Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tips] Post bài trên các trang mạng xã hội vào thời gian nào thì sẽ có lượt tương tác cao?

_vphlinh_
3/6/2020 9:55Phản hồi: 111
[Tips] Post bài trên các trang mạng xã hội vào thời gian nào thì sẽ có lượt tương tác cao?
Mình vô tình lượm lặt được vài mẹo hay ho để anh em tăng tương tác khi dùng mạng xã hội nên share liền cho anh em luôn 😁 Nếu anh em có cách nào hay hơn nữa thì cùng chia sẻ với nhau nha.

Tăng like và react, comment các kiểu thì cứ khung giờ này nè

Thích nhiều "tim" thì cứ nhè khung giờ này mà đăng í

Tăng lượt Like và Subcribe cho kênh Youtube nè

Anh em nào xài Twitter thì cứ đăng khung giờ này

Trên này có nhiều hình đẹp và vài thứ hay ho khác nữa

Anh em nào kinh doanh hay buôn bán, tuyển dụng thì lưu ý cái này nè

Theo Oberlo
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tokylo
TÍCH CỰC
4 năm
thông tin hữu ích
này tốt cho chạy quảng cáo nè =))
@darklight_vtp mình thấy bài quảng cáo trên fb hay insta là mình đều report 😁
@hiepphoma pro Bác chỉ cần ấn vào Hide Ad thôi, chọn Irrelavent nếu không liên quan đến bác.
Quảng cáo nếu không sai trái gì thì sao bác lại Report họ?
Họ cũng đã phải mất tiền để làm MKT, FB cũng nhận tiền từ họ. Bác report không giúp quảng cáo không hiện lên tường nhà bác nữa, mà vô tình người làm MKT cũng bị ảnh hưởng bởi bác
lolzland
ĐẠI BÀNG
4 năm
@traihanxulanh Với những quảng cáo đàng hoàng, phù hợp với pháp luật thì report làm gì bác ơi. Mình thì quảng cáo về gian lận bài bạc, xóc dĩa, cờ bạc online là report hết.
@hiepphoma pro Quảng cáo phản cảm thì mới report chứ
@traihanxulanh có chắc là bác ko xài adblock ko? 😃
fb với insta lướt newsfeed chừng 3-4 bài đăng là có 1 bài quảng cáo nên thôi report cho sạch sẽ.
Hay hay!!
@Morten Pedersen cũng tùy vào ăn ở nữa nha 👇

| Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT-1981 using TheBubsBerry HétLa |
Ủa, sao post từ 1-4PM là tốt nhất với FB nhỉ! A thấy khoảng thời gian 11-13h & 19-21h mới là thời điểm nhiều người tương tác mới fải chứ nhỉ? Nhất là thời điểm buổi tối ăn uống xong, nghỉ ngơi, mát mẻ. Tiện nhờ mod mách luôn: với MXH Tinh Tế thì post giờ nào câu được nhiều view? 😊
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@_vphlinh_ Chắc VN ko nằm trong danh sách được thu thập dữ liệu ở trên vì nếu có thì phản ảnh khác hoàn toàn đó E 🤓
ProG.18B
ĐẠI BÀNG
4 năm
@crazysexycool1981 anh không phải hỏi post giờ nào hết. anh cứ bỏ cái chữ ký sida của anh đi là đc nhiều view à =))))
@ProG.18B 🤓
@crazysexycool1981 thức tế nào vậy bác? mỗi người mỗi công việc mỗi thời gian và sở thích khác nhau, bác cứ lấy bác ra làm tiêu chuẩn thế :v với người làm việc tần suất cao thì trưa đc nghỉ 1 tiếng 12-13h là thời qian quý giá để ăn và ngủ trưa chiều cày tiếp, với người nội trợ thì 19-21h là giờ cao điểm cho gia đình (nấu ăn, chăm con, dọn dẹp), bác thấy khung giờ vàng của phim VN là 21h ko?
cũng tùy vào ăn ở thế nào nữa nha ! kkk
@caffeinezzZ Ăn gạch nhìu có đc gọi là tương tác ko bác 😬
@sharinran141 là tương TÁT đó b 😁
Bài này k thấy nói đến đo đạc trên quốc gia nào? Mỗi quốc gia có tập người dùng có behavior khác nhau. Cái này ko áp dụng gì đc ở VN.

P/S: cái này mới đọc trên Linkedin tối qua
Viết dỡ ko tương tác thì viết cả ngày cũng ko ai like, viết hay nhiều người theo dõi thì nửa đêm về sáng có viết cha con nó cũng like ầm ầm
@Hybrid Gs Cũng có ko ít các trường hợp viết tạm gọi là hay mà có thấy tương tác nhiều mô? Rồi cả trường hợp ko hay ko dở nữa, nói chung hên xui 😄
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Ặc
@Bui Duy Loc Sao thế E? Mod nói có đúng ko? 🤓
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
@crazysexycool1981 Dành cho dân sống ảo a ơi😁 chứ e thì kệ
@Bui Duy Loc Giờ giấc A thấy hoàn toàn ko đúng với VN, còn nơi khác thì ko bàn luận tới vì ko sống ở những nơi khác nên ko rõ 🤓
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
@crazysexycool1981 🤣🤣
Hungsg888
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ăn ở không mới lên Fb suốt ngày .
Còn thêm ăn ở thế nào nữa 😬 ko là vừa đc yêu thương còn vừa thêm ăn gạch
@sharinran141 Ko chửi bới, xúc phạm ai, ko vi phạm quy định thì sao mà bị ăn gạch? 🤓
@crazysexycool1981 Nói nhiều thân thiện như t với bác đây cũng bị tinhte cho ăn gạch tối ngày 😬
@sharinran141 😆
Không quan trọng là post thời gian nào, quan trọng là có vòng 1 dưa hấu + lộ hàng là hot
Đó là điều đáng buồn của xã hội hiện tại
@Nam Air Thế mod có thích không?
@Google [bot] mình rất ghét nhé, ghét nhất là gìau có và gái đẹp
(hy vọng dc ghét của nào trời trao của đó)
@Nam Air Instagram chung cái mô típ này, toàn na ná cái kiểu uốn éo như nhau
@Nam Air Bác cũng thâm 😬 tính toán hết rồi
Hay
Hồi xưa bán hàng trên ebay, phải căn ngược từ thời gian kết thúc phiên đấu giá ra thời gian post bài bán hàng, cũng phải chọn giờ kết thúc nào có nhiều người vào trả giá nhất. Hôm nào quên mà phiên đấu giá kết thúc vào tối t6 hay tối t7 thì chả có ma nào vào trả giá 😁
Tinhte thì giờ nào nhiều spam nhất ?
@uthalinh Spammers ra đảo hết trơn rồi còn mô? 😎
Post giờ nào cũng được, nhưng phải kèm theo money thì mới nhiều lượt tương tác được.
@kekk Cụ thể là như thế nào? Post 1 bài kèm dòng chữ: hãy tương tác thật nhiều, tôi sẽ tặng tiền cho các bạn? 😆
leonheart79
ĐẠI BÀNG
4 năm
Còn zalo, gapo, lotus ... thì sao mod ơi 😆😆😆
@leonheart79 Chưa kịp tổng hợp 😆
mấy này tham khảo cho vui, chứ mua like hay follow còn nhiều nữa 🤣
@BlackBerryz Khảo sát ở chỗ nào ấy, chứ có phải VN mô? Nếu ở VN thì kết quả này cho 1 cái nhìn khác hoàn toàn với tình hình thực tế 😄
Trong danh sách bạn bè ai bán hàn online ngày nào cũng đăng là t ẩn theo dõi và giảm tương tác luôn.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Vote nên như vậy, ko thì bực ói máu 😂
tienna.it
ĐẠI BÀNG
4 năm
bài viết rất chi tiết về các khung giờ nhưng giờ này là GMT +- bao nhiêu thì chủ thớt ko nói T____T
@tienna.it Chắc ko phải +7 mô, nếu phải thì có vẻ rất lạ 😄

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019