới mua htc C800 2tr chạy ngon nên bỏ phiếu cho htc 😁
Theo cảm nhận của mình Nokia thiết kế điện thoại xấu quá! Từ phân khúc phổ thông đến cao cấp chỉ "được" vài cái thôi.

Về thiết kế Sony Ericsson đẹp nhất.

Iphone của quả táo thì không cần bàn rồi, nhưng ai ai cũng chạy theo Ipod, Iphone ---> nó trở thành loại hàng thường quá, nếu có nhiều tiền mình cũng chẳng mua.
...

Vote cho... Blackberry :d
chiếc điện thoại đầu tiên mình sài là L7 của motorola, mình thấy dùng rất ổn. Sau đó sài nokia.Và giờ đây chỉ thíc motorola và nokia thui.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019