Powerbeats Pro sau 1000km: Vẫn là chiếc tai nghe không dây tốt nhất dành cho chạy bộ

2/2/2021 9:40Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HG8614
ĐẠI BÀNG
3 năm
mod chia sẽ list nhạc khi chạy của mod với anh em được ko?
Rattler
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình dùng jabra elite active 75t, khá nhỏ gọn, có tính năng xuyên âm và chống ồn.
hainickson
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình thích đi bộ nên tai nghe nhỏ gọn là ok. Mình thích thiết kế tai của samsung tuy nhiên chưa được trải nghiệm không biết có đau tai không. Nhưng mình đang dùng con Pamu đeo lâu đau tai và thấy ảnh hưởng đến đầu mình. Đó là quan điểm cá nhân.
k-9
ĐẠI BÀNG
3 năm
1 trong những tai nghe mua cảm giác phí tiền nhất. Đeo chạy đường dài đau tai, hay mất kết nối 1 bên (đặc biệt là tai trái), éo có chống ồn, hộp thì to cồng kềnh. Khuyên thật sự ai mua tai nghe để tập thể thao mà muốn gọn thì lấy airpod pro, hoặc mấy dòng khác, né xa con này ra.
colenao00
TÍCH CỰC
3 năm
Earbud thì dòng nào k dây chạy bộ ngon à các bác?
binhminh1511
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đang dùng em nó để chạy, nói chung là thấy thoải mái. Ko sợ rơi rớt.
ChillaGuy
TÍCH CỰC
3 năm
Cứ "tốt nhất" với "xịn nhất" dành cho này kia thì thôi bỏ qua.
peterpan80
TÍCH CỰC
3 năm
xin hỏi các bác có con nào tầm 2 triệu đổ lại mà dành cho vận động mạnh không ạ? tại cần đeo tập nhảy ấy mà....mở nhạc bằng loa thì ảnh hưởng người khác ạ....
Xin cảm ơn các bác nhiều...
issacnhut
TÍCH CỰC
3 năm
Mình đã bỏ đeo tai nghe cho việc chạy bộ lâu rồi. Bây giờ chạy để tai thoải mái, tập trung cho việc cảm nhận nhịp chân, nhịp thở. Có thể nhiều người không bị, nhưng mình nghe nhạc mà tới bài có nhịp độ cao hoặc đặc biệt thích sẽ chạy nhanh hơn, loạn cả pace ra 😁
Ruiz
CAO CẤP
3 năm
Nể anh hiệp 1 năm chạy hơn 1000KM quá gấu
nên dùng Airpods vì cái này đeo lâu sẽ khó chịu/ đau vành tai
nh_ha
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã thử so với Samsung Buds Pro chưa Mod? Đang phân vân quá
lv.lamduy__
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không biết Anh em trải nghiệm sao. Mình mua Airpods pro đi tập gym. Mà ngày nào cũng đeo để chạy. Sau khoảng 4-5 tháng thì kiểu 1 bên nó bị rơi kết cấu keo bên trong, bị lắc. Kiểu nó ko chịu nổi áp lực vận động liên tục. Mua sang cái thứ 2 thì ko dám đeo khi chạy nữa = )))
vietfc0405
ĐẠI BÀNG
3 năm
E đang dùng con QCY 300K chạy mãi không rớt!
Cho hỏi tai nghe không dây nào nghe nhạc chất âm hay nhất hiện nay?
Khánh Vũ.
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bị dính lỗi tai bên trái sạc chập chờn, có lúc còn bị rút sạch pin khi sạc
thí dụ những người đeo kính khi chạy thì xài loại nào tốt nhất vậy Ad? chứ cái này đeo kính sao đeo nó được.
huynguyenayp
ĐẠI BÀNG
3 năm
Điểm danh ae dùng AirPods Pro thấy phù hợp cho chạy bộ nào ! Chớ thấy nhiều người chê quá mà mình thấy bt mà !
Đừng nói nữa, quất đi em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019