PSP Go sẽ có nhiều game giá chỉ 1 Euro

Nam Air
16/8/2009 14:38Phản hồi: 13
PSP Go sẽ có nhiều game giá chỉ 1 Euro
Mặc dù đến tháng 10 Sony mới phát hành chính thức PSP Go, thế nhưng trong các buổi họp báo ở triễn lãm Gamescom ở Cologne, Đức - Sony cho biết đang phát triển cửa hàng game trực tuyến cho PSP mang nên PlayStation Network với các trò mini có giá chỉ từ 1 Euro.

Như chúng ta đã biết, PSP Go đã được lược bỏ ổ đĩa UMD, máy sẽ chơi các game chép trên thẻ nhớ được mua trực tuyến trên PlayStation Network. Nếu thư viện App Store dành cho iPod Touch, iPhone của Apple bán các game với giá tối đa là 9.99$ thì PlayStation Network của Sony cũng có mức giá tương tự, từ 1; 2 đến 5 Euro cho những game mini. Đây được cho là một bước đi của Sony nhằm xoa dịu người dùng bởi mức giá bán khá cao của PSP Go: 250$, cũng như lôi kéo các nhà lập trình, hãng game nhỏ phát triển trò chơi cho máy PSP Go.

Hiện tại có hơn 50 công ty, nhà phát triển đã nhận hợp tác phát triển game cho PSP và PSP Go để phân phối trực tuyến qua PlayStation Network.

Nguồn Pocket Gamer

[relate]psp[/relate]
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chuẩn bị tiền hốt em nó thôi...ko biết có bằng PSP cũ không đây
nhìn coa vẻ gọn hơn nhưng cảm thấy k thik bằng psp cũ ..
chờ PSP2 😁
PSP GO thấy cũng ko hấp dẫn lắm... thiết kế này e rằng ko bền, sớm bị lỏng khớp, hoặc nếu ko dùng giữ gìn có thể đứt dây màn hình nữa
thì PSP bây giờ game chép ngoài tiệm có 500 đồng nè ...
chưa tới 1 ngàn VNĐ ...
Định "phang" em nó rồi... nhưng nhìn cái giá cả thì thôi luôn...
Chia tay cùng em nếu giá em vẫn giữ cái mức trên trời như thế bởi vì anh đây chỉ sống dưới đất và ko có cánh để "hái" em...
chắc bác chỉ hái được PSP slim thôi
psp slim giá đã tròm trèm $170-$200 rồi còn gì, PSP GO có thêm bộ nhớ trong 16GB ko lẽ bán bằng giá PSP slim ...
Đợi Sony tống hết PSP3000 là họ giảm giá thôi 😃
Thôi em hok máu lắm và lại hok có $$$ Cứ trung thàng với PS2~~~Nhà nghèo nó khổ quá ....!
Một trong những yếu tố tạo nên thương hiệu Gameboy của Nintendo là những game tuy nhỏ nhưng cốt truyện độc đáo, hay và sáng tạo. Do đó nếu PSP cũng có những thể loại tương tự như vậy thì sẽ rất hay 😃
donaka
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đúng là giá chua thiệt 😔 đành chờ giảm giá mới rước em nó về được. hic hic
wan
TÍCH CỰC
15 năm
chỉ nghĩ thế này các bác à,khoảng cắch giữa analog và mấy phím ngắn wa chơi game thấy cầm ko chắc tí nào,nhìn psp cũ vẫn hay hơn,e này chỉ có cái là tích hợp thêm nhìu thứ mới thôi
kết cấu trượt là cái nản nhất, chơi hăng quá bấm mạnh tay có khi nhìn lại thấy em nó là 2 mảnh thì thôy đi = đầu luôn T.T
sợ dùng lâu cũng ko bền nữa, chán lắm, giá lại chát
mấy trò 1$ thì chẳng biết có ra cái j ko, chắc là xếp gạch và game kiểu dtdd java, chán ốm , bi h game xịn 800k chơi còn chán nữa là 1$ 😃
anzure
ĐẠI BÀNG
15 năm
Game như của Iphone cũng rẻ mà hay đóa chứ. Giá rẻ như của Iphone thì cái PSP này thành công lắm lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019