PowerSkin giới thiệu pin gắn ngoài cho Desire HD và Inspire 4G
Didu
10 nămBình luận: 61

PowerSkin - một hàng sản xuất pin sạc ngoài nổi tiếng cho các smartphone chạy iOS và Android mới đây đã giới thiệu sản phẩm cùng tên dành cho hai smartphone chạy Android mới nhất là Desire HD Inspire 4G. Cũng giống như những vỏ silicon với pin sạc ngoài trước đây, phụ kiện mới của PowerSkin vừa đóng vai trò là bao bảo vệ máy, vừa là pin gắn ngoài, tăng thời gian sử dụng máy với dung lượng lên tới 1500mAh.

Sản phẩm có pin sử dụng công nghệ XPAL Power được PowerSkin cho biết có trọng lượng nhẹ, làm từ silicon mềm và có thể tái chế hoàn toàn. Nhà sản xuất cho biết khi smartphone được gắn PowerSkin, nó cho phép người dùng đàm thoại liên tục trong 330 phút và thời gian chờ là 385 giờ. Hiện pin gắn ngoài đang được bán với giá 60USD và bạn có thể mua hàng qua hệ thống của Amazon. Bên cạnh Desire HD và Inspire 4G thì PowerSkin cũng đang bán ra nhiều pin gắn ngoài cho iPhone 4 cũng như nhiều smartphone Android khác. Chi tiết xem thêm tại đây.

Nguồn: Engadget
60 bình luận
bth8888
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác dùng Desire HD bây giờ yên tâm rồi .
thấy bảo DHD có ngoại hình giống HD7, cái này có dùng đc cho HD7 không nhỉ....?
Chẳng thấy 2 cái đó giống nhau gì cả bác ah!? Vẫn để 2 cái trên bàn hằng ngày đây! Chẳng thấy điểm gì chung giữa chúng nó cả!?
jconst
TÍCH CỰC
10 năm
Cho HD7 cũng có đây nài:
http://www.power-skin.com/battery-cases/ap1502hd7/htc-hd7-powerskin.html

Nhà sản xuất cố thu gọn máy cho mỏng dẹp rồi cuối cùng anh em lại phải mua thêm cục pin ốp lưng dùng cho an toàn tín hiệu... Nhưng có dấu hiệu là hàng của Android ngày càng được chú ý và phụ kiện ngày càng nhiều.
a chào mừng bác coffee hôm nay rãnh qua box android chơi 😃, dạo này ko thấy các hãng ra đồ chơi cho Sym mấy nhỉ 😃
hôm nay đọc báo thấy No cũng ra con S40 chip 1ghz 😃 http://sohoa.vnexpress.net/sh/dien-thoai/smartphone/2011/06/3b9b440d/
ko hiểu s40 cần gì chip 1g trong khi x7 chip 700 =))
đọc http://sohoa.vnexpress.net/sh/dien-thoai/smartphone/2011/06/3b9b43ef/ cũng thấy nhiều ý kiến coment hay ho bên dưới về chú x7 =))
Bên số hóa nó chém giá 12-13 triệu thì đến tớ cũng ném đá X7 bạn ạ 😃. Nhưng giá của nó đâu có như thế.
Kết nhất hình đầu lâu con mực.
Trông rất ấn tượng!
Đang do dự pin con DHD giờ thì yên tâm rước e nó về nhà rùi hihi
Xấu kinh 😃
mrtitus
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con DHD nó thiết kế Pin nằm trong cái vỏ Nhôm unibody ấy thì lắp thêm kiểu gì hả các bác?
Vào đây xem kỹ đi nè : http://www.power-skin.com/battery-cases/ap1508des/htc-desire-inspire.html

Cái ốp lưng này nó có 1 cái chấu sạc gắn thẳng vào chỗ sạc pin của máy chứ ko cần phải bỏ pin cũ ra
1500mah thì cũng không phải là nhiều, bù lại thiết kế đẹp chứ không phải làm cái máy thành gù như một số loại pin mở rộng khác (kiểu HD2 ấy nhìn không thể nào mê được). Như thế này là ngon rồi.
leenoo
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy con HTC chả thấy mỏng cho lắm mà pin vẫn yếu như thường!
671988
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái này dày đến 2cm lận chứ ko ít đâu các bác....! lên trang nó xem nhìn dày khủng khíp.... thế là bỏ luôn ý định....! chán thế chứ....!
msbn
TÍCH CỰC
10 năm
nó là cái case bác ơi, dày 2cm là sao trời...thua bác này luôn...tinh vi thật :banghead:
Ko có cái nào cho defy hả các bác? Pin defy 1500, xài bình thường hơn 2 ngày. Khi đi tỉnh ko biết nên mua cái như thế này hay thêm cục pin dự phòng...Các bác tư vấn hộ em với.
Dr.Jesu
ĐẠI BÀNG
10 năm
dày thê' nhể
Cái này có ai ship ze việt nam hông ta, giá khoản bao nhiêu nhỉ
Vanthuan
TÍCH CỰC
10 năm
nếu bác chủ thớt biết chỗ nào bán ở TP. HCM vui lòng thông báo với nhé. thanks
springbay
TÍCH CỰC
10 năm
DHD chờ đợi đã có rồi nhé!
em DHD yếu sinh lý giờ có cái này thì ngon rồi
Đến bao giờ mới có tiền để mua Desire HD đây, đời trai nghèo mà lại yêu công nghệ quá cũng khổ, nhìn cái gì cũng thấy thèm... thấy ứa nước miếng
Ngon, xem trên web của nó thấy có cả cho HD2. Ở mình có bác nào nhập mấy cái này về bán ko? (Hàng xịn nhé, ko chơi hàng đểu của Tung Của 😁)

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019